Khi buồn bạn thường làm gì???

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Hồi còn ngồi trên ghế nhà trường mình cực ngoan ( ngố thì đúng hơn) cuộc sống dạy mình nhiều điều. Bây giờ mình thích cái cảm giác sống thật với mình hơn.mình đã từng lang thang một mình trong siêu thị nhìn ngắm mọi thứ. Nhưng lại không thể viêm màng tui hơn được nữa..( hi hi) nhưng mà không khóc được thì khó chịu lắm.
Dọn nhà mãi cũng chán...

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chuon_chuon_ot

Guest
Giời ơi, khi các bác buồn các bác vào siêu thị đi lang thang cho đến khi viêm màng túi, còn em đã viêm màng túi kinh niên thì lang thang vào đâu.Buồn ơi là buồn...ra nhanh lên cho người ta vào...

K

kingh

Guest
7/11/03
63
0
0
Danang
Truy cập trang
Hảy ghé vào tiệm sách hoặc đi shopping, mua một thứ gì đó mà mình yêu thích (rẻ) cơn buồn bực sẽ chóng qua đi.
Và, Nhớ rằng: Đừng bao giờ biết buồn!!!!!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
C

chuon_chuon_ot

Guest
Không ai là không biết buồn cả, chỉ có điều là mình có dám thừa nhận nó hay không mà thôi. Đừng vì sự kiêu hãnh của bản thân mà kìm nén nó, đừng để nó lâu bên trong, hãy giải thoát cho nó đi...Bạn sẽ thấy vui ngay mà.
Nỗi buồn bị kìm nén dễ gây nên sự ức chế cho bản thân và cũng gây ảnh hưởng đến những người xung quanh bạn, hãy thừa nhân nó đi chứ.. :talk

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Khi buồn, tôi chui vào một góc nào đó, khóc một mình cho đến khi hết nước mắt và trong lòng cũng nguôi ngoai. Sau đó thì tự nhủ mình rằng Nhocs ơi hãy vui lên, mọi chuyện đã qua rồi

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Sao buồn mà các bác không thử vác xe ra ngoài đường lượn vài vòng hít thở không khí trong lành, rẽ vào quán nước vỉa hè làm cốc trà đá.

Ooooi rồi cuối cùng cũng chỉ đến thế thôi ! :ak

P

ptty

Guest
14/6/04
54
0
0
xyz
Truy cập trang
Làm gì hết nhiều tiền xăng lắm đâu mà nắng lo lắng thế nhỉ? Chắc cũng chỉ 7.000 mà lại giải tỏa được sự buồn bực thì tốt quá còn gì. Còn hơn là để nỗi buồn gặm nhấm dung nhan của mình, lại mất công tìm phương thức làm đẹp , lại tốn kém gấp cả trăm lần ấy chứ :wall bạn nhỉ!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hôm nay cũng buồn ! chẳng biết làm gì nữa sau khi đã thực hiện các kiểu các bác bảo nhưng vô ích thế là lại vô đây ngồi cho đời bớt chán ! :ak
hay là các bác nghe em hát cái nhẩy
Woman in love

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten lần nào buồn là biết ngay, về đến nhà thấy Mẹ nói " Ôi trời ạ, cái tủ quần áo, giầy dép của con làm gì còn chỗ chứa nữa "
Mà mỗi lần buồn gặp đứa bạn thân, sau đó về nhà nó bảo " Lần sao tao không đi với mày nữa " Tớ cũng quay sang bảo nó " Tao cũng thế ........... " Mình không sợ nhưng nó chắc sợ chồng mắng vì tiêu tiền kinh quá.
Bây giờ thì chắc chẳng còn thời gian để buồn nữa vì Kitten cũng tìm cho mình được nhiều việc để làm, chỉ sợ nhất là không có việc gì để làm ........................
:ak :ak

nang

nang

Guest
Ừ, đúng vậy! Hãy luôn Có nhiều việc để làm!! :a3

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Mình thử nghĩ xem sao nhé, những lúc buồn thường mong có bạn để mà nói chuyện, có thể là tâm sự hoặc tán phét, hoặc đi shopping để...ngắm đồ :error
Nhưng đôi lúc cũng thích ngồi một mình để gặm nhấm nó, sau đó sẽ tự an ủi rằng: ĐIỀU ĐÓ RỒI SẼ QUA ĐI.
Hoặc là sẽ lôi một cái gì đó ra làm cho nó mau qua cái cảm giác chán chường ấy. Nói chung là cũng tùy hứng nữa. Chỉ có một điều là chưa bao giờ buồn mà có ý định đi..... :ak thôi, và hi vọng là sẽ không bao giờ :wacko: :blink: :dp

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Bay giờ mình đang ở nhà với bố mẹ chẳng giám hút thuốc và cũng chẳng có cà thê nữa.
Bây giờ mỗi khi buồn chỉ lấy xe ra khỏi nhà và lượn ra biển hóng gió, thật tuyệt!!!!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ten ten ten , dạo này sao chẳng có ai có nỗi buồn gì nũa sao?
Cái toppic này buồn quá, chẳng có ai ngó qua nó hay sao ấy nhỉ. :error

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ten ten ten , dạo này sao chẳng có ai có nỗi buồn gì nũa sao?
Cái toppic này buồn quá, chẳng có ai ngó qua nó hay sao ấy nhỉ. :error

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
sao lại ko ai buồn nữa ??? Mọi người đã bao giờ bị ốm, nằm bẹp trên giường mong ước về người ấy chưa?? Thật buồn nếu điều mong ước đó không thành hiện thực. Dạo này mình sợ ở nhà kinh khủng, mới ốm dậy nhưng mình lại thích lang thang dạo quanh phố phường với một người bạn đang trong tâm trạng như mình.
Không thì ngồi trong quán Càphê ngắm nhìn dòng người qua lại vào buổi tối. Không phải ai sinh ra trên đời con đường cũng bằng phẳng - trong đó có mình!!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Dung roi, chang co ai co con duong bang phang ca, ban noi dung lam.Nhung minh day ra truong duoc 2 thang roi day nhung ma van dnag ngoi nha gam nham noi buong that nghiep day, ko biet con duong tuoing lai cua minh se the nao day.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Thế thì goi mình là chị đi? Em đi đăng báo đi, Rao vặt ý. Hồi đó chị đăng rao vặt đấy cũng mới ra trường chân ướt chân ráo mà!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA