Trận đầu ra quân của Club BĐ WKT

• Thread starter casablanca_dumus
  • Ngày gửi
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chết thật chị em lại lười thể thao ưa .... ngủ nướng rùi, ngủ ít thôi theo nghiên cứu mới đây nhất thì chị em phụ nữ mà ngủ nhiều quá sẽ có nguy cơ béo phì và ....nếu sau nay có gia đình sẽ ......!!!?????

Híc thiếu ngủ sẽ làm hư hại đi làn da Á Đông nên phải ngủ nướng tý, chứ béo phì gì nhở? :freddy:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

levy

Guest
Híc thiếu ngủ sẽ làm hư hại đi làn da Á Đông nên phải ngủ nướng tý, chứ béo phì gì nhở? :freddy:

Chí lí thật, hoan hô cô hội phó.Chỉ có hội phó mới hỉu được tui...:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:1luvu:

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
hơ hơ, các bác cứ xôn xao thế! Em chấm anh thủ môn thì cũng tại mấy bác thôi, ai biểu mới cái đội đó đá chung, mà chúng em thì nhận nhiệm vụ ngồi ngay gần cầu môn của đội bạn, thế nên cứ thế mà tia anh thủ môn bên đấy thôi, báo hại em mất ngủ mấy phút liền vì xao xuyến nhớ anh ấy, hihi,.
CN này đá buổi chiều đi, buổi sáng em phải đi học, không cúp về sớm được, hic hic!

Có cần anh cung cấp thông tin cá nhân, số đo 3 vòng, cellphone ... của anh thủ môn đẹp trai đó ko, em chọn đúng đối tượng rồi đó :dzo: nhưng nhớ phải trả cho đội bóng một chầu bia nhé, coi như là phí môi giới :alcon: còn thành công hay ko thì tùy vào chầu nhậu như thế nào nữa à .... :bigok:

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Có cần anh cung cấp thông tin cá nhân, số đo 3 vòng, cellphone ... của anh thủ môn đẹp trai đó ko, em chọn đúng đối tượng rồi đó :dzo: nhưng nhớ phải trả cho đội bóng một chầu bia nhé, coi như là phí môi giới :alcon: còn thành công hay ko thì tùy vào chầu nhậu như thế nào nữa à .... :bigok:

Ái chà, nghe có vẻ hoành tráng nhỉ! Thế đúng đối tượng là anh thủ môn bên ấy còn cô đơn à, chà chà, hấp dẫn nhỉ! Hi hi, mà anh kidmandang ơi, có gì thì anh em mình chạy ra ngoài trao đổi, chứ ai lại lôi cả đội bóng vào thế kia thì chết em mất. Hic, một chầu gì còn chung nổi, chứ 1 chầu bia cho đội bóng thế này thì hỏng, em mất cả tháng lương chứ chẳng chơi đâu, hihi. Đội bóng mình đá hay nhưng nhậu cũng khiếp quá!:pepsi: Hi hi nên em thà chịu ế chứ dẫn cả đội bóng đi nhậu thì trừ khi có một người nào đó sẽ nuôi em đến cuối tháng em mới dám liều như thế, hihi:bigok::inlove:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Ái chà, nghe có vẻ hoành tráng nhỉ! Thế đúng đối tượng là anh thủ môn bên ấy còn cô đơn à, chà chà, hấp dẫn nhỉ! Hi hi, mà anh kidmandang ơi, có gì thì anh em mình chạy ra ngoài trao đổi, chứ ai lại lôi cả đội bóng vào thế kia thì chết em mất. Hic, một chầu gì còn chung nổi, chứ 1 chầu bia cho đội bóng thế này thì hỏng, em mất cả tháng lương chứ chẳng chơi đâu, hihi. Đội bóng mình đá hay nhưng nhậu cũng khiếp quá!:pepsi: Hi hi nên em thà chịu ế chứ dẫn cả đội bóng đi nhậu thì trừ khi có một người nào đó sẽ nuôi em đến cuối tháng em mới dám liều như thế, hihi:bigok::inlove:

Anh Hai Dinh Thai đâu rùi nhỉ? Anh mới thông báo tạm xa web một thời gian nhưng coi bộ ứng củ viên đã nhanh chóng đi tìm cho mình mối mới, coi bộ chẳng ổn tý tẹo nào.

Sửa lần cuối:
dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Bác sao lúc thứ 7 lúc CN thế, phức tạp quá! Đề nghị bác về gấp để cùng anh em chiến đấu chứ mình đang thiếu quân trầm trọng! Mong sớm cùng bác ra sân!

Khong phai dau bac oi (hic khoong sao danh duoc font tieng viet mod thong cam) tai minh thay tuan truoc anh em da thu7,tuan nay lai da chu nhat, sao ko chac chan mot buoi,thoi gian nhat dinh nhi!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Có được anh chàng thủ môn, tất nhiên phải có công đội bóng rùi. Đãi là tất nhiên mà.
Kidmandang này, chủ nhật này bên em đá mấy giờ thế? Thông báo sớm nha, nếu ngày mai thì càng tốt.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA