Tìm địa chỉ download phần mềm hỗ trợ kê khai thuế GTGT

• Thread starter kimanhamieng
  • Ngày gửi
K

kimanhamieng

Guest
1/11/06
3
0
0
Ha Noi
Các bác ơi, tháng trước quận em phát đĩa miễn phí phần mềm hỗ trợ kê khai thuế có mã vạch. Em cài vào máy và thực hiện được 1 tháng rùi, trả đĩa lại cơ quan thuế rùi. Giờ máy tính của em bị bọn virut yahoo tấn công phải format lại hết. :wall: Hic...! Giờ ko biết phải làm sao để cài được phần mềm đó, mà ko cài thì khỏi nộp tờ khai nhé. Quận em là quận Thanh Xuân, bác nào giúp em với post cho em phần mềm đó để em down về. Thanks....:1luvu:
Nick của em: kimanhamieng2003@yahoo.com. Em online liên tục có gì Buzz em nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

levy

Guest
Các bác ơi, tháng trước quận em phát đĩa miễn phí phần mềm hỗ trợ kê khai thuế có mã vạch. Em cài vào máy và thực hiện được 1 tháng rùi, trả đĩa lại cơ quan thuế rùi. Giờ máy tính của em bị bọn virut yahoo tấn công phải format lại hết. :wall: Hic...! Giờ ko biết phải làm sao để cài được phần mềm đó, mà ko cài thì khỏi nộp tờ khai nhé. Quận em là quận Thanh Xuân, bác nào giúp em với post cho em phần mềm đó để em down về. Thanks....:1luvu:
Nick của em: kimanhamieng2003@yahoo.com. Em online liên tục có gì Buzz em nhé.

bạn ạ, phần mềm phát miễn phí , thì lấy để dành sử dụng chứ. Ai lại trả lại.
Vậy thì bạn vào trang web của Tổng Cục Thuế mà dow về nhé. Hay là bạn lên Quản lý thuế của mình mà xin lại đĩa đó đi.

D

daoconsetre

Sơ cấp
12/4/06
38
0
6
GO VAP -TP HCM
có bạn nào bị trục trặc khi sử dụng phần mềm này không ? Vui lòng giúp nhau khắc phục, mình in ra va mang nộp Cục thuế nhưng khi quét lại bị từ chối, khi xuất sang file pdf lại được???Lý do và biện pháp khắc phục

T

ThaoDuyen

Guest
Em mới vào công ty làm và giờ ko biết tải phần mềm hỗ trợ kê khai thuế về như thế nào? Các bác giúp em với nhé! Các bác biết làm về thuế rồi thì chỉ dẫn cho em vài bước làm về thuế? Em chưa làm về thuế bao giờ lên cũng ko biết thế nào? Có khó Không ạ?

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Em mới vào công ty làm và giờ ko biết tải phần mềm hỗ trợ kê khai thuế về như thế nào? Các bác giúp em với nhé! Các bác biết làm về thuế rồi thì chỉ dẫn cho em vài bước làm về thuế? Em chưa làm về thuế bao giờ lên cũng ko biết thế nào? Có khó Không ạ?
Vào chữ " Vào đây" tại bài 3 để tải về. Trong đó hướng dẫn cách cài đặt và sử dụng!

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
378
0
16
Bắc Ninh
Bạn đăng nhập vào WKT, trên cùng của trang Web có phần download HTKK đó. Bạn nhấn vào chữ tải về là Ok mà!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA