Chúc mừng sinh nhật Nhaquedideple_rathanhpho

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chúc mừng sinh nhật em nhé!
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove:

Khóa học Quản trị dòng tiền
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Mai Trinh cũng chúc Nhaquedideple_rathanhpho sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới vui, khỏe.

Hong83nd

Hong83nd

Cao cấp
7/3/06
294
1
18
41
Ha Noi
:birthday: Chúc mừng sinh nhật Phương. Chúc Phương bước sang tuổi mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!:dzo: :music-smi :birthday:

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Chúc Mừng Sinh Nhật Em.
:inlove: Chúc em có nhiều niềm vui trong ngày sinh nhật:inlove:

L

levy

Guest
:friend: :friend: :drummer: :drummer: : :mrstraetz :drummer: :drummer: :friend: :friend: :dance2: :dance2: :dance2: :dance2: :dance2: :dance2: :dance2: :inlove: :inlove: :inlove: :inlove:
CHÚC MỪNGSINH NHẬ

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Mừng sinh nhật em nhé! Chúc em sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc!

H

haynham

Guest
4/2/07
15
0
0
42
hanoi
Chúc mừng sinh nhật Nhaquedideple _ ratthanhpho! Đọc bài của bạn mình thấy rất thú vị, mình chắc bạn là người vui tính. Chúc ban sang tuổi mới tràn ngập niềm vui.Thân!

*****winer

*****winer

Bushido
chúc Sinh Nhật Nhaquedideple_rathanhpho, SN vui vẻ hạnh phúc nhé. À mà bây giờ người ta ít đi dép lê rồi và lại "từ nhà quê đi dép lê ra thành phố" cũng khá lâu rôi, thôi có lương tháng này thì dành dụm lấy một ít ra T&T, Hồng Thạnh hay Hồng Hạnh gì đó mua lấy đôi giầy or dép(da) mà đi nhá, đừng mang dép lê nữa nhìn nó ...."ấy" lắm.
Sinh nhật vui vẻ

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hii! Chúc mừng sinh nhật bé con nhé.. Chúc bé con sang tuổi mới hay ăn chóng béo nhé.....::dance2: :drummer: :friend:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hii! Chúc mừng sinh nhật bé con nhé.. Chúc bé con sang tuổi mới hay ăn chóng béo nhé.....::dance2: :drummer: :friend:

Kinh quá!
Còn có bé con ở đây cơ đấy!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Em chúc mừng sinh nhậtn chị nhé. Chúc chị luôn vui và hạnh phúc với những điều mình mong muốn!:)

N

Nguyen Mai

Guest
29/12/04
41
1
0
TpHCM
Chúc em Phương sinh nhật vui vẻ, nhiều hạnh phúc too! :inlove:
(Mặc dù hỏng quen biết! con mồi mới của lão TC à?! jk)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chúc em Phương sinh nhật vui vẻ, nhiều hạnh phúc too! :inlove:
(Mặc dù hỏng quen biết! con mồi mới của lão TC à?! jk)

Mai Già lắm chuyện quá!
Hay là mai tôi chuyển mục tiêu sang Mai Già nhỉ?

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Một lần nữa chúc mừng sinh nhật nhà quê!

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
:mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz
CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM
:mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz
Chúc em sang tuổi mới vui vẻ hạnh phúc thành công trong cuộc sống
:mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz:mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Chúc mừng sinh nhật chị. Chúc chị zui zẻ và gặp nhìu may mắn.
@chị Mai + lão TC: Nghiêm cấm spam ở đây nhá. Qua "bên kia" đi. :D khà khà

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới

Hix, choáng quá đấy anh Hoàng ạ! Bước sang tuổi 24 rùi đó, vậy mà vẫn bị gọi là bé con mới sợ chứ, anh gọi thế thì bao giờ em lấy chồng nổi hả anh?:freddy:

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
chúc Sinh Nhật Nhaquedideple_rathanhpho, SN vui vẻ hạnh phúc nhé. À mà bây giờ người ta ít đi dép lê rồi và lại "từ nhà quê đi dép lê ra thành phố" cũng khá lâu rôi, thôi có lương tháng này thì dành dụm lấy một ít ra T&T, Hồng Thạnh hay Hồng Hạnh gì đó mua lấy đôi giầy or dép(da) mà đi nhá, đừng mang dép lê nữa nhìn nó ...."ấy" lắm.
Sinh nhật vui vẻ

@winer :Đi dép lê là một cái "thú" cũng rất hay bạn à! hihi, thử hỏi ai còn có "dũng cảm" để đi như nhaque này đâu, hehe.Nhưng nếu chú có ý tặng đôi "dép" (da) or đôi giày thì nhaque này sẽ nhận cho winer vui lòng vậy....hì hì...:inlove: :inlove: :inlove:
@ all: Em cảm ơn mọi người :anh TAT, Hồng83,anh Darkmoon, anh Hoàng, chị Levy(iu chị nhứt, hìhì),chị letmyha(em rất thích những bài viết của chị),anh Phantuannam,h­ưng123,winer,lucky,OKa, thứ6tựdo, chị Mai ạ(hix, chị ui em chẳng thích bị làm mồi đâu chị à, hìhì vì em nghĩ người có bản lĩnh "săn" được em chắc chưa ra đời....hehe)....:inlove: :inlove: :inlove:
còn thiếu ai ko nhỉ, nếu còn thiếu thì chắc là ở đoạn "..." rồi đấy nhé! Hì hì...
:mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz

*****winer

*****winer

Bushido
kinh quá nhẩy!:" người có bản lĩnh "săn" được em chắc chưa ra đời...hehe" Cứ đợi đấy nhá, biết đâu ngày "nhaque.." lại gọi winer "ông xã thân yêu"

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA