Góc AAF-NEU!

• Thread starter chuon_chuon_ot
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Quái, chuồn chuồn ớt mà ai mà thân thuộc thế nhỉ? thôi, đến lúc bật mí người ta biết rồi đó.
Vụ gì đặc biệt đâu, đang nhớ đến hồi xưa... có 4 đứa thường rủ nhau đi ăn cơm trưa, vui thiệt, chơi với nhau vô tư lự thế không biết... bây giờ 4 đứa đó, mối đứa theo đuổi một con đường riêng, chẳng biết bao giờ mới gặp lại nhau nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
4 đứa đấy là đứa nào thế, liệu có anhlaanh trong đó ko nhỉ.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Đáng tiếc, không có anhlaanh, hồi đó học năm thứ nhất và năm thứ 2 cơ mà... 4 đứa chơi với nhau vui lắm...

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Thế à, buồn nhỉ, tưởng có chứ, không có a`, là những ai thế nhỉ, sao anhlaanh lại không biết nhỉ.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hì đang ngồi ở "Trung tâm mạng trường KTQD". Lúc đầu nghe rõ oai, hoá ra cái trung tâm đó chỉ là 1 phòng trên giảng đường C :wall: :wall:

Được cái, máy móc ở đây xịn hơn gấp mấy lần mình học hồi xưa, anhlaanh và chuồn chuốn ớt ạ!!!

Nhìn hội sinh viên bây giờ, sao thấy hội đó còn già hơn mình :1luvu:

Sửa lần cuối:
X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Ồ lâu lắm không trở lại "mái trường xưa" hoá ra bây giờ cái đám máy IBM 486 ấy đã được thay thế rồi à :)). Mà bây giờ không biết các thày còn dạy Foxpro không.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Uh nhỉ cái môn khỉ mốc đó học chẳng để làm gì, thế mà vẫn phải học, trong khi đó excel cần thiết hơn lại dạy.

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Hơ hơ cái góc này giờ thành góc của lớp nào rồi ấy nhỉ? Nhưng mà các anh chị phải học Foxpro ạ, khoá 43 bọn em đã chuyển sang excel rồi mà nhỉ, có được học Foxbro đâu. Hì mà đâu chỉ có ở trung tâm mạng mới được vào net đâu, phòng máy trường mình giờ phòng nào chả vào được mạng, đi thực hành tin bây giờ toàn tranh thủ vào mạng thôi.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
1/11 nha truong ap dung chinh sach khac nghiet doi voi " quan chung dan NEU" la khoa cua giang duong, nhung ke di muon thi danh phai doi het tiet de vao lop hoc, nhung ke trong khu vuc " cach ly" thi danh phai tu gia thoi quen xuong cang tin sau gio ra choi tiet 1 va tao lap thoi quen moi la den "phong tra" uong cho that nhieu nuoc va de danh mot ngum cuoi cung vao lop ngoi nhai cho do doi !!!!!!!!!!!! kiep nan nay bao gio moi cham dut day ?????????????????? Co ai kho hon dan NEU day chu ...:alcon:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
sao bay gio ko go duoc tieng viet nhi
la that day
dao nay truong NEU doi moi nhieu nhi, lau ko vao chnag nhe lai doi moi nhieu the.
Cac em suong that day, duoc hoc trong dieu kien the thi chac la vui lam.

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Sang nay di hoc buon cuoi qua di mat, bao nhieu dua chay hoc toc vao cho kip gio hoc. Xong tiet 1 chay ra van la cai canh ay, hi hi ke ra cung hay that. May dao nay thoi quen di hoc muon 10' cua minh da bo duoc roi khong thi cung chung canh ngo mat. Nam cuoi roi nen bon minh chi phai chiu cai canh ngo nay co 4 tuan thoi ma, chi kho cac em thoi suongdem nhi. Kiep nan nay se cham dut cuoi thang 11 nay, mong cho no qua mau. Nhung ma qua thi lai phai thi thi cung kho ma. Chang biet the nao nua thoi thi cu pho mac di!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
hic, that may ...cuoi thang 11 la cham dut...o nhung ma cuoi thang 11 la nghi on thi roi con gi, troi oi, biet vui hay buon dya chu ???????

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hình như các em được "nhốt" chung với nhau nhỉ, buồn cười thật, đến cả thầy giáo đi muộn cũng đứng ngoài, may mà đến năm nay mới áp dụng ko thì mình nghỉ học hoài mất.Vì hay đi học muộn mà.

K

Kiki

Guest
18/10/04
5
0
0
19
In the sky
Thấy bảo hình như thay đổi lãnh đạo nên trường Kinh tế lại ra một loạt quy chế gì lạ lắm hả? Nghe mọi người tả, cứ đến giờ ra về, phải xếp hàng chờ cửa giảng đường mở, rồi một bầy vịt chen chúc nhau đi ra... không biết có đúng không. Híc, may mình không trong cảnh đó...

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Cai nay giong Hoc vien Ngan Hang day ma. Kieu nay ma co fire thi cu phai goi la :)

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, hôm nay tự dưng lãng đãng, ...

Mày thật tệ, về cũng không báo trước
Đã thế thì thôi, tao cũng chẳng cần
Quà tận đẩu đâu tao cũng chẳng xí phần
Rồi kem lạnh sữa chua không rủ mày cũng đừng có trách
Cho đáng đời B)

Ơ kìa cái con này thật lạ
Chẳng có gì đâu tao chỉ nói thế thôi
Chỉ sợ mày quên kế toán lớp mình rồi
Chứ vẫn nhớ mang quà thì, thì...lớp rất hoan nghênh

Ngồi bên nhau mà nhớ cứ mông mênh
Kỷ niệm cứ tràn về như chưa từng phai nhạt
(Mới có một năm chứ lâu gì mà quên được)
Ngày chia tay con bé khóc đến thương

Mày nhớ không mùa hoa sữa đưa hương
Cả lớp mình đạp xe về thành cổ
Mải nói cười quên đường về thành phố
Lại thêm người không biết vẫn chỉ bừa

Mày nhớ không đận tháng bảy trời mưa
Lớp nhặng xị cứ cãi nhau ỏm tỏi
Nào chọn kiểu nào số đo từng đứa
Giờ đồng phục tới giảng đường thầy cô cũng ngẩn ngơ

Mà lạ nhỉ, chuyện như một giấc mơ
Gặp rồi xa mà vẫn là bè bạn
Dù chưa một lần cùng trải qua hoạn nạn
Nhưng vui buồn đã chia sẻ cùng nhau

Bốn năm thôi thời gian thật là mau
Ra trường rồi sẽ thêm người đi, ở
Nhưng lớp mình ơi có một điều xin nhớ
Đã có một thời, lớp kế toán 43 A
15/9/2004

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Nghe nói hiệu trưởng mới bây giờ là thầy Thân. Nhưng mà không biết là thầy Thân nào nhỉ ? Có phải thày Thân dạy môn "Giao tiếp trong kinh doanh không" nếu đúng là thầy thì :)

K

KienPham

Guest
22/10/04
1
0
0
42
Hanoi
Cho tham gia với.
Hiệu trưởng mới không phải là thầy Thường nữa à. Trưởng khoa kế toán có phải cô Phương không vậy.

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
CNN ơi thơ hay thế, thế mà chả nói cho ai biết cả, cũng chẳng thèm chép vào nhật kí lớp mình gì cả. Hôm nay vô tình vào đây từ phòng máy trường mình mới đọc được đấy, hic hic tớ đang post bài lén lút đấy, cô mà biết thì chết tớ hì hì

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
to cnn: Bài thơ của em hay thật, anh đã in ra để làm kỉ niệm đấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA