Tuyển vợ, người yêu, bồ bịch hot hot hot !

• Thread starter Dinh Thai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Anh HVung ui đây là mục dành riêng cho ông anh yêu quí của nhà em chọn vợ, dù anh em mình biết khá rõ về ông anh nhà em nhưng chỉ nên đống cửa bảo nhau thui ha,hiii,vì em đã hứa với ông anh nhà em là phải trợ giúp để anh em nhanh nhanh có bạn gái thì anh mới làm mai cho em, nên anh mà cứ thế này em mà ế em bắt đền anh đó.

Hix. maitrinh bắt đến anh Thái ấy. Tội lỗi là do anh ấy cả. Hihi.

L

levy

Guest
hahaha, đến 11 trang rùi mà vẫn chưa tiển được ZỢ....:alcon: :dzo: :dzo: :dzo: :alcon:

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
hahaha, đến 11 trang rùi mà vẫn chưa tiển được ZỢ....:alcon: :dzo: :dzo: :dzo: :alcon:

Hehe tuyển càng lâu càng tốt chứ Levy, 11 trang chứ 111 trang mới kiếm được vợ thì em cũng vui lòng, mà quê bà chị ở Quãng ngãi hay sao mà ghi Núi ấn Sông trà thế ?

Sửa lần cuối:
L

levy

Guest
Hehe tuyen cang lau thi cang tot chu levy 11 trang chu 111 trang moi kiem duoc vo thi em cung san sang, ma que ba chi o Quang Ngai hay sao ma ghi Nui an Song tra the ?

Chính hiệu Cá Bống Sông Trà đấy.Thế dinhThai????

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Khổ thân anh em chị nhở, tuyển mãi mà chưa thấy gì khả quan cả, chị có mối nào làm mai giùm cho anh em với chị.

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Chính hiệu Cá Bống Sông Trà đấy.Thế dinhThai????

Thế hả ? Thể levy ở chỗ nào thế, mình biết về QN cũng hơi nhiều, hồi trước hay dẫn mấy em ra bờ kè lắm :wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Hix. maitrinh bắt đến anh Thái ấy. Tội lỗi là do anh ấy cả. Hihi.

Anh Thái bảo Trinh là cứ bắt đền anh HVung, Trinh chỉ biết nghe lời thui, mà anh Hai nhà Trinh có tội lỗi gì thía sao Trinh không biết ta.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thế hả ? Thể levy ở chỗ nào thế, mình biết về QN cũng hơi nhiều, hồi trước hay dẫn mấy em ra bờ kè lắm :wall:
Ui da anh Hai ơi bệnh cũ lại tái phát rùi, chỗ công cộng nói sai một lời là tiêu đời roài.

L

levy

Guest

Gần trương trần quốc tuấn đó.có biết ngôi truỷofng này ko???:wall:

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Ui da anh Hai ơi bệnh cũ lại tái phát rùi, chỗ công cộng nói sai một lời là tiêu đời roài.

Hehe ko có gì đâu em, anh quên mất, mấy đứa em út chứ ko phải gái gú đâu, Tại em ko biết đó thôi chứ Bờ kè cạnh sông Trà là nơi tối tối mọi người ra đấy nhậu nhẹt cho mát mẻ thôi chứ đén điện sáng lắm ko phải là chỗ cho đôi tình nhân đâu.

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Gần trương trần quốc tuấn đó.có biết ngôi truỷofng này ko???:wall:

TP Quãng ngãi nhỏ xíu thế tất nhiên là biết rồi, hồi trước cũng hay đi dạo chợ Hoa tết ở đường Hùng vương lắm, ko biết giờ còn có nữa ko nhỉ ?

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
chào người yếu lâu lâu không gặp người yêu khỏe chứ.anh vẫn chưa tuyển xong a`? Có vẻ gay cấn nhỉ?hy vọng anh sớm tìm được vợ nhé

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
chào người yếu lâu lâu không gặp người yêu khỏe chứ.anh vẫn chưa tuyển xong a`? Có vẻ gay cấn nhỉ?hy vọng anh sớm tìm được vợ nhé

Chào em yêu, anh vẫn khỏe, chắc cuối cùng cũng chỉ có mỗi em là nhớ đến anh thôi :inlove: Vài hôm nữa mà ko tuyển được ai thì anh chốt danh sách luôn, tất nhiên khi đó thì em vừa là người yêu vừa là vợ rồi heheee :bigok:

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Chào em yêu, anh vẫn khỏe, chắc cuối cùng cũng chỉ có mỗi em là nhớ đến anh thôi :inlove: Vài hôm nữa mà ko tuyển được ai thì anh chốt danh sách luôn, tất nhiên khi đó thì em vừa là người yêu vừa là vợ rồi heheee :bigok:
Chứ còn gì nữa chỉ mỗi em quan tâm anh thôi:inlove: không quan tâm anh thì quan tâm ai:angel: .Nhưng em không muốn vị trí vợ đâu chỉ làm người yêu thui.Anh tham lam quá đấy.Cố tuyển vợ nhé:cool2:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Mấy bà chị cứ mãi đi offline bỏ bê chuyện chồng còn thế này mất điểm quá.

T

TuyenT

Guest
21/4/06
16
0
0
Ninh Binh
Kính thưa bà con cô bác gần xa, số nà thế lày cách đây đúng hơn hai mươi mấy lăm 1 sinh linh bé bỏng đã được ra đời và cũng đã hơn 20 năm rồi đi tìm người yêu mà đến bây giờ vẫn chưa có kết quả (Cho dù đã chia tay vô số cuộc tình) Nay xét thấy cũng đã đến tuổi lấy vợ rồi nên liều mình vào đây đăng tin để tìm vợ, híc híc !!! :wall:
- Tiêu chuẩn tìm vợ như sau:
+Tuổi: Sinh năm 84,85,87,88
+Cao cao 1 chút (Tại mình hơi cao) thân hình dễ nhìn chút
+Đang đi làm ở HCM hoặc sinh viên cũng ok
+Chung thủy, biết ăn nói, ko ích kỹ, biết chia sẽ cảm thông ...

Những ai đó đang cảm thấy cô đơn thì hãy mạnh dạn lên nhé, biết đâu có 1 kết quả tốt đang đợi "chúng mình" :bigok: Hên xui thôi đúng ko ? :pepsi:

Ko có tiêu chuẩn mắn đẻ à bác :1luvu:

N

Nắng thu

Guest
Kính thưa bà con cô bác gần xa, số nà thế lày cách đây đúng hơn hai mươi mấy lăm 1 sinh linh bé bỏng đã được ra đời và cũng đã hơn 20 năm rồi đi tìm người yêu mà đến bây giờ vẫn chưa có kết quả (Cho dù đã chia tay vô số cuộc tình) Nay xét thấy cũng đã đến tuổi lấy vợ rồi nên liều mình vào đây đăng tin để tìm vợ, híc híc !!! :wall:
- Tiêu chuẩn tìm vợ như sau:
+Tuổi: Sinh năm 84,85,87,88
+Cao cao 1 chút (Tại mình hơi cao) thân hình dễ nhìn chút
+Đang đi làm ở HCM hoặc sinh viên cũng ok
+Chung thủy, biết ăn nói, ko ích kỹ, biết chia sẽ cảm thông ...

Những ai đó đang cảm thấy cô đơn thì hãy mạnh dạn lên nhé, biết đâu có 1 kết quả tốt đang đợi "chúng mình" :bigok: Hên xui thôi đúng ko ? :pepsi:

Huhu... Em cũng rất muốn ra thử sức nhưng những tiêu chuẩn ở trên em lại không đạt tiêu chuẩn nào cả (có chăng chỉ là 84). Nhưng Anh ơi Em chỉ có một Trái tim,:mrstraetz một trái tim yêu tha thiết, một trái tim yêu nồng cháy, một trái tim ma cả đời này em sẽ dâng trọn cho Anh, thì Anh có chấp nhận hay không??? có lẽ là không đúng không nào? vì Anh đâu có cần một trái tim kia chứ! Em biết em đã thất bại roài phải hông Anh. Chúc anh sớm tìm được người trong mộng nhé anh. Yêu anh nhiều! (mặc dù minh không được yêu).:mrstraetz

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Phù !!! Nghe em nói thế có vẽ yên tâm được 10% rùi, hình như tim anh đang rung động đậy, chết nguy quá :wall: Thôi hành động lun, em có thể gửi cho anh 1 tấm hình rồi cùng mạo hiểm hên xui 1 phen ??? :inlove:

Hic, đi offline có 2 ngày à, thế mà về thấy topic của anh nó tăng trang quá trời, coi bộ anh đã quên ứng cử viên chức vợ này rồi, vì anh đã chọn mumly vừa làm người yêu vừa làm vợ! Thế thì đành vậy, biết làm sao hơn! (Thế mà bảo tim anh đang rung động, xạo quá thể). Còn muốn nhòm mặt thì anh cứ để từ từ, yêu nhau cái chính là con tim và tâm hồn, chứ có yêu bằng cái vẻ bề ngoài đâu mà anh lại đòi diện kiến dung nhan (yên tâm là em không đẹp, nhưng không xấu_đủ tiêu chuẩn anh đặt ra)

Ngoài luồng chút xíu: Hi hi,đọc lại topic thấy có vẻ nhiều người biết pleiku thế, thế có ai ở pleiku luôn hong? Chạy ra cho QM nhận đồng hương với. Nick yahoo của QM là: toivaban84. ^_^

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Mấy bà chị cứ mãi đi offline bỏ bê chuyện chồng còn thế này mất điểm quá.

Hic, thì thấy anh Dinhthai tuyển lâu quá, nên chị em rủ nhau đi giải trí 1 tý á mà! Giờ lại vào lại rồi nè!:inlove:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA