Tổng hợp những tư vấn về : Báo Cáo Thực Tập / Luận văn tốt nghiệp

• Thread starter tuenha
  • Ngày gửi
L

leeyounghai

Sơ cấp
Ðề: Xin ý kiến về đề tài luận văn TN

Bạn tìm cho mình những công ty chuyên nhận làm dịch vụ kế toán ý, bảo họ làm cho

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

Maihuong228

Guest
5/11/13
4
0
0
HCM
Ðề: Xin đề tài thực tập kế toán hoạt động thương mại tại công ty TNHH

Không biết có em có cần nữa không, chị cũng có vài mẫu đề thực tập, có gì cho chị email em để chị gửi nhé.

DuongLanVi

DuongLanVi

Cao cấp
16/6/13
274
67
28
30
Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
Thấy trên diễn đàn mọi người xin khá nhiều nên mình lập topic này tổng hợp lại một số đề tài thực tập tốt nghiệp ngành kế toán. Để mọi người tiện theo dõi, ai có đề tài hay có thể chia sẽ tại đây, mình sẽ cập nhật lên Post 1

1. Báo cáo thực tập kế toán công tác vốn bằng tiền: Tại đây

2. Báo cáo thực tập kế toán hạch toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ: Tại đây

3. Báo cáo thực tập kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương: Tại đây

4. Báo cáo thực tập tổ chức công tác kế toán: Tại đây

5. Báo cáo thực tập tốt nghiệp kế toán bán hàng và xác định kết quả bán hàng: Tại đây

6. Hoàn thiện công tác tập hợp chi phí và tính giá thành sản phẩm: Tại Đây

Sửa lần cuối:
T

thuhared

Guest
18/11/13
1
0
0
bình dương

Em cũng đang làm khoá luận tốt nghiệp mấy anh chi có tài liệu gửi cho em tham thao với thuhared@gmail.com thankssssssss mọi người nhiều nhiều...!!!

winterinmyheart

winterinmyheart

Guest
14/11/13
2
2
6
31
HÀ NỘI
lambaocaotaichinh.com
Danh cho các bạn sinh viên năm cuối đang làm luận văn tót nghiệp nhé.

Các bạn sinh viên kế toán năm cuối còn đang loay hoay với đồ án luận văn tốt nghiệp có thể tham khảo nhé, rất nhiều mẫu báo cáo thực tập kế toán hay dành cho các bạn.
-Báo cáo thực tập nguyên vật liệu công cụ dụng cụ
-báo cáo thực tập tài sản cố định
-báo cáo thực tập tiền lương và các khoản trích theo lương
-báo cáo thực tập thuế gtgt
-báo cáo thực tập doanh thu và kết quả kinh doanh
…….

Download 260 mẫu báo cáo thực tập kế toán tại đây

T

thandong34

Sơ cấp
6/1/14
3
0
0
31
Nam định
Ðề: Một số đề tài thực tập ngành kế toán

Hì chào bạn, đúng thứ mình cần nhưng màk bài viết lâu quá r ..... mình làm kê toán tiền lương, định tìm bài gần đây nhất để tham khảo nhưg tìm không được, bài ms nhất cũng là 2010.... bạn có thể tim giúp mình không

DuongLanVi

DuongLanVi

Cao cấp
16/6/13
274
67
28
30
Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam

1. Báo cáo tốt nghiệp tính toán chi phí và tính già thành sản phẩm : Tại đây

2. Báo cáo tổ chức công tác kế toán: Tại đây

3. Báo cáo thực tập kế toán Hoạch toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại xí nghiệp: Tại đây

Q

quynhcudat

Guest
1/2/14
1
0
0
quảng ngãi

Anh, chj ơi,em là sinh viên năm 3 ,em muốn tìm hiểu về phần mềm misa .Ai có tài liệu và dữ liệu nhập giúp em dùm với. Em cảm ơn ạ!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Anh, chj ơi,em là sinh viên năm 3 ,em muốn tìm hiểu về phần mềm misa .Ai có tài liệu và dữ liệu nhập giúp em dùm với. Em cảm ơn ạ!
Em có thể vào đây để tìm hiểu thêm.

P/s : Chú ý lần sau đừng chen ngang vào topic thế này nữa, như thế là không đúng với nội quy diễn dàn.

H

hoailinh2302

Guest
19/4/13
1
0
0
32
kon tum
Ðề: Tư vấn chọn đề tài thực tập

Em chào anh chi. mọi người cho e hỏi. em chuẩn bị đi thực tập và bảo vệ đề tài. Công ty mà e định thực tập là công ty tư vấn và xây dựng e không biết đề tài của mình nên làm về phần hành nào. mong mọi người chỉ giúp e. e cảm ơn:)):)):)):))

Sửa lần cuối:
B

Bunny tinh nghich

Guest
11/2/14
2
0
0
Tp. Hồ Chí Minh

Bạn ơi! mình đang thực tập tại công ty chuyên về cho thuê văn phòng, cao ốc nên mình cũng làm đề tài về kế tóan các khoản phải thu, phải trả. bạn có thể cho mình xin một bài để mình tham khảo với đc k?
Cám ơn bạn ^^

N

ngoclan1123

Sơ cấp
18/2/14
0
0
0
39
Hà Nội

Nếu khó quá thì bạn có thể tham gia một khóa học của Đức Minh. Khi bạn tham gia khóa học ở đó ngoài việc giúp các bạn về báo cáo thực tập tt còn dậy bạn các kiên thức thực tế bên ngoài bạn sẽ vừa học vừ làm như một kế toán viên thực sự sẽ rất ý nghĩa cho tương lai bạn đó

A

acomak17Atvd

Guest
12/2/14
2
0
0
38
acomak17Atvd
Bạn ơi! mình đang thực tập tại công ty chuyên về cho thuê văn phòng, cao ốc nên mình cũng làm đề tài về kế tóan các khoản phải thu, phải trả. bạn có thể cho mình xin một bài để mình tham khảo với đc k? Cám ơn bạn ^^
Chào các bạn, mình là thành viên mới! Mong các bạn ủng hộ mình nhé!

T

thuhuonglkt

Sơ cấp

Có ai có bài báo cáo thực tập đề tài tiền lương và các khoản trích theo lương mới năm 2012-2013 không cho e xin bài với ạ. mọi người gửi qua mail e được thì hay quá thuhuonglkt@gmail.com. e cảm ơn cả nhà nhé

G

getout

Sơ cấp
15/3/11
33
0
6
35
Hà nội

Có ai có bài báo cáo thực tập đề tài tiền lương và các khoản trích theo lương mới năm 2012-2013 không cho e xin bài với ạ. mọi người gửi qua mail e được thì hay quá thuhuonglkt@gmail.com. e cảm ơn cả nhà nhé
mình cũng vậy nè. bạn nào có share đi

R

ruacon.vo

Guest

Bạn ơi cho minh xin file xác định chi phí và giá thành côn ty xây lắp không ạ
1. Báo cáo tốt nghiệp tính toán chi phí và tính già thành sản phẩm : Tại đây

2. Báo cáo tổ chức công tác kế toán: Tại đây

3. Báo cáo thực tập kế toán Hoạch toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại xí nghiệp: Tại đây

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA