Tổng hợp những tư vấn về : Báo Cáo Thực Tập / Luận văn tốt nghiệp

• Thread starter tuenha
  • Ngày gửi
tinu tina

tinu tina

Guest
13/1/15
2
0
1
29
:) em đang làm đề tài thực tập mua bán hàng hóa xuất nhập khẩu.... ai có tài liệu cho em tham khảo với :) :) :) cảm ơn mọi người nha !!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mainanie

Guest
30/1/15
1
0
1
30
e đang thực tập tại công ty thương mại, anh chị nào có tài liệu tham khảo, mẫu đề bài share cho e được không ạ?? cảm ơn mọi người nhiều!!! mail của e: mai.nanie@gmail.com

C

cung cap

Guest
31/1/15
1
0
1
31
các anh chị ơi. em tìm đề tài để viết khóa luận nhưg công ty em lam là ct thương mại nên k pit làm cái nào cho mới lạ. rất cần các ac giúp ạ. ai có đề tài có thể gửi vô mail cho e với ạ tthtrang0189@gmail.com .

T

Tuyết Mai CFC

Guest
4/2/15
7
0
1
29
Em muốn lam đề tài "Phân tích kết qủa hoạt động kinh doanh thì có khó không ạ?

T

Tuyết Mai CFC

Guest
4/2/15
7
0
1
29
Vậy
Chào bạn, mình chia sẻ tí nha!
Sinh viên thực tập, bạn có nhiều đề tài để lựa chọn, và nhiều cấp độ khác nhau (đh, cao đẳng, trung cấp) từ khó đến dể.
Đề tài: tiền lương, giá thành, tiêu thụ, kiểm toán, phân tích tài chính,......nói chung là khá nhiều và rộng, quan trọng bạn chọn điều gì?
Vừa rồi mình có giúp một bạn sv cao đẳng thực tập, tuy bạn ấy làm chưa hay lắm (thậm chí hơi tệ), nhưng nếu bạn cần thì mình gửi bạn tham khảo.
ĐT:"Kế toán kết chuyển hoạt động kinh doanh và phân chia lợi nhuận tại doanh nghiệp"
đề tài phân tích ket qủa hoạt động kinh doanh có khó ko ạ?

T

trunganhqn93

Guest
7/2/15
1
0
1
30
em thực tập tại công ty cơ khí có ai có báo cáo thực tập về tất cả các phần hành lương , TSCD, vật tư..... cho e xin với ạ hix năm nay bọn e phải làm tất cả các phần hành

H

hs_94

Guest
8/2/15
1
0
1
30
Chào cả nhà! Mình là thành viên mới. Mình mún hỏi nếu mình thực tập ở cty tnhh tm sx cơ khí thì mình nên chọn đề tài nào? Cả nhà giúp mình vs nhé!

S

sandna

Guest
10/2/15
1
0
1
32
E đang thực tập tại công ty luật mà vẫn chưa bit chọn đề tài gì, e muốn làm bên Chi phí và Tính Giá thành SP, ko bit có đc ko. Mong mng tư vấn thêm cho e.

S

SENHOANG.

Guest
24/2/15
2
0
1
30
anh chị nào có mẫu đề tài kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương ở công ty may không ạ cho em xin em đang cần gấp

V

vukhanhly123

Guest
3/3/15
2
0
1
30
có anh chị nào có đề tài về kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương trong đơn vị hcsn k ạ cho e xin vs

Ú

Út Hoàng

Guest
13/3/15
2
0
1
33
EM CŨNG LÀ KẾ TOÁN MỚI. EM MỚI VÀO LÀM CHO CÔNG TY IN (TỜ RƠI, TẠP CHÍ, HÓA ĐƠN GTGT,...). EM ĐANG HỌC TÍNH GIÁ THÀNH SẢN PHẨM THEO ĐƠN ĐẶT HÀNG. eM LẤY VÍ DỤ MỌI NGƯỜI CHỈ GIÚP EM VỚI.
vD: KHÁCH HÀNG ĐẶT IN 10 QUYỂN HÓA ĐƠN GTGT, 3 NGÀY SAU THÌ LẤY HÀNG. EM TÍNH ĐƯỢC GIÁ NVL LÀ 111.600. GIỜ EM PHẢI TÍNH ĐƯỢC CHI PHÍ NHÂN CÔNG TT SẢN XUẤT,CP SXC ĐỂ CỘNG VÀO PHẦN GIÁ THÀNH. NHƯNG EM CHƯA HIỂU CỤ THỂ PHẢI TÍNH NHƯ THẾ NÀO. CÁC A CHỊ CÓ KINH NGHIỆP CHỈ EM VỚI. EM MẮC QUÁ. MÀ ĐỌC HOÀI KHÔNG HIỂU

T

thuydo03

Guest
14/3/15
1
0
1
34
Các bạn ơi, mình đang làm Đề cương cho Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương năm 2015, có bạn nào có ko chi mình xin với, gởi mail cho mình qua thuydo03@gmail.com nha. Cảm ơn nhiều lắm.

N

NhatVuVan

Guest
15/3/15
2
0
1
30
chị ơi chị có đề tài Kế toán thành phẩm, tiêu thụ và doanh thu không ạ.

N

Ngọc Ngox

Guest
15/3/15
1
0
1
30
Có anh chị hay bạn nào làm đề tài vè TSCĐ thì share cho em với. mail của e là ptngochumg@gmai.com ạ!!! thanks mn nhiều!!!!

P

panda1598

Guest
17/3/15
2
0
1
35
Hi các bạn !
Mình là thành viên mới gia nhập
Mình đang làm báo cáo thực tập có ai có bài báo cáo về kế toán xác định kế quả hoạt động kinh doanh về cty kinh doanh cho thuê BĐS & kho bãi thì cho mik xin bài mẫu để mik tham khảo nhé . Mik không biết phải làm bài báo cáo đó như thế nào nữa , mong các bạn giúp mik . Đ/c mail cua mik la huongdung1509@gmail.com . Tks best regards !!!

P

panda1598

Guest
17/3/15
2
0
1
35
Cty mình thực tập kinh doanh cho thuê BĐS và kho bãi , mik làm báo cáo thực tập xác định kết quả hoạt động kinh doanh . mọi người có thể cho mik bài báo cáo mẫu để mik tham khảo được không . Mik sắp phải nộp bài mà mik không biết phải làm như thế nào . xin cám ơn mọi người rất nhiều :) . D/c mail cua mik la : huongdung1509@gmail.com

K

kt.loan

Guest
30/1/15
44
12
8
51
Theo mình thì đề tài phân tích KQHĐKD thuộc loại khó làm lại khó ăn điểm nhất, theo tâm lý của một số người thì dề tài tính giá thành là tương đối dễ làm và tỉ lệ cao điểm nhất, có sức thuyết phục nhất

T

Thơm Ngô

Guest
20/3/15
2
0
1
29
Lâm Đồng
Ðề: Một số đề tài thực tập ngành kế toán

Bạn ơi! mình đang thực tập tại công ty chuyên về cho thuê văn phòng, cao ốc nên mình cũng làm đề tài về kế tóan các khoản phải thu, phải trả. bạn có thể cho mình xin một bài để mình tham khảo với đc k?
Cám ơn bạn ^^
Chị ơi. e cũng làm ở công ty chuyên về cho thuê văn phòng . nhưng làm về Kế toán Vốn bằng tiền. Chị có tài liệu tham khảo về công ty này không chị. cho e xn tài liệu tham khảo với c

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA