Tuyển chồng cho chị Lê Vy - Mời các anh nhào zô

• Thread starter vitconlonton
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
Sao không phải là anh, em thấy anh đầy đủ các yếu tố mà.
Tèo ơi! Bé Maitrinh bảo là tớ có đầy đủ các yếu tố kìa!
Oạch! Nói thật nghiệp vụ kế toán anh chỉ biết mỗi tài khoản 141 và 711. Vì suốt ngày chỉ ứng, ứng xong lấy 711 đập qua. Thế là xong,..

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

levy

Guest
Ủa, tui nhớ là box này vitconlonton chỉ dành tuyển chồng cho levy muh. Seo lại có khá nhiều mem ăn theo thế này. Nếu ai tuyển được chồng trước levy thì mọi chí phí về bàn quyền pải tthanh toán cho vitconlonton đấy nhé.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
híc, tui mới đi vắng có mí ngày mà mí người biến cái topic tuyển chồng cho Lêvy thành trung tâm môi giới hôn nhân roài.
từ từ, cái gì cũng từ từ, em nào ế thì từ từ vịt sẽ kím cho tấm chồng thui. Nhưng bi giờ ưu tiên cho người nào lớn tuổi kiếm chồng trước, em nào còn bé thì kiếm chồng sau. anh Hiếu Ra Vồ mún bon chen thì gửi SYLL chứ không ào ào dzô như thế.
Xin nhắc lại 1 lần nữa:
Các ứng cử ziên phải nộp đầy đủ hồ sơ để tham dự vòng sơ tuyển :dance2:
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cho xin 1 chân ứng tuyển nhỉ?
(không biết mình có đủ tiêu chuẩn không nữa đây)

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
Cho xin 1 chân ứng tuyển nhỉ?
(không biết mình có đủ tiêu chuẩn không nữa đây)

híc, anh rớt roài. Điều kiện đưa ra là:
thân hình: vòng 3 lớn hơn vòng 1, vòng 1 lớn hơn vòng 2

TAT = Vòng 3 = vòng 2 = vòng 1 = 60cm ===> loại ngay từ khâu gửi xe :wall: :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hic hic!
Anh còn mấy cái "vé mời" tham dự đám cưới anh với em đây nhé!
Chưa gì đã chê mình rồi.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hihi, đàn ông webkt này đi đâu hết cả, các anh phải "dũng cảm" như Quang Kim Sơn, Minh Quân(thấy đề có 2 mấy mà hóa ra SN 74 à - khai man thế, hihi), mà anh Hiếu nghe đâu sắp cưới vợ mà lại còn dám bon chen vô đây nữa hả??? - giống Tây Môn Khánh quá!Anh TAT yếu mà còn ra gió chi vậy anh?(hìhì, tinh thần dũng cảm ghê ha)

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
@Nhà Quê: Anh đã có giấy tờ gì gì... đâu. Vẫn tự do muôn năm. Vẫn đi tìm....
@Vịt con: Thủ tục giấy tờ sao nhỉ? Có cần "phong bì" trước không nhỉ?
@ TAT: Nghỉ đi........

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
@Vịt con: Thủ tục giấy tờ sao nhỉ? Có cần "phong bì" trước không nhỉ?

em thì rất thanh liêm + công bằng đấy nhé. Anh cứ theo đúng thủ tục mà nộp SYLL + ảnh chân dung
À, nhân tiện nói lun là em thích sưu tầm tiền polyme mệnh giá 500.000 đ lém :mrstraetz

L

levy

Guest
biết nên mới nhận SYLL

to pà Vy: anh Hiếu đẹp giai, trẻ - phẻ lém. Ứng cử ziên số 3 đoá nha. pà không được lộn xộn, lộn xộn là em zớt lun à :mrstraetz

Vậy hử? Tại levy nhìn thấy anh í để tuổi: 7 muh. Thế thì , anh ơi, anh à, mau gửi sơ íu ní nịch cho em nghía cái coi.dì cái dụ ni mà sáng ra tui ngủ hổng được đó:drummer: :drummer: :drummer: :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz :mrstraetz we" zi mớt nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
@Nhà Quê: Anh đã có giấy tờ gì gì... đâu. Vẫn tự do muôn năm. Vẫn đi tìm....

Hehê, anh ko sợ em méc chị ấy à? Thế mới bít con trai thời nay, chỉ thích thêm ko bớt....Không có khái niệm chung tình(chung thủy tý nào):freddy:
Thời xưa "bắt cá hai tay" , thời nay "1 tay bắt 2, 3 em" :wall: ..... :freddy:
Rồi sẽ có người đàn ông chỉ dành riêng cho chị Vy mà, hổng cần người 1/2 như thế đâu chị ạ....hìhì.

L

levy

Guest
Hehê, anh ko sợ em méc chị ấy à? Thế mới bít con trai thời nay, chỉ thích thêm ko bớt....Không có khái niệm chung tình(chung thủy tý nào):freddy:
Thời xưa "bắt cá hai tay" , thời nay "1 tay bắt 2, 3 em" :wall: ..... :freddy:
Rồi sẽ có người đàn ông chỉ dành riêng cho chị Vy mà, hổng cần người 1/2 như thế đâu chị ạ....hìhì.

Thế à, levy cảm ơn Nhàquê nhiều lém lém. Kể từ bi giờ levy sẽ loại anh í dza khỏi danh sách ứng cử ziên. Chứ để anh í trong danh sách thì vi pạm luật. gồi....

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Thế à, levy cảm ơn Nhàquê nhiều lém lém. Kể từ bi giờ levy sẽ loại anh í dza khỏi danh sách ứng cử ziên. Chứ để anh í trong danh sách thì vi pạm luật. gồi....
Chưa có bằng chứng gì, mới nghe quăng bom đã loại ứng viên rùi, nhỡ đâu đó là chiêu cạnh tranh không lành mạnh thì sao?

Cứ thế này thì levy còn phải tuyển lâu mới được hà hà :bigok:

L

levy

Guest
Chưa có bằng chứng gì, mới nghe quăng bom đã loại ứng viên rùi, nhỡ đâu đó là chiêu cạnh tranh không lành mạnh thì sao?

Cứ thế này thì levy còn phải tuyển lâu mới được hà hà :bigok:

Cạnh tranh pải lạnh mạnh chứ. Chậm mà chắc.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Úi, đừng loại. HB đẹp zai lém đó, ăn nói lại có duyên (chú của em mà he he)

@ chú Hiếu: Ráng tìm thêm cô hai cho cháu nhá :D

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Tuyển chọn qua sơ yếu lý lịch làm gì. Cứ " chếch" thực tế mỗi người 1 cái là tìm được ngay người hợp với mình thôi. Thời buổi mở cửa rồi, cái gì cũng mở hết...sơ yếu lý lịch, thủ tục rườm rà, nóng lắm.
:dzo:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Tuyển chọn qua sơ yếu lý lịch làm gì. Cứ " chếch" thực tế mỗi người 1 cái là tìm được ngay người hợp với mình thôi. Thời buổi mở cửa rồi, cái gì cũng mở hết...sơ yếu lý lịch, thủ tục rườm rà, nóng lắm.
:dzo:

Mới có 1 tuổi mà kinh nghiệm phết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA