HTKK 3.8.6 (cập nhật ngày 25/08/2018 - mới nhất)

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Ngày 25/08/2018 TCT nâng cấp HTKK từ phiên bản 3.8.5 lên phiên bản HTKK 3.8.6.

Để tải về, NNT vui lòng http://ihtkkresource.gdt.gov.vn/ihtkk_nnt_resource/resources/iHTKK/HTKK.rar để tải về (link của TCT).

Vui lòng nhấn vào đây để xem chi tiết nội dung nâng cấp chi tiết.

Nguồn: TCT

.................................................................................................................................
P/s: Trong quá trình sử dụng, anh/chị nếu bị lỗi thì có thì có thể mở phần mềm điều kiển từ xa (team viewer) và gọi cho bên mình (theo số điện thoại bên dưới) để được hỗ trợ.

Nếu máy anh/chị chưa có phần mềm điều kiển từ xa, anh/chị cài đặt 1 trong 2 phầm mềm sau:
- Team Ultra
- Team Viewer (không cần cài đặt).

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

datuan07

Trung cấp
19/7/11
95
7
8
Sài Gòn
Trước giờ ko bị, giờ mình bị lỗi này, gỡ cài lại được 1-2 lần tắt khởi động máy
là bị lại.

• Like
Reactions: doananhkt
VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
mở team lên để mình hỗ trợ nhé.

Nếu a/c chưa có team, vui lòng nhấn vào đây để tải về và cài đặt lên.

Trân trọng.

D

datuan07

Trung cấp
19/7/11
95
7
8
Sài Gòn
Bực mình quá, không biết sao nữa. Gỡ ra cài lại chạy được vài ngày là bị lỗi như trên này, có bạn nào bị giống em không a ?

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Bực mình quá, không biết sao nữa. Gỡ ra cài lại chạy được vài ngày là bị lỗi như trên này, có bạn nào bị giống em không a ?
Mở team đi mình hỗ trợ nhé.

Trân trọng.

Đan Thanh01

Đan Thanh01

Guest
9/5/17
1
0
1
34
Mình cũng bị lỗi này ko biết sửa thế nào

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Mai gọi lại mình team hỗ trợ cho bạn nhé.

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Ngày 13/06/2017 TCT cung cấp HTKK 3.4.43:

Để tải về, NNT vui lòng làm theo 1 trong 2 cách sau:
Vui lòng nhấn vào đây để xem chi tiết nội dung nâng cấp chi tiết.

Nguồn: TCT

D

datuan07

Trung cấp
19/7/11
95
7
8
Sài Gòn
Mình cũng bị lỗi này ko biết sửa thế nào
Đã xử lý bằng cách cài vô mặc định ổ C, không sửa đường dẫn. Trước đây mình sửa đường dẫn cài vô ổ D, xài bao lâu nay không sao, nhưng từ lúc cài Windows 10 64bit 1703 Creator là nó bị.

• Like
Reactions: doananhkt
D

doananhkt

Sơ cấp
21/8/11
6
2
1
35
hai phong
Đã xử lý bằng cách cài vô mặc định ổ C, không sửa đường dẫn. Trước đây mình sửa đường dẫn cài vô ổ D, xài bao lâu nay không sao, nhưng từ lúc cài Windows 10 64bit 1703 Creator là nó bị.
mình nghe cũng có lý máy ở nhà mình để mặc định ko bị sao nhưng máy công ty cài sang ổ D thì lại dính lỗi này không biết đây có phải lý do không bác kia thì cứ teamview làm cho phải cho mọi người biết nguyên nhân chứ

M

Mr.Over

Trung cấp
25/12/14
190
19
18
31
Mình cũng bị lỗi này bác nào hướng dẫn với

ttta92

ttta92

Cao cấp
5/10/16
553
63
28
TP HCM
mấy a/c ơi ai biết cài java k chỉ e với,... hic e bị rớt mạng hay sao ak... k vào đc cả trang thuế ai có tgian giúp e với ah!

D

datuan07

Trung cấp
19/7/11
95
7
8
Sài Gòn
mấy a/c ơi ai biết cài java k chỉ e với,... hic e bị rớt mạng hay sao ak... k vào đc cả trang thuế ai có tgian giúp e với ah!
Hôm kia + sáng hôm qua rớt mạng Tổng Cục Thuế, chiều qua nộp Ok rồi.

D

datuan07

Trung cấp
19/7/11
95
7
8
Sài Gòn
Mình cũng bị lỗi này bác nào hướng dẫn với
1. Bạn vô thư mục đã cài HTKK copy Datafile cất chỗ khác.
2. Bạn gỡ bộ cài đặt HTKK ra khỏi máy. Có nhiều cách gỡ chắc bạn làm được chứ.
3. Nếu chưa có bộ cài đặt HTKK mới nhất bạn vô web gdt.gov.vn tải xuống máy.
4. Giải nén và cài đặt.
Quan trọng nhất là bước cài đặt này bạn cứ click next, ... không chỉnh sửa đường dẫn, ổ dĩa cài đặt. Máy cài win 32 bit thì mặc định cài đặt là C:\Program Files\HTKK320, máy cài win 64 bit thì C:\Program Files (x86)\HTKK320. Cài xong khởi động lại máy theo yêu cầu, xong copy datafile đã cất trước đó vô lại thư mục đã cài HTKK này.
Chúc bạn may mắn.

Z

zungcoca

Cao cấp
20/1/11
488
169
43
47
05 Quang Trung, Đà Nẵng
Cài đặt ok rồi. Vào thử MST cá nhân của nguoi nop thuế. NHƯNG sao ko thấy thông tin gì của người nộp thuế vậy nhỉ? kho dữ liệu không lưu thông tin cá nhân ah ??? Ai biết chỉ bảo giúp ...

ttta92

ttta92

Cao cấp
5/10/16
553
63
28
TP HCM
Hôm kia + sáng hôm qua rớt mạng Tổng Cục Thuế, chiều qua nộp Ok rồi.
ui e mò mò cài lại java lun ùi... xong vào nộp đc rồi mà k biết do e cài mới lại java hay liền mạng lại nên nộp đc hhaha

A

anhhphu

Guest
29/6/17
3
0
1
27
Nhờ bạn giúp mình với.
Trước máy cũ mình cài Win XP và dùng HTKK 3.4.1 bình thường.
Mình mới nâng cấp máy và chuyển sang dùng Win 10 bản 1703 64bit thì không thể cài được HTKK 3.4.5, ấn vào setup thì không hiện ra gì luôn.
Mình có thử dùng các bản Portable HTKK và copy folder Data File vào thì chạy được nhưng không hiển thị được số liệu cũ.
Nhờ bạn giúp mình cách chạy được HTKK trên Win 10 và quan trọng nhất là dữ liệu cũ được giữ nguyên.
Cám ơn bạn rất nhiều!

N

nambph

Guest
Trước giờ ko bị, giờ mình bị lỗi này, gỡ cài lại được 1-2 lần tắt khởi động máy
là bị lại.

Mình cũng bị lỗi này, cài lại 3 lần đều được một hai ngày là đều quay về màn hình trắng. Cũng đoán lỗi này do cài không đúng đường dẫn mặc định, cơ mà khổ cái đường dẫn mặc định này rất dài dòng và nằm trên ổ C, lỡ hư WIN cài lại thì mất hết dữ liệu.
Các bạn có cách nào hay hơn không?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA