A lô, a lô Có ai đi Đền Hùng k?

• Thread starter L'amour
  • Ngày gửi
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tình hình là rất tình hình.
Hôm qua đi 10 người mà về được có 6.
Thất lạc mất 4 cô, trẻ trung xinh đẹp.
4 cô đi về thì có quyết định xây miếu độc thân.
Tình hình là cực kỳ tình hình.
2 anh đi theo đoàn thì không thể tin vào những điều mắt thấy tai nghe nên giờ này vẫn còn khủng hoảng lắm!

Thế cơ ah?Hihi, chẳng biết trên đường có vụ gì mà ra nông nỗi đó....may mà ko đi....hehe

Khóa học Quản trị dòng tiền
Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Mọi ng đi đền Hùng vui chứ?Sao ko thấy kể cho ng ở nhà vui cùng.Hay đã sảy ra vụ gì bí mật khó nói đấy?Em nghi lắm...HI HI:music-smi

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Thóng nhất la giữ bí mật ko kể đâu nhé. Để lần sau đi ròi biết. ma anh TAT noi sai ròi đâu co 4 cô lập miếu đâu. Hỏi nhỏ nhé. Hôm qua đi bọ co đau chân ko? va cuối cùng mọi người chung kết ở đâu vậy.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thóng nhất la giữ bí mật ko kể đâu nhé. Để lần sau đi ròi biết. ma anh TAT noi sai ròi đâu co 4 cô lập miếu đâu. Hỏi nhỏ nhé. Hôm qua đi bọ co đau chân ko? va cuối cùng mọi người chung kết ở đâu vậy.

1. Thống nhất là không kể gì hết cả.
2. 4 cô thống nhất với nhau là: xây miếu ở chung, có đứa nào bén mảng đến đập miếu thì phải rủ thêm đồng bọn vác cả 4 cô mà chạy ==> 4 cô lập miếu là cực kỳ chính xác.
3. Không đau chân tẹo nào ===> Xe ôm nó trở cả!!!
4. Chung kết ở quán ....

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Vụ này mờ ám rồi nha.Em là em nghi lắm.Vụ này giấu là ko xong đâu nhé.:ukliam2:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Vụ này mờ ám rồi nha.Em là em nghi lắm.Vụ này giấu là ko xong đâu nhé.:ukliam2:
He he ai bảo đăng ký ròi ko đi. Nói vui vậy đấy cứ vài ngày ko xem bài này nữa thì sẽ có điều bất ngờ. Cứ chờ nhé.

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Hôm nào em cũng vào Wkt thì làm sao mà vài ngày ko vào đc.Bác nói thế em buồn wa.Em đang tiếc vì ko đi đc đây nè.Về mọi ng lại bí mật nữa.hu...hu...

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Hế nô hế nô. Về mệt quá nên giờ mới lặn lội vào đây được.
Dạ em xin được tường thuật lại vụ: " Đền Hùng ký sự " ạ:
I. Công tác chuẩn bị và "lôi kéo":
1. Chiều thứ 7, ngày 21 tháng 04 năm 2007:- Nhận thấy men nam tham gia quá ít, ko đủ người "xách đồ" he he, Kino và L'amour lên Cafe Báo lôi kéo bác TAT ( gọi là "tát" hoặc "vả" tùy thích ).May quá bác lại OK ngày ( Để tránh đêm dài lắm mộng L'amour phải thu tiền ngay và hứa sẽ bo 200đ tiền xách đồ. P/s bác TAT: Em chưa có tiền lẻ, bác cho em nợ nhé ).
Smarthome nhắn tin không đi. Vậy là d/sách còn 8 người. Babyan nhắn tin lôi kéo rủ rê PhuongNam, thật không ngờ nàng này gật đầu cái rụp haaaaa.Tiếp theo Lecuong ko đi được, Babyan gọi bác 555 để dụ dỗ đi cùng, bác này nước đôi có thể đi:wall: .
- Xong, Kino và L'amour hì hụi đi mua đồ và thồ về nhà Kino gửi ( may mà sáng ra không thấy thứ gì bị ngót đi:1luvu: ).
- 10h23 tối thứ 7, Lucky gọi điện thông báo giữ nguyên đký 3 người đi nhưng không có Khoithuốc do bận. Vậy là đến giờ phút đó chỉ có 1 mình bác TAT là nam hic hic..
2. Sáng chủ nhật, ngày 22 tháng 04 năm 2007:
- 5h sáng L'amour đã phải vùng dậy ( lạ thật mọi khi phải vặn vẹo cả tiếng mới dậy nổi mà hôm đó nghe tiếng chuông là bật dậy ngay...!!!!!!)
- 5h20, mọi người tụ tập ở nhà Kino để chuẩn bị đồ ra Bến xe nước ngầm đón xe Công ty của Bong05. Hic hic đồ thì nặng mà có mỗi bác TAT. Trước nguy cơ chị em phải tự xách lấy đồ, L'amour hi sinh 2 tin nhắn+2 cú điện thoại dựng bác 555 dậy. Hà hà cuối cùng thì cũng thêm được đồng chí này, nhẹ cả người.
- 6h kém 15 xuất phát, 6h15 đúng hẹn có mặt ở Bến xe nước ngầm gửi xe và đi bộ ra Pháp vân đón xe. Như vậy số người tham gia chốt lại như sau:
1. Kino
2.Babyan
3.L'amour
4-5-6. Luckygirl85+lucky's+'s
7.Bong05
8.PhuongNam
9.TAT
10.555
Vô cùng hoan nghênh và cảm tạ Bong05. Bạn đã rất nhiệt tình tham gia dù mới bị tai nạn và phải khâu 14 mũi. Bong đã đến HN vào tối T7 để sáng hôm sau đi cùng với mọi người:1luvu: :1luvu: :1luvu: .Thanks rất nhiều.
Mệt quá tạm thời thế đã. Hồi 2 em sẽ tường thuật lại sau.
@Hoangvn79: Sao bác ko nói sớm, nói sớm thì có phải có thêm người xách đồ giúp chị em không:bigok: ?

Sửa lần cuối:
L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
à quên, Kino ơi, nước và khăn giấy hết mấy xiên vậy để L' còn tổng kết tình hình tài chính?
Kino post hình nhé?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tưởng mình có giá cao lắm!
Ai ngờ mình lại được tôn vinh với danh hiệu cửu vạn.
Chán!
Đã thế thì cứ 200đ mình đòi.
Sáng thì vất vả hộ tống mấy cô ra bến xe
Trưa thì bị ép ăn như là ....
Chiều thì bị đánh tới đánh tấp

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tội bác TaT quá(ai bảo cái tên là "tát" hay "vả"), hehe.Nên mới thế chứ gì?Vinh hạnh thì mới được chị em nhờ vả đó...

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chán!

Xương anh trai quá nhể?
Tình hình là có quà không các bác nhỉ? Chờ mãi mà chả thấy bác nào nói tới cái đoạn này. Đoạn này xem ra là thú vị nhất đấy he he

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Xương anh trai quá nhể?
Tình hình là có quà không các bác nhỉ? Chờ mãi mà chả thấy bác nào nói tới cái đoạn này. Đoạn này xem ra là thú vị nhất đấy he he

Đi thì không chịu đi, cứ ở nhà mà....
Lần sau mình cũng ở nhà để đòi quà!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chán!
Bac TAT bi nấu cháo điện thoại nên hơi .... Mà phải ăn nhiều thì mới hoàn thành nhiệm vụ cửu vạn chứ. Bí mật nhé nhiều lúc leo lên mệt quá cứ túm vào ba lô cua bác để bác kéo lên thế mà bác ko biết hi hi. Lần sau đi đâu em cứ bám theo bác he he.

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Cả nhà tranh thủ ăn sáng chờ xe tới
[/IMG]
Sau mấy tiếng ngồi trên xe ô tô và...xe ôm ...cuốii cũng cũng đến được nơi cần đến:cool2:
[/IMG]
[/IMG]

Sửa lần cuối:
Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
kino ơi.Thêm fan chú thích giới thiệu từng ng đi.Em biết nick moi ng nhưng ko biết ai la ai đó.^_^

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Tập thể đây ạ
[/IMG]
[/IMG]

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
nhìn mọi ng đi vui vậy em thèm wa.Híc...

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Tớ ấn tượng nhất là vào Bảo tàng Hùng Vương có rất nhiều trống đồng từ to đến bé .Đây là mặt cái trống đồng to nhất đặt ngay giữa bảo tàng
[/IMG]

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA