Mỗi tuần một chuyên đề

Tổng hợp những tư vấn về : Báo Cáo Thực Tập / Luận văn tốt nghiệp

• Thread starter tuenha
  • Ngày gửi
T

tranngoc135

Sơ cấp
11/5/13
9
0
1
33
Hà Nội
Ðề: Một số đề tài thực tập ngành kế toán

Các anh chị nào có file luận văn tốt nghiệp chuyên đề công tác kế toán thuế tại công ty thương mại nào đó cho em xin làm tài liệu tham khảo đc ko ạ?nếu anh chị nào có gửi cho em xin vào mail tranngoc210291@gmail.com,em xin cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuongvyanhdao

Guest
12/5/14
1
0
0
31
buôn mê thuột
đề: một số đề tài thực tập kế toán

Mình cũng chuẩn bị đi thực tập ở công ty tnhh thương mại xây dựng thì mình nên làm đề tài gì đựơc ạ

T

Tieu.Thach.Dau

Guest

Chị ơi cho em file kế toán vốn bằng tiền với kế toán công cụ dụng cụ được không

M

maixaxoi

Sơ cấp
20/7/14
3
0
0
Hà Nội

Các anh chị có ai có mẫu Báo cáo về đề tài Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương năm 2014 thì cho em xin mẫu với ạ. Email của em là: phuongthao.mrs@gmail.com
Em cảm ơn các anh chị nhiều nhiều!

M

maiyeuanh031

Guest
10/8/14
2
0
0
Hải Phòng

Anh, chị, em nào có bài khóa luận về doanh thu, chi phí và xác định kết quả bán hàng ko cho em xin tham khảo với ạ :)

P

phamvui24

Guest
7/8/14
1
0
1
hà nội
EM ĐANG LÀM KHÓA LUẬN KẾ TOÁN VỀ BÁN HÀNG CHO CÔNG TY CHUYÊN CHO THUÊ VĂN PHÒNG CAO ỐC, AI CÓ TÀI LIỆU GÌ CHO EM XIN THAM KHẢO VỚI

Q

quên mất rồi

Guest
2/11/14
2
0
1
30
em dự định thực tập ở doanh nghiệp vừa và nhỏ thôi.em dự định chọn đề tài vốn lưu động hay chi phí quản lý doanh nghiệp có được không ạ.2 đề tài này có cũ quá không ạ,anh chị cho em xin ý kiến với ạ.Em cảm ơn

Q

quên mất rồi

Guest
2/11/14
2
0
1
30
anh chị nào mà có tài liệu gì về 2 đề tài chi phí quản lý doanh nghiệp với vốn lưu động thì gửi cho em tham khảo với ạ.Em cảm ơn nhiều nhiều ạ
Gmail của em :maithinhungkebk56@gmail.com

H

Hoàng Thanh Tú

Guest
12/10/14
2
0
1
31
Mình là thành viên mới :) xin chào mọi người :)
cho mình hỏi là có đề tài nào về cấu trúc vốn không mọi người hay TSCĐ không cho mình xin với?

C

con bố kỳ

Sơ cấp
19/11/14
3
0
1
31
chào các anh chị e sắp đi thực tập ở công ty TNHH xây dựng và thương mại thì e nên là CPSX và già thành dịch vụ hay là e làm về NVL ạ trong khi công ty này chuyên về xây dựng

C

con bố kỳ

Sơ cấp
19/11/14
3
0
1
31
ai có bài về CPSX và giá thành hoặc về NVL có thể gửi qua giúp e đc k ạ
mail của e thietlee64@gmail.com
e cảm ơn

H

helen_ht36

Guest
23/11/14
1
0
1
31
Xin chào mọi người! em là thành viên mới.
Em sắp xin thực tập tại công ty dịch vụ công ích, em không biết nên chọn đề tài thực tập nào cả. Mong anh chị chỉ giáo! em xin cảm ơn!:)
email của em là: helen_ht36@yahoo.com

H

hangnguyen.0305

Guest
1/12/14
2
0
1
31
Chào các anh/chị em sắp đi thực tập ở công ty cổ phần xuất nhập khẩu vậy em nên chọn đề tài gì?

Đ

Đàm Mến

Guest
19/12/14
1
0
1
30
à chị ơi e là sinh viên kt tổng hợp năm 3, hiện giờ e đang làm chuyên đề thực tập, a chi có thể cho e xin mấy mẫu tham khảo về chuyên đề kế toán tổng hợp được ko ak. a chị có thì gửi qua mail nhoemnhoem6995@gmail.com, thank a c nhiều nha

P

Phan Thị Anh Thư

Guest
24/12/14
1
0
1
31
Em chào anh chị ạ!
Em đang làm đề tài khóa luận về công ty xuất nhập khẩu( cụ thể là CT CP Dệt may Huế), a chị có đề tài nào hay về công ty XNK chỉ cho em với ạ???
Cám ơn a chị nhiều :)

K

kinhvanbong

Guest
29/12/14
1
0
1
30
mình cũng đang thực tập công ty thương mại, mà ít tài liệu tham khảo quá, bạn mô có cho mình xin nhé tuyen.nt258@gmail.com

N

ntntran93

Guest
10/1/15
1
0
1
30
Tư vấn chọn đề tài:

Chào các anh (chị), em đang chuẩn bị thực tập để làm báo cáo tốt nghiệp. Công ty em thực tập là Công ty Cổ phần Xây lắp -Thương mại, em lăn tăn mãi không biết nên chọn làm đề tài nào mong các anh (chị) giúp dùm em với, em cảm ơn nhiều!!!

H

Huyen susu

Guest
11/1/15
1
0
1
30
công ty e thực tập chủ yêu về xăng dầu thì e nên chọn đề tài gì ạ

N

Nabi.hd

Guest
13/1/15
1
0
1
30
công ty em đang thực tập làm về vòi sen và các thiết bị bếp, anh chị gợi ý cho em làm khóa luận tốt nghiệp về phần hành gì cho dễ ạ. Em cảm ơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA