Cách lập biên bản đối chiếu công nợ trên Excel

• Thread starter thinhvd
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cachupi

Trung cấp
22/12/16
198
10
18
32
cho mình xin được ko ad

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Các bạn kế toán lưu ý nhé.
Cách bạn chủ thớt làm chỉ có giá trị tham khảo, xem cho vui thôi.
Ko có giá trị ứng dụng đâu.
Xem bạn ấy hướng dẫn đã biết bạn ấy chuyên về lý luận rồi. Thiếu tính thực tiễn.
Các bạn nên tham khảo chắt lọc thôi.

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
Các bạn kế toán lưu ý nhé.
Cách bạn chủ thớt làm chỉ có giá trị tham khảo, xem cho vui thôi.
Ko có giá trị ứng dụng đâu.
Xem bạn ấy hướng dẫn đã biết bạn ấy chuyên về lý luận rồi. Thiếu tính thực tiễn.
Các bạn nên tham khảo chắt lọc thôi.
đây gọi là thể loại bình luận và phát biểu cho có quân số. Xã hội mà thiếu những người như Kin7 thì sẽ không bao giờ có cãi nhau, một xã hội bình yên quá cũng không hay

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
đây gọi là thể loại bình luận và phát biểu cho có quân số. Xã hội mà thiếu những người như Kin7 thì sẽ không bao giờ có cãi nhau, một xã hội bình yên quá cũng không hay
Tôi nói thật đấy.
Ko phải đá đểu bạn đâu.
Bạn chỉ đang nghĩ bạn giỏi, cách bạn làm tưởng là lý tưởng thôi.
Tôi từng làm những việc kiểu này nên tôi hiểu.
Dân chuyên nghiệp cực ghét động tác thừa.

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
Tôi nói thật đấy.
Ko phải đá đểu bạn đâu.
Bạn chỉ đang nghĩ bạn giỏi, cách bạn làm tưởng là lý tưởng thôi.
Tôi từng làm những việc kiểu này nên tôi hiểu.
Dân chuyên nghiệp cực ghét động tác thừa.
Vâng, vì tôi không chuyên nghiệp nên tôi làm video cho những người không chuyên nghiệp cần. Rất cảm ơn những người quá chuyên nghiệp như bạn đã quan tâm

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Vâng, vì tôi không chuyên nghiệp nên tôi làm video cho những người không chuyên nghiệp cần. Rất cảm ơn những người quá chuyên nghiệp như bạn đã quan tâm
Ko mang tính xây dựng gì cả.
Thiếu kỹ năng sống chung vs cộng đồng.

Thuynguyen300394

Thuynguyen300394

Trung cấp
3/10/14
70
15
8
30
Quận 12
@thinhvd Cái này nó khó ứng dụng giống như Bạn kind7 nói đó bạn. nhưng dù sao cũng cảm ơn đóng góp của bạn :) .
Chúng ta nên học cách chấp nhận ý kiến đóng góp của ng khác để tạo ra những ứng dụng bổ ích hơn. Đầu tuần vui vẻ nhé :).
Bạn Kind7 mình để ý hay có những cmt thẳng thắn. nên bạn cũng đừng bận tâm nhiều.

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
@thinhvd Cái này nó khó ứng dụng giống như Bạn kind7 nói đó bạn. nhưng dù sao cũng cảm ơn đóng góp của bạn :) .
Chúng ta nên học cách chấp nhận ý kiến đóng góp của ng khác để tạo ra những ứng dụng bổ ích hơn. Đầu tuần vui vẻ nhé :).
Bạn Kind7 mình để ý hay có những cmt thẳng thắn. nên bạn cũng đừng bận tâm nhiều.
Chấp nhận cao kiến!

Trương Lan

Trương Lan

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
21/10/15
826
315
63
Tạm gọi là tính năng SQL của bác thịnh được cái là làm báo cáo động khá hay, không phải chính sửa nhiều.
Nhưng mỗi tội nặng lắm, mình sài rồi, Hơn nữa giờ có nhiều phần mềm kế toán hỗ trợ nên cũng ít dùng.
Dẫu gì cũng cảm ơn bác,

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
Tạm gọi là tính năng SQL của bác thịnh được cái là làm báo cáo động khá hay, không phải chính sửa nhiều.
Nhưng mỗi tội nặng lắm, mình sài rồi, Hơn nữa giờ có nhiều phần mềm kế toán hỗ trợ nên cũng ít dùng.
Dẫu gì cũng cảm ơn bác,
Nặng là do máy bạn có vấn đề rồi. Chứ cài thêm cái này vào bật excel lên chậm hơn khoảng 1-2 giây thôi

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
@Trương Lan Nếu với cấu hình hiện tại của máy tính thì chạy ngon lành, nặng là là do kinh nghiệm xài máy tính người dùng không biết hoặc chưa tối ưu hết những chức năng vốn có. Mình ví dụ đơn giản thế này
Cache của trình duyệt Web nó giúp bạn truy cập nhanh hơn những trang bạn đã truy cập trước đó, giúp bạn xem lại lịch sử nhưng nó lại gây ra chậm máy, cũng vô tình cho người biết bạn đã làm gì với trình duyệt nếu xài máy chung....
Hoặc nếu bạn biết chống phân mảnh ổ cứng, xóa rác hiệu quả thì cải thiện hiệu suất của máy rất nhiều.
Nên nếu máy mà cấu hình quá cũ thì không nói, máy cấu hình ổn mà chậm thì nên xem lại ạ
Đây là kinh nghiêm cá nhân em xài nên em chia sẽ, hy vọng có thể giúp ích chả các bác ạ.

• Like
Reactions: Trương Lan
thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
@Trương Lan Nếu với cấu hình hiện tại của máy tính thì chạy ngon lành, nặng là là do kinh nghiệm xài máy tính người dùng không biết hoặc chưa tối ưu hết những chức năng vốn có. Mình ví dụ đơn giản thế này
Cache của trình duyệt Web nó giúp bạn truy cập nhanh hơn những trang bạn đã truy cập trước đó, giúp bạn xem lại lịch sử nhưng nó lại gây ra chậm máy, cũng vô tình cho người biết bạn đã làm gì với trình duyệt nếu xài máy chung....
Hoặc nếu bạn biết chống phân mảnh ổ cứng, xóa rác hiệu quả thì cải thiện hiệu suất của máy rất nhiều.
Nên nếu máy mà cấu hình quá cũ thì không nói, máy cấu hình ổn mà chậm thì nên xem lại ạ
Đây là kinh nghiêm cá nhân em xài nên em chia sẽ, hy vọng có thể giúp ích chả các bác ạ.
Triệu like!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
File Excel chậm do rất nhiều nguyên nhân: Công thức nhiều, Name Rác nhiều, Link die nhiều,....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA