phần mềm kê khai KBHXH

• Thread starter cao kim ly
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vutham93

Guest
Ne

Nếu bạn không dùng chữ ký số thì nộp qua mạng sao được.
c ơi. e dky lại mà cứ thấy báo đang lấy thông tin cks không được.
Được, bạn vào trang gdđt.baohiemxahoi.go.vn đăng kí ngừng giao dịch qua mạng rồi đăng kí lại giao dịch điện tử bình thường nhé.
c ơi, e dky lại mà thấy load lấy thông tin chữ ký số hoài không được . c biết vì sao không chỉ e với ạ?

oanhdtm

oanhdtm

Trung cấp
17/10/12
176
16
18
hcm
c ơi. e dky lại mà cứ thấy báo đang lấy thông tin cks không được.

c ơi, e dky lại mà thấy load lấy thông tin chữ ký số hoài không được . c biết vì sao không chỉ e với ạ?
Bạn tải java theo hướng dẫn của gdđt về rồi mới đăng kí lại bạn nhé.

N

Nganhai

Trung cấp
25/7/14
72
2
8
Bắc Ninh
Bạn tải java theo hướng dẫn của gdđt về rồi mới đăng kí lại bạn nhé.
máy m vào đăng ký lại nhưng nó cứ báo là chưa cài java trong khi m đã tải về và cái rồi, b có cách j chỉ m vs

cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
e không dùng cks mà kết xuất ra nộp thôi. bên BH nói vậy ạ, nhưng khi e kết xuất mà thấy chạy " đang kết xuất dữ liệu" hoài mà ko được là sao vậy anh/chị ? ai biết chỉ e với ạ ?
bạn kết xuất được chưa, mình cũng mới làm hồ sơ báo giảm trên KBHXH, kết xuất bình thường, nhưng ký bằng cks không được. hichic..

V

vutham93

Guest
bạn kết xuất được chưa, mình cũng mới làm hồ sơ báo giảm trên KBHXH, kết xuất bình thường, nhưng ký bằng cks không được. hichic..
m chưa kết xuất được b ạ. chán luôn nè. máy cứ chạy " đang kết xuất dữ liệu" thôi. vào đăng ký gddt.bhxh cũng không được mặc dù đã cài java

ngannhat

ngannhat

Cao cấp
20/8/15
342
92
28
41
HIC HIC CHƯA TẢI ĐƯỢC KBHXH FAILED - NETWORK ERROR

cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
m chưa kết xuất được b ạ. chán luôn nè. máy cứ chạy " đang kết xuất dữ liệu" thôi. vào đăng ký gddt.bhxh cũng không được mặc dù đã cài java
mình hôm trước đăng ký cũng không được nên mình đăng ký chỗ chữ đăng ký bên dưới, " Đăng ký giao dịch qua mạng" mà lúc nãy bạn kia nói đăng ký vậy không nộp hồ sơ được nên cũng lo

cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
lúc nãy anh IT làm giúp mình, nên mình không rõ. mình chỉ thấy chỗ bạn nhấp chuột phải file mà mình tải về, rồi chọn extract files...

V

vutham93

Guest
mình hôm trước đăng ký cũng không được nên mình đăng ký chỗ chữ đăng ký bên dưới, " Đăng ký giao dịch qua mạng" mà lúc nãy bạn kia nói đăng ký vậy không nộp hồ sơ được nên cũng lo
mình đăng ký giao dịch qua mạng không nộp hồ sơ. b nộp được không? được thỳ chỉ m với nhé.

T

thuduyen283

Trung cấp
24/6/14
130
26
28
Ha Noi
Hic hic, cái phần mềm KBHXH mình cài rùi mà không có chức năng gia hạn thẻ 2015, gọi hỏi tổng đài hỗ trợ bảo là chưa có chức năng này, chán như gián!

cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
mình đăng ký giao dịch qua mạng không nộp hồ sơ. b nộp được không? được thỳ chỉ m với nhé.
mình cũng chưa nộp lần nào bạn ạ, mình mới xuất file chờ ký bằng cks nhưng nó cứ báo chờ xử lý từ sáng đến giờ. mình định ký xong và nộp trên đó, nhưng chưa được

V

vutham93

Guest
mình cũng chưa nộp lần nào bạn ạ, mình mới xuất file chờ ký bằng cks nhưng nó cứ báo chờ xử lý từ sáng đến giờ. mình định ký xong và nộp trên đó, nhưng chưa được
mình cũng vậy, từ hôm qua đến nay rồi mà cks không được dù m đã cài java, mình gọi bên cks hỏi mà cũng chưa được.

cao kim ly

cao kim ly

Sơ cấp
21/10/15
47
3
8
32
mình cũng vậy, từ hôm qua đến nay rồi mà cks không được dù m đã cài java, mình gọi bên cks hỏi mà cũng chưa được.
thứ 2 là cuối tháng rồi, mà mấy chương trình, phần mềm này bị chậm, lỗi quài. chán thiệt á

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA