phần mềm kê khai KBHXH

• Thread starter cao kim ly
  • Ngày gửi
cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
Cho mình hỏi có anh/chị nào tải phần mềm KBHXH chưa ạ, em tải về rồi nhưng sao nó ko hiện biểu tượng phần mềm lên màn hình. mỗi lần vào nó bắt điền thông tin lại từ đầu. có ai biết chỉ em với ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngatran99

Trung cấp
18/8/15
97
12
18
Cho mình hỏi bạn dùng chữ ký số của thuế hay mua chữ ký số mới.

N

Nganhai

Trung cấp
25/7/14
72
2
8
Bắc Ninh
lúc m đăng ký trên trang BHXH thì k biết nên đăng ký k dùng cks, m định dùng cks của thuế xem tn đã
nhưng muốn đăng ký lại để dùng cks thì k đăng ký đc

• Like
Reactions: Pé Heo Kuteo
Pé Heo Kuteo

Pé Heo Kuteo

Kế toán cùi bắp
29/10/15
200
15
18
30
Hải Dương
a chị cho hỏi khi đăng kí gddt trên cổng thông tin đt e k cắm chữ kí số vào. h e muốn đăng kí lại đc k ạ

N

ngatran99

Trung cấp
18/8/15
97
12
18
Bạn thử xem sao. Tại mình xem hướng dẫn thấy cần chữ ký số và cài java. Sếp đang hỏi mà không biết trả lời.

Pé Heo Kuteo

Pé Heo Kuteo

Kế toán cùi bắp
29/10/15
200
15
18
30
Hải Dương
Bạn thử xem sao. Tại mình xem hướng dẫn thấy cần chữ ký số và cài java. Sếp đang hỏi mà không biết trả lời.

e thử r nhưng e cắm chữ kí số lại e thấy nó cứ loaw lấy CKS mãi mà k đc ( em còn bị xếp mắng cho từ sáng híc )

Pé Heo Kuteo

Pé Heo Kuteo

Kế toán cùi bắp
29/10/15
200
15
18
30
Hải Dương
Được, bạn vào trang gdđt.baohiemxahoi.go.vn đăng kí ngừng giao dịch qua mạng rồi đăng kí lại giao dịch điện tử bình thường nhé.

Dạ để e vào đăng kí ngừng được k đã. e cảm ơn ạ

N

ngatran99

Trung cấp
18/8/15
97
12
18
Có gì em nhớ phản hồi nhé.

N

ngatran99

Trung cấp
18/8/15
97
12
18
Được, bạn vào trang gdđt.baohiemxahoi.go.vn đăng kí ngừng giao dịch qua mạng rồi đăng kí lại giao dịch điện tử bình thường nhé.
Chị ơi vậy là mình không mất phí gì ạ. Chị chỉ bảo cho em với.

Pé Heo Kuteo

Pé Heo Kuteo

Kế toán cùi bắp
29/10/15
200
15
18
30
Hải Dương

Chị ơi vào đăng ký ngừng ở chỗ nào, e tìm k thấy, chị chỉ dẫn e với ạ híc

Pé Heo Kuteo

Pé Heo Kuteo

Kế toán cùi bắp
29/10/15
200
15
18
30
Hải Dương
Chị ơi vậy là mình không mất phí gì ạ. Chị chỉ bảo cho em với.
Chị ơi k mất phí đâu giám đốc e vừa đăng ký ngừng đc r h đợi xếp đăng ký lại đc k thui ạ có gì e phản hồi lại cho chị biết

cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
bạn ơi, hôm trước mình đăng ký không dùng chữ ký số nhưng vẫn được đó bạn

V

vutham93

Guest
e không dùng cks mà kết xuất ra nộp thôi. bên BH nói vậy ạ, nhưng khi e kết xuất mà thấy chạy " đang kết xuất dữ liệu" hoài mà ko được là sao vậy anh/chị ? ai biết chỉ e với ạ ?

cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
e không dùng cks mà kết xuất ra nộp thôi. bên BH nói vậy ạ, nhưng khi e kết xuất mà thấy chạy " đang kết xuất dữ liệu" hoài mà ko được là sao vậy anh/chị ? ai biết chỉ e với ạ ?
bạn kết xuất trên TS24 hả

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA