Trận đầu ra quân của Club BĐ WKT

• Thread starter casablanca_dumus
  • Ngày gửi
casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Các bạn mến!

Vậy là sau những ngày hứa hẹn, họp hành, hô hào lôi kéo. Anh em Wkt cũng đã có được trận đầu ra quân trong sáng nay. Trong lịch sử bóng đá, tỷ số 0-0 là chuyện bình thường, thậm chí không ai ngạc nhiên với tỷ số đó. Thì ngược lại, ngày hôm nay chúng ta có một tỷ số mà lịch sử chưa bao giờ xảy ra. Đó là tỷ số thắng đậm đến mức không ai trong đội bóng, cổ động viên, thành viên quản trị có thể nhớ là bao nhiêu. Một trận đấu tuyệt vời.

Buổi sáng mát lành, nằm trên con đường tấp nập xe cộ, hàng rong và đêm đến là điểm hẹn của những đôi trai gái bên nhau thì thầm điều gì đó, nơi của những đạo chích hành hành và có một sân bóng đá. Nhìn từ xa cứ tưởng là lồng chim, chuồng cọp. Lại gần mới biết nơi đấy là những niêm đam mê vụt cháy, những phút thăng hoa của cuộc sống. Đội bóng dưới sự lãnh đạo của anh Tiger tài hoa, đội bóng có kỷ luật cao, đến đúng giờ và một lối đá bất ngờ ngay từ những phút đầu tiên. Phòng thủ chặt, phản công nhanh và liên tục, ghi bàn thắng đẳng cấp. Phải nói ngày hôm nay là ngày của 3 tuyến. Tuyến nào chơi cũng tốt. Tiền đạo liên tục ghi bàn, tiền vệ lấy bóng hiệu quả và hậu vệ là chốt chặn an toàn làm cho anh em yên tâm khi cầm bóng. Những Quang Tèo khống chế tuyến giữa một cách chắc chắn, Tiger là cận vệ già mưu trí dũng cảm, Ca_mau với đôi chân thanh thoát nhanh nhẹn, rk106 thì lăn xả mạnh mẽ đến đỗi chuột rút lúc nào không biết, winer anh luôn biết giữ sức, lâu lâu lại nhìn về phía phu nhân của hắn xem thử chỉ đạo thế nào. Một lối đá tổng lực được wkt áp dụng vừa phá sức đối thủ vừa tấn công ghi bàn đều đặn. Đối thủ của mình ngày hôm nay quả thực cũng hơi yếu, các tuyến không lấy được một cầu thủ có thể làm nên chuyện. Nhưng không sao chiến thắng đầu tay là tinh thần và nền tảng cho nhiều chiến thắng sau này.

Đội bóng rất vui khi có sự cổ vũ nhiệt tình của nhiều chị em , levy, quynh mai, maitrinh, lemyha và đặc biệt có sự góp mặt và cho ý kiến chỉ đạo, cố vấn kỹ thuật và hứa hẹn tài trợ của BQT như Phantuannam, cothant, Dakmoon, Xin cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn. Hy vọng Club của chúng ta ngày ngày phát triển và có thể du đấu nhiều nơi, tạo dựng hình ảnh Webketoan thật toàn diện.

Thân ái:
Casa

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Xin chúc mừng chiến thắng đầu tiên của đội bóng.Hehe...một chiến thắng mà không nhớ đến tỷ số :wall: kinh thật.
Theo phán đoán của dân kế tóan thì có 2 khả năng xảy ra:
1/Bác casa nhà ta là vua...nổ :cool2:
2/Địch thủ ......quá yếu. :angel:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Xin chúc mừng chiến thắng đầu tiên của đội bóng.Hehe...một chiến thắng mà không nhớ đến tỷ số :wall: kinh thật.
Theo phán đoán của dân kế tóan thì có 2 khả năng xảy ra:
1/Bác casa nhà ta là vua...nổ :cool2:
2/Địch thủ ......quá yếu. :angel:

Chuyện này thì ThanhNam có thể hỏi lại Phan Tuan Nam, Cothant thì sẽ rõ thui mà. Vì trong 1h đầu (từ 9h-10h), đội bóng wkt ghi rất nhiều bàn thắng, đếm không kịp đó (chắc khoảng hơn 10 trái), không phải vì bên kia quá yếu đâu, mà do hàng công bên wkt mạnh thôi. Qua đến khoảng thời gian sau, cả đội xuống sức, một mình casablanca không thể gồng gánh nổi nên bị thua lại cũng khoảng 7 trái. Tóm lại, hôm nay chúng ta thắng là nhờ thực lực. Tuần sau ra đá sân lớn thì chưa chắc đã thắng đội đó đâu.:friend::pepsi::drummer:
VUI CHƠI LÀ CHÍNH, THỂ THAO TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE LÀ MƯỜI.:bigok::cool2:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Các bạn mến!

Vậy là sau những ngày hứa hẹn, họp hành, hô hào lôi kéo. Anh em Wkt cũng đã có được trận đầu ra quân trong sáng nay. Trong lịch sử bóng đá, tỷ số 0-0 là chuyện bình thường, thậm chí không ai ngạc nhiên với tỷ số đó. Thì ngược lại, ngày hôm nay chúng ta có một tỷ số mà lịch sử chưa bao giờ xảy ra. Đó là tỷ số thắng đậm đến mức không ai trong đội bóng, cổ động viên, thành viên quản trị có thể nhớ là bao nhiêu. Một trận đấu tuyệt vời.

Buổi sáng mát lành, nằm trên con đường tấp nập xe cộ, hàng rong và đêm đến là điểm hẹn của những đôi trai gái bên nhau thì thầm điều gì đó, nơi của những đạo chích hành hành và có một sân bóng đá. Nhìn từ xa cứ tưởng là lồng chim, chuồng cọp. Lại gần mới biết nơi đấy là những niêm đam mê vụt cháy, những phút thăng hoa của cuộc sống. Đội bóng dưới sự lãnh đạo của anh Tiger tài hoa, đội bóng có kỷ luật cao, đến đúng giờ và một lối đá bất ngờ ngay từ những phút đầu tiên. Phòng thủ chặt, phản công nhanh và liên tục, ghi bàn thắng đẳng cấp. Phải nói ngày hôm nay là ngày của 3 tuyến. Tuyến nào chơi cũng tốt. Tiền đạo liên tục ghi bàn, tiền vệ lấy bóng hiệu quả và hậu vệ là chốt chặn an toàn làm cho anh em yên tâm khi cầm bóng. Những Quang Tèo khống chế tuyến giữa một cách chắc chắn, Tiger là cận vệ già mưu trí dũng cảm, Ca_mau với đôi chân thanh thoát nhanh nhẹn, rk106 thì lăn xả mạnh mẽ đến đỗi chuột rút lúc nào không biết, winer anh luôn biết giữ sức, lâu lâu lại nhìn về phía phu nhân của hắn xem thử chỉ đạo thế nào. Một lối đá tổng lực được wkt áp dụng vừa phá sức đối thủ vừa tấn công ghi bàn đều đặn. Đối thủ của mình ngày hôm nay quả thực cũng hơi yếu, các tuyến không lấy được một cầu thủ có thể làm nên chuyện. Nhưng không sao chiến thắng đầu tay là tinh thần và nền tảng cho nhiều chiến thắng sau này.

Đội bóng rất vui khi có sự cổ vũ nhiệt tình của nhiều chị em , levy, quynh mai, maitrinh, lemyha và đặc biệt có sự góp mặt và cho ý kiến chỉ đạo, cố vấn kỹ thuật và hứa hẹn tài trợ của BQT như Phantuannam, cothant, Dakmoon, Xin cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn. Hy vọng Club của chúng ta ngày ngày phát triển và có thể du đấu nhiều nơi, tạo dựng hình ảnh Webketoan thật toàn diện.

Thân ái:
Casa

CÔNG NHẬN BÁC CASA NÀY CŨNG CÓ NĂNG KHIẾU KỂ CHUYỆN QUÁ NHA.
TO RK106: YÊU CẦU VỀ NHÀ TẬP CHẠY BỘ NHA, KẺO LẦN SAU MÀ CHUỘT RÚT NỮA THÌ HẾT QUÂN ĐÁ ĐÓ. HIHI:drummer:
TO MAITRINH, LEVY, QUYNHMAI,THU6TUDO: TRẬN KẾ TIẾP NHỚ ĐI SỚM VÀ KÊU GỌI THÊM NHIỀU CHỊ EM NỮA NHÉ, TẤT NHIÊN LÀ BÁNH ÍT ĐI, BANH QUY LẠI RÙI, CÁC CHỊ EM KHÔNG CẦN PHẢI LO VỀ HẬU ĐÁ BANH.
TO PHAN TUAN NAM, COTHANT: CHÂN THÀNH CẢM ƠN SỰ CÓ MẶT CỦA 2 BÁC. ĐÓ LÀ NIỀM VINH HẠNH VÀ SỰ ĐỘNG VIÊN TINH THẦN TO LỚN ĐỐI VỚI ĐỘI BÓNG NON TRẺ. HY VỌNG LẦN SAU, TOÀN THỂ BQT SẼ CÓ MẶT LUÔN, HEHE:drummer::drummer:
TO DARKMOON: LẦN SAU BÁC NHỚ RA SÂN CHƠI LUÔN NHA, TRỂ CŨNG ĐƯƠC.

TO TẤT CẢ THÀNH VIÊN TRONG ĐỘI BÓNG WKT: DỰ KIẾN CHÚNG TA SẼ TIẾP TỤC THI ĐẤU VÀO CHIỀU CHỦ NHẬT (KHOẢNG TỪ 14H HAY 15H), 08/07/2007. ĐÁ SÂN LỚN HAY NHỎ THÌ SẼ CÓ THÔNG BÁO CHÍNH THỨC SAU NHÉ.

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Sao không thấy ai đề cập đến tớ vậy kà, tớ cũng là cầu thủ nặng ký chứ, phải không?:dzo:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Sao không thấy ai đề cập đến tớ vậy kà, tớ cũng là cầu thủ nặng ký chứ, phải không?:dzo:

Đội trưởng sao lại để quên thủ môn của chúng ta thế nhỉ?

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
TO RK106: YÊU CẦU VỀ NHÀ TẬP CHẠY BỘ NHA, KẺO LẦN SAU MÀ CHUỘT RÚT NỮA THÌ HẾT QUÂN ĐÁ ĐÓ. HIHI:drummer:

Chắc là do "dư âm" thui, hôm thứ 5 em có đá 1 trận ở Gò Vấp bị đối thủ chơi xấu nên căng cơ->do đó hôm qua em hơi mệt -> bị chuột rút.

Vấn đề chạy thể dục bác khỏi lo, cứ sáng sớm 5g bác ra Công Viên là gặp em à!

To: toàn thể đội bóng và cổ động viên ( đặc biệt là anh Tiger)! Lần sau những trấn đấu "hậu" ( như trận 109 Nguyễn Thái Sơn hôm qua) thì nên tha cho em, chạy gần 2 tiếng đồng hồ rồi mà chơi thêm gần 10 chai đó nửa........mất sức lắm.... hu hu....mệt chưa từng thấy luôn. Tổn hại sức khoẻ lắm bác à! Lần sau cho em uống nước ngọt...hihi

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:wall:Thắng như chẻ tre... Thắng riết không muốn thắng (... nên mới thua cho cân bằng :wall:)...

Trong đội bóng hiện nay có 02 thành viên cựu trào là "Nghệ sĩ ba-lê" Casa"Vua chấn thương" Nguyenductho. Cả 02 vẫn giữ được phong độ đỉnh cao của mình. Anh Casa mỗi lần ra sân là nhận được sự cổ vũ nhiệt liệt của cổ động viên các bên và các chị buôn gánh bán bưng bên ngoài sân cỏ (chắc họ hâm mộ sự manly của anh Casa và sự lịch thiệp của anh í - mỗi lần ghi bàn hay quay về hướng khán giả cảm ơn sự cổ vũ). "Vua chấn thương" Nguyenductho thì vẫn giữ được phong độ ... trồi sụt đặc biệt nghiêm trọng. Minh chứng cho phong độ đỉnh cao này là khả năng vào sân 5 phút thì anh ở ngoài sân 15 phút dưỡng thương cũng chỉ vì ảnh hưởng của chấn thương cũ - tét háng :error:.

Trong khi đội bóng đang dành chiến thắng đầy khí thế, tui hỏi nhỏ đội trưởng Tai-gơ về khả năng tổ chức giải thì đội trưởng Tai-gơ vẫn còn khá e dè vì lực lượng còn mỏng cần nhiều thời gian để nâng cao về lượng và chất. Dự định trong tương lai sẽ có thể tổ chức 1 giải bóng đá giao hữu nho nhỏ :cool2:.

To anh Tai-gơ : Hì hì anh nhiễm bệnh "quan liêu" lắm :error:

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
:friend:Xin đính chính, tớ không phải là thủ môn, còn hậu vệ hay tiền đạo thì hên xui à, mấy bạn thấy ai nặng ký nhất chính là tớ đó.

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
:friend:Xin đính chính, tớ không phải là thủ môn, còn hậu vệ hay tiền đạo thì hên xui à, mấy bạn thấy ai nặng ký nhất chính là tớ đó.

Hôm qua Thọ đá hai bên luôn nên chắc đội trưởng quên đó hi hi...:freddy:

Mình rất ấn tượng với Casa, nêu tính 1 bàn thắng là 1ly thôi thì Casa nhà ta cũng sẽ không còn thấy đường mà về luôn đó...

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
TO TẤT CẢ THÀNH VIÊN TRONG ĐỘI BÓNG WKT: DỰ KIẾN CHÚNG TA SẼ TIẾP TỤC THI ĐẤU VÀO CHIỀU CHỦ NHẬT (KHOẢNG TỪ 14H HAY 15H), 08/07/2007. ĐÁ SÂN LỚN HAY NHỎ THÌ SẼ CÓ THÔNG BÁO CHÍNH THỨC SAU NHÉ.

Bác ơi! chủ nhật tuần này , buổi chiều em bận cái Offline toàn Miền Nam bên viet-guitar.info rồi. Bác cố gắng sắp lịch buổi sáng em mới tham gia được.

Kính bác

Casablanca

L

levy

Guest
Bác ơi! chủ nhật tuần này , buổi chiều em bận cái Offline toàn Miền Nam bên viet-guitar.info rồi. Bác cố gắng sắp lịch buổi sáng em mới tham gia được.

Kính bác

Casablanca

hichic, buổi sang ah??? thế là bị mất ngũ tập hai rùi.:wall:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Chắc là do "dư âm" thui, hôm thứ 5 em có đá 1 trận ở Gò Vấp bị đối thủ chơi xấu nên căng cơ->do đó hôm qua em hơi mệt -> bị chuột rút.

Vấn đề chạy thể dục bác khỏi lo, cứ sáng sớm 5g bác ra Công Viên là gặp em à!

To: toàn thể đội bóng và cổ động viên ( đặc biệt là anh Tiger)! Lần sau những trấn đấu "hậu" ( như trận 109 Nguyễn Thái Sơn hôm qua) thì nên tha cho em, chạy gần 2 tiếng đồng hồ rồi mà chơi thêm gần 10 chai đó nửa........mất sức lắm.... hu hu....mệt chưa từng thấy luôn. Tổn hại sức khoẻ lắm bác à! Lần sau cho em uống nước ngọt...hihi

Ai cũng uống cả, có ai được miễn không chứ? Lần sau em muốn uống nước ngọt + bia phải k? Tính tay đôi với LET sao?:dzo:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Sorry Tho nhiều nha, mình nhớ rồi, nhưng lúc đó trên sân Thọ đâu có đá cho wkt đâu, đá cho đối thủ mà:wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Ai cũng uống cả, có ai được miễn không chứ? Lần sau em muốn uống nước ngọt + bia phải k? Tính tay đôi với LET sao?:dzo:
Thôi xin tha cho Let! Hôm qua, Let chả thấy đường về nhà...... huhu ác thật! Con gái con lứa thía lày có ngày....... (đã rồi chứ còn có ngày gì nữa trời!)......... ê sắcccccccc ếeeeeeeeeeeee cái mẹt!

To đội bóng: Xin chúc mừng chiến thắng! hì hì hôm qua chỉ mỗi Let là thua!

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước

Thui em xin nhé! em thì đâu dám tay đôi với chị LET! hi hì! Xin thua ! cờ trắng đầu hàng nhé! Chị Lét là sư phụ! có anh tiger mới chiến đấu may chăng là thắng!

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Thôi xin tha cho Let! Hôm qua, Let chả thấy đường về nhà...... huhu ác thật! Con gái con lứa thía lày có ngày....... (đã rồi chứ còn có ngày gì nữa trời!)......... ê sắcccccccc ếeeeeeeeeeeee cái mẹt!

To đội bóng: Xin chúc mừng chiến thắng! hì hì hôm qua chỉ mỗi Let là thua!

đâu, chị let chiến thắng vẻvang đó chứ,hihi,em thấy ông nào cũng thua chị hết mà!
To đội bóng: Không uổng công QM đã đi cổ vũ nên lần sau cứ thế mà phát huy nhé! ^_^ Có điều tuần tới đá buổi chiều tức QM ko phải nghỉ học,xin chân thành cảm ơn,hihi. Và nếu lại đấu với đội tuần này lại càng hay,vì QM đã chấm được anh thủ môn bên đó rất đẹp trai,hihi! Nếu lại đá với đội đó thì chắc thắng nữa,hihi

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
đâu, chị let chiến thắng vẻvang đó chứ,hihi,em thấy ông nào cũng thua chị hết mà!
To đội bóng: Không uổng công QM đã đi cổ vũ nên lần sau cứ thế mà phát huy nhé! ^_^ Có điều tuần tới đá buổi chiều tức QM ko phải nghỉ học,xin chân thành cảm ơn,hihi. Và nếu lại đấu với đội tuần này lại càng hay,vì QM đã chấm được anh thủ môn bên đó rất đẹp trai,hihi! Nếu lại đá với đội đó thì chắc thắng nữa,hihi

Trời, sao QM lại chấm anh thủ môn bên đó chứ? Chấm đại 1 anh nào bên này đi:friend::pepsi:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA