Góc AAF-NEU!

• Thread starter chuon_chuon_ot
  • Ngày gửi
C

chuon_chuon_ot

Guest
Vào WKT thấy rân ÀA-NEU hơi bị nhiều vậy mà chưa thấy chỗ nào để anh chị em mình gặp gỡ cả. Xin các bác, các anh các chú các cô các chị cho bọn em mảnh đất để giao lưu nhé!
nào anh em NEU nhào vô!

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Có gì mà giao lưu chứn dân kinh tế chán phèo ko hà, toàn bọn lắm mồm ấy mà, chuồn chuồn ớt ơi, đừng buồn nhé. :leu:

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Bác chuon_chuon_ot đừng có nghe anhlaanh nói, chắc tại trong 4 năm đại học bác ấy có vấn đề gì nên giờ không giám nhớ lại nữa đấy. :chuoi :chuoi :chuoi , chứ em thấy dù trường kinh tế tuy đúng là nhiều nhân..lắm mồm thật nhưng thử hỏi xem vắng những nhân ấy mọi người có chịu được không?
Có gì mà giao lưu chứn dân kinh tế chán phèo ko hà
Tùy người thôi bác ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Bác chuon_chuon_ot đừng có nghe anhlaanh nói, chắc tại trong 4 năm đại học bác ấy có vấn đề gì nên giờ không giám nhớ lại nữa đấy. :chuoi :chuoi :chuoi , chứ em thấy dù trường kinh tế tuy đúng là nhiều nhân..lắm mồm thật nhưng thử hỏi xem vắng những nhân ấy mọi người có chịu được không?
Có gì mà giao lưu chứn dân kinh tế chán phèo ko hà
Tùy người thôi bác ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chứ em thấy dù trường kinh tế tuy đúng là nhiều nhân..lắm mồm thật nhưng thử hỏi xem vắng những nhân ấy mọi người có chịu được không?
Sao ko chịu được chứ những cái nhân đấy suốt ngày tụ tập rồi nói chuyện như chợ vỡ ai mà chịu được chứ, mấy người thử trả lời đi.
Suốt 4 năm tôi sắp điên cái đầu đó.
Nhưng trong số nhưng nhân ấy cũng xó những người rất tốt và họ vẫn là bạn của tôi. :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
chứ em thấy dù trường kinh tế tuy đúng là nhiều nhân..lắm mồm thật nhưng thử hỏi xem vắng những nhân ấy mọi người có chịu được không?
Sao ko chịu được chứ những cái nhân đấy suốt ngày tụ tập rồi nói chuyện như chợ vỡ ai mà chịu được chứ, mấy người thử trả lời đi.
Nhưng trong số nhưng nhân ấy cũng xó những người rất tốt và họ vẫn là bạn của tôi. :bye

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Chắc anh phải tham gia tích cực hoặc có nhiều bạn thân như vậy lắm nhỉ :chuoi :chuoi :chuoi
to anhlaanh : anh đã được học qua truyện ngắn "toả nhị kiều" chưa, em thà bị đau đầu vì những âm thanh như "chợ vỡ" hơn là cứ như người vô hồn như vậy. Với lại cam đoan với anh điều đó không phải xảy ra ở mỗi trường mình đâu mà anh phàn nàn :a3 :leu: :leu:

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Chắc anh phải tham gia tích cực hoặc có nhiều bạn thân như vậy lắm nhỉ :chuoi :chuoi :chuoi
to anhlaanh : anh đã được học qua truyện ngắn "toả nhị kiều" chưa, em thà bị đau đầu vì những âm thanh như "chợ vỡ" hơn là cứ như người vô hồn như vậy. Với lại cam đoan với anh điều đó không phải xảy ra ở mỗi trường mình đâu mà anh phàn nàn :a3 :leu: :leu:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
The a`, nhưng mà dù sao bây giờ anh ko phải nghe nhưng âm thanh đó.
Nhưng dù sao đó cũng là những kỉ niệm mà anh chẳng thể quên. :a3

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
The a`, nhưng mà dù sao bây giờ anh ko phải nghe nhưng âm thanh đó.
Nhưng dù sao đó cũng là những kỉ niệm mà anh chẳng thể quên. :a3

C

chuon_chuon_ot

Guest
ai đi học mà chẳng có vui và có buồn chứ. Dù có những lúc chúng ta giận nhau, thấy ghét bạn bè nhưng chẳng ai lại đi nói là trường mình lớp mình chán cả. Bây giờ không còn đi học nữa rùi mới thấy lại những ngày ấy vui đến thế.

C

chuon_chuon_ot

Guest
ai đi học mà chẳng có vui và có buồn chứ. Dù có những lúc chúng ta giận nhau, thấy ghét bạn bè nhưng chẳng ai lại đi nói là trường mình lớp mình chán cả. Bây giờ không còn đi học nữa rùi mới thấy lại những ngày ấy vui đến thế.

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Originally posted by anhlaanh@Aug 1 2004, 02:35 PM
Có gì mà giao lưu chứn dân kinh tế chán phèo ko hà, toàn bọn lắm mồm ấy mà, chuồn chuồn ớt ơi, đừng buồn nhé. :leu:
Chú/cô này liều nhẩy, không sợ bị hội đồng à? :leu: Hay đang chán đời gây chuyện để luyện mồm hả?

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Originally posted by anhlaanh@Aug 1 2004, 02:35 PM
Chú/cô này liều nhẩy, không sợ bị hội đồng à? :leu: Hay đang chán đời gây chuyện để luyện mồm hả?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ôi dào sợ gì nhỉ, mà bị hội đòng thì làm sao nhỉ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ôi dào sợ gì nhỉ, mà bị hội đòng thì làm sao nhỉ?

T

thuytienxanh

Guest
hôm nay mới ghé qua cái mục này , sao anhlaanh mới vừa ra trường đã nói xấu dân kinh tế thế, tôi thấy sinh viên kinh té cũng đáng yêu lắm chứ, ko giao lưu thì thiệt lắm đó .

T

thuytienxanh

Guest
hôm nay mới ghé qua cái mục này , sao anhlaanh mới vừa ra trường đã nói xấu dân kinh tế thế, tôi thấy sinh viên kinh té cũng đáng yêu lắm chứ, ko giao lưu thì thiệt lắm đó .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA