Tuyển chồng cho chị Lê Vy - Mời các anh nhào zô

• Thread starter vitconlonton
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Choáng quá ta ơi, tối qua em thấy anh vẫn lang thang trên đường có mỗi mình mà.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kẻ_vô_học

Guest
12/6/07
13
0
0
39
Quán nhà Lá
Tối qua mình và công chúa levy đã có dịp gặp nhau sau một thời gian nói chuyện qua YM và trì hoãn vì bận việc. Levy đúng là rất tuyệt, nói chuyện rất hay. Cùng Levy tâm sự mình cảm thấy nhẹ và vui nhiều, cảm ơn em nhé, Levy
Thằng này sạo không ah`! Chắc tối qua uống rượu với mình vẫn còn say đây.!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tối qua mình và công chúa levy đã có dịp gặp nhau sau một thời gian nói chuyện qua YM và trì hoãn vì bận việc. Levy đúng là rất tuyệt, nói chuyện rất hay. Cùng Levy tâm sự mình cảm thấy nhẹ và vui nhiều, cảm ơn em nhé, Levy

Anh khôn nhé! Đã lên lịch là ngày 23,24 mới gặp... vitconlonton để phỏng vấn cơ mà? Chưa gì đã ....hì hì...nhưng thôi bỏ qua chuyện đó nhé!
Cố lên nào ...hề hề

M

Minh Quân

User đã bị cấm truy cập
2/1/07
41
0
6
Earthly Paradise
Này cưng, đừng nói thế với Minh Quân của chị nha. Chị buồn đấy.

Thì ra là em trai của Levy à? Xin lỗi nhé, anh chưa gặp chú nên chưa biết, nhưng mà cũng thay mặt chị chú nhắn chú vài lời nhé :
- Chú ráng lo học hành làm ăn đi, có nhậu nhẹt thì cũng nên chừa lối về chứ say sỉn không phân biệt nỗi ai ra ai thì nguy hiểm lắm đấy. Chị chú dễ thương thế sao chú lại ...... ráng tu tâm dưỡng tính nhé, chú em dzợ tương lai.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
híc, nhận được tin vui của chị mà em xúc động quá chừng. 2 ông bà cố gắng tiến tiến nha, thành thì tui xin cái đầu heo....dzàng chừng vài cây bốn số 9 :dance2: :dance2: :dance2:

Tin giờ chót cho những ai mún đăng ký xét tuyển mà còn ngần ngại:
- Suất vào vòng trong chỉ còn 1 mà thui, nhanh nhanh lên nào

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Box này hot nhỉ, bà chị levy có người trong mộng roài à. Chúc mừng chúc mừng:bigok: , lâu rồi, gặp nhau làm một phát nhỉ.:alcon: :dzo:

L

levy

Guest
Box này hot nhỉ, chị levy có người trong mộng roài à. Chúc mừng chúc mừng:bigok: , lâu rồi, gặp nhau làm một phát nhỉ.:alcon: :dzo:

huhuhu, moon à tự nhiên đưa vy lên cao thế. Hum sau nhớ gọi là chị Vy thui nhé

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
híc, nhận được tin vui của chị mà em xúc động quá chừng. 2 ông bà cố gắng tiến tiến nha, thành thì tui xin cái đầu heo....dzàng chừng vài cây bốn số 9 :dance2: :dance2: :dance2:

Và rồi....

Tin giờ chót cho những ai mún đăng ký xét tuyển mà còn ngần ngại:
- Suất vào vòng trong chỉ còn 1 mà thui, nhanh nhanh lên nào

Còn ai muốn tham gia nữa nhỉ ???
:wall: :wall: :wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Lại có dự phòng rủi ro nữa cơ ah chị yêu quí.

M

Minh Quân

User đã bị cấm truy cập
2/1/07
41
0
6
Earthly Paradise
Hahahaha. Dự Phòng Rủi Ro..........:drummer: :drummer:

Em yêu, sao thế này? Anh đã nói em đừng sử dụng tài khoản này mà.Quỹ phúc lợi còn chưa chi hết 1% nữa, Em cứ chuẩn bị viết phiếu chi nghĩ dưỡng cho chiên da, em mún ở đâu cứ lên kế hoạch nhé, em biết rùi đấy anh không uống được tiger,vietnam's beer, vietnam's wine, em chọn sơ sơ XO, hay ken gì thôi nhé, à anh không măm pizza nill được đâu, có thể thì em cứ gọi cho goodmorningVN họ làm rùi mang đến cũng được, đỡ cực thân em.
Thế nhé, tùy em định liệu. Em iu

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
Em yêu, sao thế này? Anh đã nói em đừng sử dụng tài khoản này mà.Quỹ phúc lợi còn chưa chi hết 1% nữa, Em cứ chuẩn bị viết phiếu chi nghĩ dưỡng cho chiên da, em mún ở đâu cứ lên kế hoạch nhé, em biết rùi đấy anh không uống được tiger,vietnam's beer, vietnam's wine, em chọn sơ sơ XO, hay ken gì thôi nhé, à anh không măm pizza nill được đâu, có thể thì em cứ gọi cho goodmorningVN họ làm rùi mang đến cũng được, đỡ cực thân em.
Thế nhé, tùy em định liệu. Em iu

híc, nghe mà thèm ghê. Tiếc .................nhỉ.
2 ông pà đi lên 33 tầng ngồi cho mát.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Anh Chị làm chuyến du lịch Hạ Long cho sảng khoái tinh thần.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Levy lại thít đi du lịt ở 1 răng 1 rắc cơ. Ước mơ hoài chưa chưa 1 lần được đến đấy.hichic.
Anh Minh Quân vào xem xét đáp ứng nhu cầu cho Bà xã thôi,chuyện nhỏ đối với anh ấy nên chị mong muốn điều gì cứ thổ lộ cùng anh ý nhé chị.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA