Trận đầu ra quân của Club BĐ WKT

• Thread starter casablanca_dumus
  • Ngày gửi
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Trời, sao QM lại chấm anh thủ môn bên đó chứ? Chấm đại 1 anh nào bên này đi:friend::pepsi:

Các anh trai nhà mình đều có ý trung nhân hết roài anh ah,muốn chấm cũng không còn có cơ hội nữa nên phải tranh thủ mấy anh đội bạn chứ Anh.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
:wall:Hịc hic, còn tớ nè, tớ thì qua 30 mùa lá đổ mà chưa từng nắm cổ tay ai nè!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Hôm Chủ Nhật đội Chúng Ta Thắng Lớn, Phần Lớn Do Tài Năng, Nhưng Cũng 1 Phần Nhỏ được Sự ủng Hộ Của đội Cổ động Viên, đặc Biệt Là Hội Trưởng Và Hội Phó Không Mặc áo Và Mặc Bikini, Làm Chết Mê Thủ Môn đội Bạn
1 Lần Nữa Xin Cảm ơn Hội Cổ động Viên

L

levy

Guest
Hôm Chủ Nhật đội Chúng Ta Thắng Lớn, Phần Lớn Do Tài Năng, Nhưng Cũng 1 Phần Nhỏ được Sự ủng Hộ Của đội Cổ động Viên, đặc Biệt Là Hội Trưởng Và Hội Phó Không Mặc áo Và Mặc Bikini, Làm Chết Mê Thủ Môn đội Bạn

hichic, bé cái mồm thôi nhá. Kẻo .......:freddy:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Ui da cái ông chú này,cứ la cho lớn thế này cháu mà ế là chú cự liệu đấy :wall:

T

THỊ NỞ

Guest
Hoan hô hội trưởng và hội phó, vì đội bóng đã hy sinh ....lần sau hội trưởng, hội phó nhớ phát huy thêm nhé

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Hoan hô hội trưởng và hội phó, vì đội bóng đã hy sinh ....lần sau hội trưởng, hội phó nhớ phát huy thêm nhé

hùi hụp quá, sao chí phèo và thị nở cứ nghe nói k thế! nhớ ra mắt chứ. Cứ nằm sau màn thế nói chyện ko ai tin đâu! Trận tới kính mời Chí phéo và Thị Nở đi cổ động! Nhớ rủ được Bá Kiến đi thì chắc chắn hơn!

T

thonon

Guest
9/5/05
28
0
0
46
hanoi
Wow

WoW, WKT miền Nam đá hay quá ta, nhưng sao không thấy nhà tài trợ đâu nhẩy-sống còn đó.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
he he đang ở trung quốc nhưng chắc chắn cn mình sẽ tham dự nhưng sao ko đá sáng thứ 7 nhĩ!

Quắn này, có nhớ anh nói gì không thế? Vừa rồi quân ta đá trận đầu, thắng đẹp luôn, nếu như giờ chót không đuối sức thì còn ăn nhiều nữa (lúc đó mà có Quắn thì hay nhỉ???). Bên ta có bác casablanca đá hay lắm, chắc hay hơn Quắn luôn đó, các anh em khác thì okie, chỉ có mỗi mình anh thì tệ thui :wall::wall:lo về sớm để chơi với anh em nha. À nè, cho anh số dt của Quắn đi:dzo:

Sửa lần cuối:
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
WoW, WKT miền Nam đá hay quá ta, nhưng sao không thấy nhà tài trợ đâu nhẩy-sống còn đó.
các mem miền nam đá không hay đâu, chỉ đá được thôi à, nhưng nhờ có sự giúp đỡ của hội cổ động viên rất nhiệt tình nên các mem càng đá hay hơn đấy

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
he he đang ở trung quốc nhưng chắc chắn cn mình sẽ tham dự nhưng sao ko đá sáng thứ 7 nhĩ!

Bác sao lúc thứ 7 lúc CN thế, phức tạp quá! Đề nghị bác về gấp để cùng anh em chiến đấu chứ mình đang thiếu quân trầm trọng! Mong sớm cùng bác ra sân!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
Quắn này, có nhớ anh nói gì không thế? Vừa rồi quân ta đá trận đầu, thắng đẹp luôn, nếu như giờ chót không đuối sức thì còn ăn nhiều nữa (lúc đó mà có Quắn thì hay nhỉ???). Bên ta có bác casablanca đá hay lắm, chắc hay hơn Quắn luôn đó, các anh em khác thì okie, chỉ có mỗi mình anh thì tệ thui :wall::wall:lo về sớm để chơi với anh em nha. À nè, cho anh số dt của Quắn đi:dzo:
anh tiger ơi, chủ nhật này sẽ như thế nào, hôm nay là thứ 4 rồi mà không thấy nói gì cả vậy

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
hơ hơ, các bác cứ xôn xao thế! Em chấm anh thủ môn thì cũng tại mấy bác thôi, ai biểu mới cái đội đó đá chung, mà chúng em thì nhận nhiệm vụ ngồi ngay gần cầu môn của đội bạn, thế nên cứ thế mà tia anh thủ môn bên đấy thôi, báo hại em mất ngủ mấy phút liền vì xao xuyến nhớ anh ấy, hihi,.
CN này đá buổi chiều đi, buổi sáng em phải đi học, không cúp về sớm được, hic hic!

L

levy

Guest
hơ hơ, các bác cứ xôn xao thế! Em chấm anh thủ môn thì cũng tại mấy bác thôi, ai biểu mới cái đội đó đá chung, mà chúng em thì nhận nhiệm vụ ngồi ngay gần cầu môn của đội bạn, thế nên cứ thế mà tia anh thủ môn bên đấy thôi, báo hại em mất ngủ mấy phút liền vì xao xuyến nhớ anh ấy, hihi,.
CN này đá buổi chiều đi, buổi sáng em phải đi học, không cúp về sớm được, hic hic!

Đúng rồi đó, phải là chiều chủ nhật mới đi được. Vì sáng chủ nhật phải ngủ nương tí chứ.

*****winer

*****winer

Bushido
Đúng rồi đó, phải là chiều chủ nhật mới đi được. Vì sáng chủ nhật phải ngủ nương tí chứ.
Chết thật chị em lại lười thể thao ưa .... ngủ nướng rùi, ngủ ít thôi theo nghiên cứu mới đây nhất thì chị em phụ nữ mà ngủ nhiều quá sẽ có nguy cơ béo phì và ....nếu sau nay có gia đình sẽ ......!!!?????

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA