A lô, a lô Có ai đi Đền Hùng k?

• Thread starter L'amour
  • Ngày gửi
S

smarthome

Guest
26/2/07
21
0
0
Ha Noi
www.nha-dep.biz
Bác cam_to_80 oi!!! cho em dăng ký một suất với. sao mừ em với bác giống nhau về cái khoản ấy thế. em cũng say xe zữ lắm. Nhớ là cho em một suất đấy nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Chiều nay danh sách đký đi Đền Hùng sẽ chốt lại như sau:
1.smarthome
2. Kino
3.Babyan
4.Lecuong
5-6-7.Luckygirl85+khói thuốc+lucky's
8-9. Bong05+Bong05's
10.Camto80
11. L'amour
Chương trình đi cụ thể như sau:
- Chúng ta không phải đi xe ô tô khách mà sẽ đi nhờ xe ô tô cty Bong05. Thời gian - địa điểm đón xe: 6h15 ngày chủ nhật 22/04/2007 ở Pháp Vân ( cuối đường Giải Phóng, chỗ Bến xe nước ngầm). Do đi nhờ cty nên mong các bạn đến đúng giờ vì sẽ không đợi được ai đến muộn.
- Chi phí đóng góp giảm đáng kể: 50.000đ/người heeeeeeeee Cảm ơn Bong05 nhiều lắm:inlove:
- Hiên tại có 3 người đã đóng tiền: Kino, Babyan, L'amour. Các bạn còn lại đóng luôn vào sáng chủ nhật khi đi.
- Những bạn say xe: Camto, smarthome ko đi được ô tô thì chủ động xe máy nhé. Đến Đền Hùng liên lạc mọi người sau.
- T7, L'amour+Kino sẽ đi mua đồ ăn và nước cho tất cả mọi người vì thế nếu ai trong d/s ko đi được thì ntin lại cho L'amour trước 5h chiều ngày T7 ( SĐT mọi người đã biết rùi ) để tránh lãng phí tiền của+công sức.
Ai có ý kiến gì thì đóng góp trong chiều nay nhé!:two: :two: :two:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
- Những bạn say xe: Camto... ko đi được ô tô thì chủ động xe máy nhé. Đến Đền Hùng liên lạc mọi người sau.

Hơ, thế té ra bác Cam cũng say xe hử?

Tiếc nhỉ, không được đi đền Hùng. Năm sau sẽ đi vậy híc

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ít người thế này, hay là anh đi để ủng hộ nhỉ?

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Ít người thế này, hay là anh đi để ủng hộ nhỉ?

uh, anh đi đi, đi còn xách đồ giúp chị em nữa nhỉ:inlove: ??? ưu tiên anh chỉ thu: 49.800đ thôi ( bo 200đ tiền xách đồ hiiiiiiiiiiiiiii).

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
uh, anh đi đi, đi còn xách đồ giúp chị em nữa nhỉ:inlove: ??? ưu tiên anh chỉ thu: 49.800đ thôi ( bo 200đ tiền xách đồ hiiiiiiiiiiiiiii).

Sao hôm qua bảo là giảm giá 500đ cơ mà.
Hôm nay lại nói có 200đ, dỗi rồi, không đi nữa đâu....

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
mọi người đi chơi vui vẻ nhỉ?Hôm đó sợ đông đó vì sắp ngày hội chính mà,cũng muốn đi mà đang "yếu", say xe nên chắc lực bất tòng tâm.Tiếc nhỉ?

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Sao hôm qua bảo là giảm giá 500đ cơ mà.
Hôm nay lại nói có 200đ, dỗi rồi, không đi nữa đâu....

ủa, hôm qua nói là nếu đóng sớm thì giảm cho 500đ nhưng anh có đóng sớm đâu? Đóng muộn mà còn ưu tiên giảm cho 200đ ...quá hời rùi còn gì. ưu ái nhất anh đó, có ai được giảm xu lẻ nào đâu, lại còn...dỗi.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hi hi thu có mõi 50.000 ngàn thế thì ăn chay à.

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Hi hi thu có mõi 50.000 ngàn thế thì ăn chay à.

Hỏng phải ăn chay đâu. Bánh mì + xúc xích + giò chả đó ( 30.000đ/người).
Còn 20.000 đ là tiền vé vào cửa. Những khoản khác mọi người tự lo.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hỏng phải ăn chay đâu. Bánh mì + xúc xích + giò chả đó ( 30.000đ/người).
Còn 20.000 đ là tiền vé vào cửa. Những khoản khác mọi người tự lo.

Em ko ăn xúc xích đâu. Giảm giá còn 25k nhá:biggrinda :biggrinda

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hi hi từ 150k xuống con 50 k ma van muon giam gia nua. Hi hi

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Alo! Mọi người đi vui nhỉ? Mình cũng rất muốn tham gia. hic, nhưng bây giờ đã chốt danh sách rồi....

S

smarthome

Guest
26/2/07
21
0
0
Ha Noi
www.nha-dep.biz
Bác Bong05 ui! nghe nói là đi nhờ xe chô bác đúng không ạ! Vậy bác cho em hỏi xe có đi qua đường cao tốc Nam Thăng Long không vậy? Em cũng rất muốn đi nhưng đến đường "Phát Vân" vào 6h15 thì em không đi được, vì em ở tận Nam Thăng Long cơ (thú thực 6h em mới ngủ giậy). Nếu xe đi qua NTL thì bác nhắn gúp em với nhé!

P

PanduRanga Noob

User đã bị cấm truy cập
18/4/07
6
0
0
PanduRanga=? Noob=?
hay nhỉ vậy tối thứ sáu tôi bắt xe từ Lâm Thao lên Hà Nội để thứ 7 đi Đền Hùng với các người

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Bác Bong05 ui! nghe nói là đi nhờ xe chô bác đúng không ạ! Vậy bác cho em hỏi xe có đi qua đường cao tốc Nam Thăng Long không vậy? Em cũng rất muốn đi nhưng đến đường "Phát Vân" vào 6h15 thì em không đi được, vì em ở tận Nam Thăng Long cơ (thú thực 6h em mới ngủ giậy). Nếu xe đi qua NTL thì bác nhắn gúp em với nhé!
Mình ko biết đường chỉ biết lái xe bảo đón mình ở đó thì mình lên ở đo thôi chứ đâu có biết. Ban thông cam vậy nhé. Mình còn phải đi từ Cầu Diễn ra cơ mà.

M

minhhang221181

Guest
16/3/07
14
0
0
42
Hà Nội
Hic
Kế hoạch đi Đền Hùng đã thực hiện chưa vậy?
Hôm nay mình mới vào nên mới biết thông tin.
Sao không tổ chức vào 30/4 nhỉ
Thế cơ chứ!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hic
Kế hoạch đi Đền Hùng đã thực hiện chưa vậy?
Hôm nay mình mới vào nên mới biết thông tin.
Sao không tổ chức vào 30/4 nhỉ
Thế cơ chứ!

Mọi người đi đền Hùng hôm qua rùi bạn à. Sang năm nhá, sang năm chúng ta lại tổ chức đi đền Hùng (tớ cũng chưa bao giờ được đi)

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tigon cũng ko đi à? Hìhì, chẳng biết mọi người đi về thế nào rùi nhỉ? Có gì hay thì chia sẻ với mọi người chứ?Nhaque đã từng đi rùi. Cũng ko có gì đặc biệt, chỉ có điều nếu đi cùng mọi người chắc vui hơn! Hehe....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tình hình là rất tình hình.
Hôm qua đi 10 người mà về được có 6.
Thất lạc mất 4 cô, trẻ trung xinh đẹp.
4 cô đi về thì có quyết định xây miếu độc thân.
Tình hình là cực kỳ tình hình.
2 anh đi theo đoàn thì không thể tin vào những điều mắt thấy tai nghe nên giờ này vẫn còn khủng hoảng lắm!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA