Góc AAF-NEU!

• Thread starter chuon_chuon_ot
  • Ngày gửi
F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
suongdemtv nói:
uh, thi nam cuoi ma khong tranh thu nghich nua thi khong le den khi bat dau di lam nghich voi "cac cu" a? Lop minh thi hien lam, hien mot cach...dang so luon. Cac thay co giao cung phai thot len : dung la mot lu vit gioi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Lop u hien` lam' a`! Cha bu` cho lop' minh` co' den' 37 nang` thi` nang` nao` cung nghich nhu quy, nhung ma` the' moi' vui nhi va` khi ra truong` roi` moi' co' nhieu` cai' de nho' chu'. Nam cuoi' roi` nen ai cung muon' soi noi hon, ai cung muon' de lai dau' an' cua minh` trong tap the lop' nay` ma`, phai khong CNN nhi. CNN oi' oi` vao` day tham gia voi' ba` con minh` di chu', cha thay' CNN dau ca, cu' mo` vao` ngoc' ngach' nao` thia'.

Khóa học Quản trị dòng tiền
F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
to suongdemtv: Doc lai bai cua u moi' thay', a` thi` ra lop' u hien` 1 cach' dang' so. Co' the hieu la` nhu the nao roi`, nham` 1 chut'.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To xiangqiang: ban nham roi minh dau co keu ca lop minh co chu, cai day minh chi coppy lai cua suongdemtv day thoi chu, doc lai ma xem, than phan nho be nhu minh dau giam len tieng che cac ban minh co chu.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Xin lỗi anhlaanh nhé,
Đúng rồi, có tớ ở đây mà dám nói thế sao được....

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cái góc này là góc trường kinh tế đó hả !
Trong này có vẻ nhiều bác từ cái lò đó ra nhỉ ?
Mà tôi khoái nhất là sang cái trường đó thì cái gì cũng rẻ ! từ giá gửi xe ! sướng thật !

nang

nang

Guest
cam_to_80 nói:
Cái góc này là góc trường kinh tế đó hả !
Trong này có vẻ nhiều bác từ cái lò đó ra nhỉ ?
Mà tôi khoái nhất là sang cái trường đó thì cái gì cũng rẻ ! từ giá gửi xe ! sướng thật !
Thong tin tu nam bao nhiu??

T

TungLam

Guest
minh thay TTxanh chan pheo a. Dua ti cho thu gian thoi

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
anhlaanh nói:
uh, thi nam cuoi ma khong tranh thu nghich nua thi khong le den khi bat dau di lam nghich voi "cac cu" a? Lop minh thi hien lam, hien mot cach...dang so luon. Cac thay co giao cung phai thot len : dung la mot lu vit gioi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lop cua em ma hien u, cai do con phai xem lai, may cau con trai lop em nghich co tieng the co ma, anh o khoa tren ma con nghe tieng day, .

hic, sao bac no noi ra truoc ban dan thien ha tinh hinh cua lop em vay, lam em xau ho chet di duoc, chac phai tim cai gi ma an cho do ngai moi duoc thoi. Noi the chu " nhat quy nhi ma, thu ba ...lop cua minh" cho nen em cung khong co y kien gi phan doi ca.hihi...

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To suongdemtv: Em biet vay la tot roi, nay sao luc nao em cung nghi den an vay?
Xau ho cung an a`, that het cach.Nhung du sao em cung an nhieu vao, trong em hoi gay do.Haha.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Tamkt, lâu lắm rồi không thấy mặt mũi, còn tớ thì được ngắm chân dung anhlaanh rồi. Lúc nào ra HN, nhắn bạn cái nhỉ, trở thành một trong 2 triệu người ưu tú của VN, đáng phải tổ chức gì ra trò chứ nhỉ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Totamkt:Vui gi dau , may vao toppic "Khi buon ban thuong lam gi" Xem tao den den muc nao?
A` Chu nhat nay hen may dua lop minh di uong bia day, lau ko ngoi ma.
To xiang qiang: Uh dung roi ban con o day thi minh dau co giam noi linh tinh ve lop minh, vi ban cung nam trong so do ma.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
frozen_soul83 nói:
Lop u hien` lam' a`! Cha bu` cho lop' minh` co' den' 37 nang` thi` nang` nao` cung nghich nhu quy, nhung ma` the' moi' vui nhi va` khi ra truong` roi` moi' co' nhieu` cai' de nho' chu'. Nam cuoi' roi` nen ai cung muon' soi noi hon, ai cung muon' de lai dau' an' cua minh` trong tap the lop' nay` ma`, phai khong CNN nhi. CNN oi' oi` vao` day tham gia voi' ba` con minh` di chu', cha thay' CNN dau ca, cu' mo` vao` ngoc' ngach' nao` thia'.
Hic, CNN đây, bây giờ mới biết có góc dành cho dân kinh tế ở đây...Mình tệ thật!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
""Hic, CNN đây, bây giờ mới biết có góc dành cho dân kinh tế ở đây...Mình tệ thật!""
Khong hieu khi ma ko biet het cac bai post trong wkt thi ho se quan li bai trong wkt ra sao nhi.???

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Sao anhlaanh lai nang loi` the ah. Chi tai ban ay co nhieu` viec phai lam` nen ko dao qua duoc tat' ca thoi ma`. Voi' ca ban ay cung tu nhan la` ban ay' te roi` con` gi`.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Anh dau co nang loi gi dau, chi la noi vai cau nhan nhu thoi ma.Anh noi ko dung sao??

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Nhan nhu thi` tot' ma`, nhung dung` tu` nhe nhang` hon ko thi` de nghe hon anh a`. Doc nhung dong` anh viet' em thay' hoi co' y' trach' moc', va` cung cam thay' hoi nang ne` that ma`. Do' la` em cung chi noi' the' thoi, thuc long` ko co' y' gi` ca. Chi mong moi nguoi` trong web minh` luon doan` ket' , ung ho va` giup' do nhau thoi.

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
to anhlaanh: anh hoan ho em gi` vay, lam` em nguong qua'

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hình như bài bị mất cũng kha khá nhỉ!

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
to CNN: tuong CNN moi' biet' muc nay` ma` sao ma` biet' mat' nhieu` bai`, hi` hi`
to tamkt: chia buon` voi' anh va` chuc' mung` anh, la` gi` thi` chac' la` anh hieu` mu` ko phai noi' nhieu` nhi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA