Tìm địa chỉ download phần mềm hỗ trợ kê khai thuế GTGT

Thảo luận trong 'Thành viên giúp nhau' bắt đầu bởi kimanhamieng, 21 Tháng tư 2007.

9,396 lượt xem

1. kimanhamieng

kimanhamieng Thành viên sơ cấp

Các bác ơi, tháng trước quận em phát đĩa miễn phí phần mềm hỗ trợ kê khai thuế có mã vạch. Em cài vào máy và thực hiện được 1 tháng rùi, trả đĩa lại cơ quan thuế rùi. Giờ máy tính của em bị bọn virut yahoo tấn công phải format lại hết. :wall: Hic...! Giờ ko biết phải làm sao để cài được phần mềm đó, mà ko cài thì khỏi nộp tờ khai nhé. Quận em là quận Thanh Xuân, bác nào giúp em với post cho em phần mềm đó để em down về. Thanks....:1luvu:
    Nick của em: kimanhamieng2003@yahoo.com. Em online liên tục có gì Buzz em nhé.

2. levy

levy Guest

bạn ạ, phần mềm phát miễn phí , thì lấy để dành sử dụng chứ. Ai lại trả lại.
    Vậy thì bạn vào trang web của Tổng Cục Thuế mà dow về nhé. Hay là bạn lên Quản lý thuế của mình mà xin lại đĩa đó đi.

3. phantuannam

phantuannam www.tapchiketoan.vn Staff Member

4. daoconsetre

daoconsetre Thành viên sơ cấp

có bạn nào bị trục trặc khi sử dụng phần mềm này không ? Vui lòng giúp nhau khắc phục, mình in ra va mang nộp Cục thuế nhưng khi quét lại bị từ chối, khi xuất sang file pdf lại được???Lý do và biện pháp khắc phục

5. vu thi thoa

vu thi thoa Thành viên sơ cấp

6. ThaoDuyen

ThaoDuyen Thành viên sơ cấp

Em mới vào công ty làm và giờ ko biết tải phần mềm hỗ trợ kê khai thuế về như thế nào? Các bác giúp em với nhé! Các bác biết làm về thuế rồi thì chỉ dẫn cho em vài bước làm về thuế? Em chưa làm về thuế bao giờ lên cũng ko biết thế nào? Có khó Không ạ?

7. Bong05

Bong05 Bà già khó tính

Vào chữ " Vào đây" tại bài 3 để tải về. Trong đó hướng dẫn cách cài đặt và sử dụng!

8. TINH7899

TINH7899 Thành viên thân thiết

Bạn đăng nhập vào WKT, trên cùng của trang Web có phần download HTKK đó. Bạn nhấn vào chữ tải về là Ok mà!