Góc AAF-NEU!

• Thread starter chuon_chuon_ot
  • Ngày gửi
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Dạo này dân NEU đi đâu hết mà không thấy nói chuyện gì nhỉ. Hay là họ cũng giống ta, buồn và đang trong tình trạng "out of money"?
NEU "Duyên" và "nợ" :1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuytienxanh

Guest
ơ bác fooly cũng hay vô Cybernet hả ? Kiểu này có khi chạm chán mà ko hay .
Dân NEU dạo này sắp thi rùi ,ko online thường xuyên dc .

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, bạn thuytienxanh đã chuẩn bị thi, trong khi mình vẫn còn rong chơi.
Đang chuẩn bị cho KT43A du ký toàn tập :p

L

linhduong

Guest
6/10/04
0
0
0
Ha Noi
Mua phần mềm kế toán được tặng máy tính đấy các bác ạ

Phần mềm kế toán MISA đang có đợt khuyến mại đấy các bác ạ. Nếu mua MISA-SME 7.1 sẽ được tặng 1 máy tính. Chương trình này chỉ diễn ra trong tuần lễ CNTT thôi.
À mà chủ nhật tới chúng ta có những trò gì vậy bác nipvnn? Nếu có gì mới thì inform cho chúng em nhé. :)

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
CNN à có kế hoạch gì to tát thế, sao tớ không biết nhỉ. Mà cái hôm trước trong nhật kí cũng mới xong hồi I thôi thì phải, sao không viết tiếp đi. Tớ cũng chưa nghĩ gì đến thi cử cả, còn hơn một tháng nữa thì phải, giờ làm xong cái KTC rồi nên tranh thủ chơi đã rồi tính sau. Phải nghĩ ra một cái gì đó thú vị để làm với lớp mình, chẳng còn được ở bên nhau bao lâu nữa đâu nhỉ. Mong rằng mọi sv năm cuối như bọn mình đều cảm thấy có một niềm vui lớn khi ở trong tập thể như lớp mình nhỉ. Hì hì.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Lớp kt43a có nhiều dự định nhỉ, lại còn cả viết nhật kí nữa đấy, chác tại lớp em nhiều con gái quá mà.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
anhlaanh nói:
Có gì mà giao lưu chứn dân kinh tế chán phèo ko hà, toàn bọn lắm mồm ấy mà, chuồn chuồn ớt ơi, đừng buồn nhé. :leu:
Lâu ngày không để ý đến cái mục này, giờ tình cờ vào đây mới thấy chú anhlaanh này láo thật dám nói dân kinh tế là "bọn lắm mồm" may cho chú là hôm qua anh chưa có đọc được bài này chứ không thì hôm qua anh cho chú chăn cá ở hồ rồi :dzo:

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Đúng thế, ném xuống hồ. Chú maco này là khoá 39 hay 40 ấy nhỉ.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
anhlaanh nói:
Có gì mà giao lưu chứ dân kinh tế chán phèo ko hà, toàn bọn lắm mồm ấy mà
Chú anhlanh láo thật, hoá ra mọi ngày chú vẫn nói chuyện với "kẻ lắm mồm" này đấy. :atom:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Mấy ông maco, f_k này chậm chân thế, bài người ta viết được 2 tháng rồi lấy ra làm gì nữa. mà các ông có học kinh tế đâu vào đây làm gì nhỉ???

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Chú anhlaanh lại bị lẫn rồi.
:lol: :lol: :lol:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Lẫn gì mà lẫn ông anh bắt bẻ em ghê, nhớ đấy.

C

chuon_chuon_ot

Guest
Em biết không gã Hiệp sĩ tháng 10
Đã đến với hoa móng rồng trên tay
Và một câu Happy birthday ngạo nghễ.
Ơ mà em đừng ngạc nhiên như thế
Hoa móng rồng thơm quá phải không em!
.....
Mình không nhớ là buổi sinh nhật tháng nào năm trước(lớp mình hay tổ chức sinh nhật từng tháng mà), ấy đã đọc những câu thơ này để chúc mừng mọi người. Hôm nay xin được viết lại để chúc mừng sinh nhật cho những bạn sinh tháng 10 và cả cho ấy nữa nhé!KT42B!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Đây là bài thơ mà tamkt chúc mừng sinh nhật vịt bầu đây mà, vào năm thứ 3 tháng 12 đây mà.Kt42b bây giờ mỗi người 1 ngả buồn thật đó.Giờ này không biết vịt bầu đâu rồi nhỉ, cả ngỗng, mèo,gà gô, ếch....nữa, không biết bao giờ gặp lại.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
ơ, thế hoá ra chuồn chuồn ớt là vịt bầu à? Sao kín tiếng thế????

T6 này, mình phải về chiến đấu ở trường KTQD, không biết có gặp người quen nào không nhỉ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ê xiangqiang chiến đấu gì thế, nói nhỏ 1 tí đi, tò mò quá.

C

chuon_chuon_ot

Guest
Ô hay, chuồn chuồn mà lại là vịt bầu à, lạ nhỉ?vịt bầu thì làm sao mà bay được chứ!Mà Lang Thang phải về chiến đấu cái gì dậy?có vụ zì hay lắm à. Kể cho nghe đi!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA