A lô, a lô Có ai đi Đền Hùng k?

• Thread starter L'amour
  • Ngày gửi
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Đây là hai chàng trai khiến chị em phụ nữ "hâm mộ" nhất đây ạ :inlove:
[/IMG]
Nhân tiện đây QC luôn 2 anh cực kỳ đáng iu và đang tìm người iu ạ, ai thấy lọt vào tầm ngắm của mình mau bốc hàng hộ chị em cái ạ ...:bigok:
[/IMG]
[/IMG]

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! Ai chụp ảnh mà xấu thế nhỉ???? ..................

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Bức anh đáng giá đây bà con ơi
Chả biết các bác ấy đi buôn gì mà tay xách nách mang ghê thế

Đính kèm

106.6 KB · Lượt xem: 85
Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bac TAT bi nấu cháo điện thoại nên hơi .... Mà phải ăn nhiều thì mới hoàn thành nhiệm vụ cửu vạn chứ. Bí mật nhé nhiều lúc leo lên mệt quá cứ túm vào ba lô cua bác để bác kéo lên thế mà bác ko biết hi hi. Lần sau đi đâu em cứ bám theo bác he he.

Đấy là giả vờ như không biết đấy!
Rõ khổ, cái số nó khổ vì chị em nên như vậy, tay đã bị gậy rồi, mà vẫn phải kéo theo chị em.
Xểnh ra 1 chút là bị ăn đấm, ăn đá.
Về đến nhà ê ẩm cả người...
Cái ảnh đẹp nhất của mình thì chả thấy post lên, toàn post những ảnh mình ....
Kiện lên tòa án nhân dân tối cao bây giờ.

S

smarthome

Guest
26/2/07
21
0
0
Ha Noi
www.nha-dep.biz
Đấy là giả vờ như không biết đấy!
Rõ khổ, cái số nó khổ vì chị em nên như vậy, tay đã bị gậy rồi, mà vẫn phải kéo theo chị em.
Xểnh ra 1 chút là bị ăn đấm, ăn đá.
Về đến nhà ê ẩm cả người...
Cái ảnh đẹp nhất của mình thì chả thấy post lên, toàn post những ảnh mình ....
Kiện lên tòa án nhân dân tối cao bây giờ.

Thế là nhất bác rùi đấy, được các chị em phụ nữ quan tâm thế còn gì Hì Hì!!!
Em tiếc là đến phút chót lại phải cáo lỗi vì em xay xe quá :wall: nên không đi được, nhưng nếu các chị báo trước cho em biết là có hai Hoàng tử đi cùng thì dù thế nào em cũng sẽ phải cố mà đi một chuyến mới được:dance2: .
Nói nhỏ với hai Hoàng tử nhé! các bác hơi bị được đấy.:dzo:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Wa, hình đẹp thế còn gì các bác nhỉ:dance2: :dance2: ! hihi, còn vụ quà cáp thì ko thế ko đòi rồi.Trước khi đi đã nhắc rồi mà....hehe.:bigok: :bigok:

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Wa, hình đẹp thế còn gì các bác nhỉ:dance2: :dance2: ! hihi, còn vụ quà cáp thì ko thế ko đòi rồi.Trước khi đi đã nhắc rồi mà....hehe.:bigok: :bigok:

Không đi đòi quà là sao nhỉ?

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Tiếp tục " Đền Hùng ký sự " nào:
II. Hành trình "Về với cội nguồn":
1. 7h30 phút sáng chủ nhật: ô tô dên ( trễ 1h do p/sinh cty Bong ăn sáng. Bong ơi đừng băn khoăn nhé vì đi xa thế cho CBCNV nghỉ ngơi ăn sáng một chút cũng đúng mà. Mà mọi người lại có cơ hội đi dạo mát dưới hàng liễu dọc đường Pháp Vân, có chút mưa bay bay ....lãng mạn thật!!!!!).
2. 11h đến Đền Hùng (do mùng 6 âm đẹp ngày, lại đúng chủ nhật nên đường tới Phú Thọ quá đông xe----tắc đường roài huuuuuuuuuu)
- Mất 2 cuốc xe ôm, mỗi cuốc 5k/2 người thì đến được chân đền. Riêng bác TAT, 555, lucky+lucky's thì đi 1 cuốc xe ôm còn thì cuốc bộ ( hỏng biết là vì gì: xiền hay.....nhỉ? )
- Chương trình khởi động nào: 11h30 - 12h45: Măm măm ở Bảo tàng Hùng Vương ( ảnh ăn uống ai mún xem thì nịnh kino cả Babyan post lên nhé).
- 12h45 - 1h15: Thăm Bảo tàng Hùng Vương, chụp ảnh ót linh tinh. Xong quay ra thầy bác 555 ...mất tích. Lại phải alô tìm trẻ lạc ( hừ hừ mất 1 cuộc gọi chứ ít à. Không hiểu cô nào trong Bảo tàng hút hồn mà mãi ko chịu ra????)
- 1h15-3h: Nào hò dô ta nào leo đền thôi anh chị em ơi:drummer: :drummer: :drummer: . Đoàn wkt nhà ta hì hụi leo từ Đền Hạ qua Đền Trung (dừng lại măm măm uống nước. Thương bác TAT+555 đeo nặng nên chị em có lòng ăn giùm chứ cũng chả đói và khát gì :bigok: ) rùi Đền Thượng dưới cái nắng gay gắt đầu giờ chiều. Phù mệt quá cuối cùng cũng tới đỉnh cao nhất.Và đích cuối cùng và cũng là mục đích phụ đã dến: a lô xô trèo xuống Đền Giếng cầu ...duyên nào :mrstraetz ( mục đích chính là nhớ về tổ tiên nguồn cội nhá). L' phải dặn dò kỹ các mem nhớ cầu vừa vừa thôi không nhiều duyên quá lại phải mất công đi...cắt thì khổ hiiiiiiiiii:friend:. Cuối cùng cũng xong.
- 3h bắt xe ôm trở lại bãi đỗ xe, uống nước mía chờ đoàn. Khổ thần cái cô Babyan+ chị Thủy ( lucky's) chả hiểu nói thế nào mà anh xe ôm chở đi tít xa tận đâu. Cứ tưởng ...bở vừa cầu duyên xong có anh tới bốc đi liền hóa ra là nhầm địa điểm, lại mất 5k trà đá+5k xe ôm quay lại quán nước mía dới mọi người.
- 4h: Xe lăn bánh thẳng tiến về Hn
- 7h30 về đến HN. 9 đồng chí xuống xe, 1 đ/chí ở lại xe heee. Vì lý do "kỹ thuật", 5 đ/chí ngồi ngoài đường trải báo ăn uống chờ 4 đ/chí xe ôm quay về đón :dzo: :dzo: :dzo:
- Trên đường về tới quán...để tkết rớt mất 3 đ/chí, còn 6 măm măm ( vâng lại măm ạ) rùi dìa thẳng nhà.
Chuyến đi kết thúc tốt đẹp.
P/s: Còn vụ xây miếu độc thân+ rơi rớt người+các thứ ...vô duyên khác thì thui, các bác nhỉ? ai mún biết thì sang năm đi khác biết :cool2:
Thế thôi, còn lại nhường nhời cho mọi người. Bye bye
Quên : Vụ Tkết TC còn phải đợi kino nhá:friend:

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Bác đội mũ rách nách cắp bị là bác TAT à?Nhìn giông diễn viên điện ảnh wa đi.Có phải bác là diễn viên điện ảnh ko vậy?Hình như bác từng đóng phim đúng ko?

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Nhầm chuồng roài. Bác cắp bị là bác 555, còn bác TAT là bác nghệ sĩ thổi sáo ấy heeeeeeee. Mà mũ đó đâu phải mũ rách, mốt nó thế đấy.
Bác 555 đâu rùi, vào mà xem có người khen đẹp "chai" này :smileysex

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
ơ hơ, thế là ko có quà à?Chán quá nhỉ....hìhì, nhưng thôi bỏ qua ba cái vụ lẻ tẻ đó vậy.
Hì hì, nhìn 2 bác ai cũng đẹp trai và đáng mặt "nam nhi" cả. Dám dũng cảm như vậy mà, một "mình" gồng gánh vậy đáng(khen) lắm đáng (khen) lắm ....hehe.

N

nhorung

Trung cấp
10/10/06
180
0
0
Ha Noi
L'amour ký sự vụ đền Hùng hay thật, Công nhận ảnh đẹp ghê. Thế 30-4 rồi các các có dự định đi đâu tiếp không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA