Mỗi tuần một chuyên đề

Tuyển vợ, người yêu, bồ bịch hot hot hot !

• Thread starter Dinh Thai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Híc do tình hình khách quan nên có lẽ mình tạm xa wkt trong 1 thời gian, lúc nào về đến sài gòn mình sẽ liên lạc lại, mình xin bảo lưu tất cả các ứng viên để lần sau xét duyệt nhé hehe :wall: (hơi bị tham)
Hy vọng rằng có 1 ngày nào đó sẽ được đi uống cafe với các mem của WKT, xin cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ Dinh Thai trong thời gian qua, còn bây giờ xin chào tam biệt ! Hẹn gặp nhé giữa Sài gòn ! :mrstraetz
hehe
sắp có ngưởi dẫn mem WKT đi càe rồi kìa
anh em, tham gia ủng hộ nào

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nắng thu

Guest
Haha cô bé này nói nghe hay quá, nói như thiệt ấy Nếu mình mà trực tiếp nghe ai nói với mình như thế chắc mình đổ cái rụp rồi
Thi em nói thiệt mà anh, lẽ nào anh lại không tin em kia chứ.(hix, minh còn chẳng tin được mình thì làm sao anh Thai tin mình nhỉ, hihi buồn thật đấy). Dù sao em cũng quyết định chia nhỏ trái tim anh đấy anh ah.

N

Nắng thu

Guest
Thay cho lời kết:
Hỡi các bạn gái có tâm hồn trong trắng,
Khi đã yêu xin nhớ một điều:
Các tràng trai như Sao Mai buổi sớm.
Long lanh nhiều nhưng sáng chẳng la bao.
(Cụ thể: Anh Thái đã cuẩn bị làm sao đổi ngôi roài...)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Hic đề nghị các ứng cử viên phải chung vai, chung sức chờ phu quân tương lai của mình về nước còn đoàn tụ, nếu ứng cử viên nào không đủ kiên nhẫn thì la to lên nha, mà em thấy các ứng cử viên mãi chơi hay sao mà không quan tâm tới phu quân tương lai gì cả.

Hi hi, đâu có đâu, ứng viên phải lo làm ăn trong khi chờ đợi phu quân tương lai về chứ Trinh. Phu quân bận thì ứng viên cũng đâu có rảnh đâu, vậy nên không có ai mất kiên nhẫn đâu, chỉ sợ phu quân tương lai mất kiên nhẫn trước ấy chứ, hihi.
Nói giỡn thôi, Dinh Thai tạm xa webkt, QM cũng đang trong thời gian hơi bận rộn chút xíu, cũng tạm xa webkt vài ngày.Chào mọi người hẹn gặp lại!:mrstraetz

J

jupiter276

Guest
1/11/06
7
0
0
Thái Bình
Em muốn tìm người thế này, các anh chị tìm giúp "Thông minh mà ngốc nghếch, tự tin mà yếu đuối, thẳng thắn mà bao dung"

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Em muốn tìm người thế này, các anh chị tìm giúp "Thông minh mà ngốc nghếch, tự tin mà yếu đuối, thẳng thắn mà bao dung"

Đối tượng là nam, nữ, ... mới giới thiệu cho bạn đc chứ nhở?, Mà trước tiên phải giới thiệu về bản thân một tý nữa, để các ứng cử viên còn biết mà lựa chọn chứ?:1luvu:

T

Thien Nga Den

Guest
7/6/06
15
0
0
Hồ Thiên Nga
Chào anh Dinh Toàn.
Em vừa bắt được bài này. Em ngẫm nghĩ thấy mình hội đủ tiêu chuẩn của anh. Em cũng muôn ứng cử nữa,... nhưng,... lại sợ anh đã tuyển đủ rùi,... Em vẫn còn cơ hội chứ anh!
Xin tự giới thiệu để tỏ "lòng thành",.. em sinh nam 1984, hiện đang là sinh viên,... em sinh ra la lon len o tp.hcm. Chiều cao thì.... cũng may là vừa dủ tiêu chuẩn,...1.56m, k đẹp cũng k xấu,....

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tên Dinh Thái này sợ nhiều quá nên phải "bỏ của chạy lấy người" rùi mà vẫn có người theo cơ à??? hehe

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Chào anh Dinh Toàn.
Rớt chắc rồi, Cái tên của người ta cũng viết sai! :cool2:

C kêu gọi D và đây để tìm hiểu về chuyên môn chứ ko fải lộn xộn thế này đâu nhé!

@ Dinh Thai: tạm xa gì cơ chứ! Bỏ trốn thì có, dạo này TT vẫn thấy a online muh. Thế a còn nghi ngờ nữa ko?!
Ha ha, hư hư thực thực...

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Rớt chắc rồi, Cái tên của người ta cũng viết sai! :cool2:

C kêu gọi D và đây để tìm hiểu về chuyên môn chứ ko fải lộn xộn thế này đâu nhé!

@ Dinh Thai: tạm xa gì cơ chứ! Bỏ trốn thì có, dạo này TT vẫn thấy a online muh. Thế a còn nghi ngờ nữa ko?!
Ha ha, hư hư thực thực...

Thiên Thanh thân yêu, Anh Hai Dinh Thai bảo sẽ về Vn rùi trực tiếp phỏng vấn từng người cho chắc ăn, Thiên Thanh có đăng kí 1 suất Ứng cử viên ko nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Không bít anh chàng này đã tuyển được zợ chưa nhể? Chắc ế roài he he

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Không bít anh chàng này đã tuyển được zợ chưa nhể? Chắc ế roài he he

Lâu ngày ko vào Topic này nhỉ ? Phải công nhận 1 sự thật phũ phàng là cho đến hiện tại vẫn đang ế :wall: công nhận con gái kế toán khó kua quá :error:

Coi như vỡ kế hoạch tìm vợ, thôi đến đâu thì đến, hên xui thôi :dance2:

antu

antu

Mikado
15/5/06
110
2
18
Earthly Paradise
Lâu ngày ko vào Topic này nhỉ ? Phải công nhận 1 sự thật phũ phàng là cho đến hiện tại vẫn đang ế :wall: công nhận con gái kế toán khó kua quá :error:

Coi như vỡ kế hoạch tìm vợ, thôi đến đâu thì đến, hên xui thôi :dance2:

Thế mới biết ế cũng có cái giá của ế nhá! Không phải ai muốn cua thì cua nhá!

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
:angel::angel::angel:Sau một hồi chít chát với anh, giờ em mới biết là DThái cũng đang tuyển tùm lum. Tội nghiệp anh quá, nhìêu cô thía mà vẫn ê sắc ... ế. Thân mời anh đến giành chức hội trưởng hội độc thân với em nè.:angel::angel:

L

lananhdavi

Cao cấp
19/7/07
312
0
16
Tp.Hồ Chí Minh
Tuyển Vợ,người Yêu,bồ Bịch...

hic... hic em cũng thấy tủi thân giùm cho anh đó. Hôm nay em mới ghé thăm chuyên mục này ( vì đang k có việc gì giải khuây ấy mà) Thấy anh đăng tin đã gần 3 tháng rồi mà chưa có bóng hồng nào hả anh. Mà nè em thấy con trai miền trung thật thà và siêng năng lắm sao anh lại bị Ế hả? Hay tại cái tính trăng hoa quá nên giờ bị người ta bỏ chạy hết.:pepsi: Anh ơi cái gì chắc cũng có duyên nữa đó.biết đâu một ngày nào đó anh đi đường rồi gặp ý trung nhân thì sao nhỉ.hiiiii em cũng đang sigger nhưng cũng vẫn lạc quan anh à.Cuộc đời mà anh! nhiều khi muộn mà chắc chắn đó.

W

wiskyvodka

Trung cấp
13/1/07
61
0
6
39
Hà nội
heeeeeeee, có tớ làm ứng viên nè
Gặp thì biết ngay ấy mà

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Thiên Thanh thân yêu, Anh Hai Dinh Thai bảo sẽ về Vn rùi trực tiếp phỏng vấn từng người cho chắc ăn, Thiên Thanh có đăng kí 1 suất Ứng cử viên ko nhỉ?

Vẫn là một câu cũ Maitrinh ah, "không nên để kẻ xấu lôi kéo, lợi dụng". :mrstraetz​
Lấy chồng kế toán làm chi, đêm về nó đếm chi li từng đồng
Lấy vợ kế toán làm chi, tóc nó còn đếm huống chi là tiền.
:cool2:

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Vẫn là một câu cũ Maitrinh ah, "không nên để kẻ xấu lôi kéo, lợi dụng". :mrstraetz​
Lấy chồng kế toán làm chi, đêm về nó đếm chi li từng đồng
Lấy vợ kế toán làm chi, tóc nó còn đếm huống chi là tiền
.
:cool2:

Mai Trinh hết ý kiến rùi không tham gia vào cuộc tuyển chọn của anh hai nữa,còn anh hai là người tốt hay kẻ xấu Mai Trinh đã có câu trả lời cảm ơn Thiên Thanh luôn lo cho Mai Trinh bị kẻ xấu lợi dụng nhé.:mrstraetz

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA