Góc AAF-NEU!

• Thread starter chuon_chuon_ot
  • Ngày gửi
nang

nang

Guest
X-men nói:
Cai nay giong Hoc vien Ngan Hang day ma. Kieu nay ma co fire thi cu phai goi la :)
Gọi là...
Nang sẽ là người nhảy gần cuối cùng. Đầy tinh thần nhân đạo nhỉ?
...
Thực ra, là để cho người nhảy cuối cùng... haha...

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Lâu lắm rồi mới thấy em nang vào aaf_neu nhỉ.Dạo này em bận rộn ở đâu vậy, đã đứng ngoài cổng sắt mấy lần rồi.

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Hì hì dân AAF đang thi nên chả ma nào vào đây cả, vắng hoe. Kì ni thi cũng hơi kinh dị nữa, chi chít lịch làm. Thi xong là đi thực tập rồi vậy là thới SV sắp qua

D

ducanh

Guest
12/11/04
47
0
6
40
Ha Noi
Thi với chả cử ...Bây giờ mới thấy nỗi khổ của dân AAF bình dân

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
NEU, sắp tết rồi, lại nhớ hồi xưa, trường mình, cứ đến Tết được thưởng 1 quyển lịch (đẹp không nhỉ?) + 20.000đ làm lộ phí về nhà. Tay vừa cầm 20.000 đã bị lớp phó đờì sống "doạ" thu lại... nộp quỹ lớp... :D

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
hôm nay là ngày học cuối cùng, mình đã sắp xếp xong đồ để về nhà, không khí tết thật là nhộn nhịp, có tết mới thấy sinh viên mình thật là trẻ con, cứ tíu tít cả nên, thích thật đó. Năm mới chúc tất cả dân họ kế nhà mình luôn trẻ, khoẻ, và luôn sẵn sàng chinh phục các con số nhé!

S

soundmax

Guest
5/3/05
54
0
0
43
Ở đây
Meggie nói:
Tay vừa cầm 20.000
Bác còn cầm vào tay được là may đấy, em thì chỉ được nghe thông báo là có tiền thôi:wall: .Không biết năm nay lịch có đẹp không chứ ngày trước em cầm cái lịch có cái nhà mấy chục tầng trông hoành tráng lắm.Mà cái nhà ấy bi h có còn nằm trên giấy nữa không nhỉ??Lâu lắm không về trưởng.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Nghe nói năm nay giống năm trước và năm trước nữa, tức là cái nhà 17 tầng, khác cái ở góc độ chụp ...^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA