Mỗi tuần một chuyên đề

Góp ý về diễn đên mới

• Thread starter iso
  • Ngày gửi
L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Đã vào mục thay đổi tuỳ chọn rồi nhưng không thấy chức năng tuỳ chọn tin nhắn ở đâu cả.Logo WKT trên diễn đàn không thấy hiển thị ,trong bài viết của ketoan@ bài hướng dẫn lớp học khi click vào chử 'ĐÂY' thì vào forum mới có logo WKT rất đẹp nhưng khi trở về forum chính của diễn đàn lại không thấy hiển thị logo WKT.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Vào Chức năng thử lại đi, tớ làm được rồi đấy

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
tao_meoht nói:
Các bác Admin vui lòng chỉ cho mình cách đăng nhập với?! Mình là ptty, nhưng do máy của mình bạn tao_meoht vào trước nên bây giờ cứ vào WKT là: chào tao_meoht. Mình muốn mình mang tên của mình mà cũng ko được. Help me.
Ban cứ vào bình thường sau đó chọn Thoát.
Khi đã ra ngoài bạn log in lại với tên của mình

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Hôm qua Em đã nói chuyện với tao_meo rùi cơ mà bọn EM đã thử mọi cách mà không được, có thể trong thời gian này diễn đàn chưa hoàn thiện được một số chức năng và biết đâu có thể do máy hoặc đường truyền thì sao nhi?

P

ptty

Guest
14/6/04
54
0
0
xyz
Truy cập trang
Bây giờ thì đã có mục đăng nhập rồi, mình cũng đã vào được với chính cái tên của mình. Thank Admin

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Vấn đề ở chỗ là Tạo Mèo sử dụng internet qua proxy, cookie của diễn đàn không lưu trên máy của bạn ấy mà lại lưu trên máy server, cái này thì nếu bất cứ trang web sử dụng cookie nào cũng sẽ dính cả, đơn giản là vào máy chủ rồi logout ra.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
la`m sao ma` lu'c thi` post ba`i ba(`ng Font chu*~ Vie^.t ddu*o*.c lu'c thi` la.i kho^ng the^' na`y ca'c ba'c o*i????
:confused: :(

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Bo go~ loI~ he hiz hie . test thu cai skin nay` xem thia' nao!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
ong mo? chuc nang up avatar ra nhe' ! cai avatar cua toi dep the , ong thien' mat roi a? hehe

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Một vài chỗ (chỗ này chẳng hạn :() hễ cứ nhấn vào chỗ chuyển trang sau thì lại yêu cầu gõ tên TK và password, cứ thế này thì e rằng sẽ không đủ kiên nhẫn mất.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Mà Em vốn là fooly_kid vậy mà ngày hôm qua ... hiz, hỡi ôi còn đâu nữa => mất nick rùi còn đâu????

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Tại sao Em không update được avatar từ máy của minh nhỉ??? Máy toàn báo là avatar của bạn có dung lượng lớn hơn cho phép (> 100bytes) trong khi avatar của Em chỉ có 3.8kb :(???

Sửa lần cuối:
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Vụ 1: 7 lần liền bị thông báo sai pass. Sau chừng 5h fr mới chịu mở cửa cho đọc bài
Vụ 2: Bài viết bị mất lung tung beng, chức năng thành viên lộn xộn, nói chung là những set up cá nhân trục trặc hết cả.
Vụ 3: Chưa lần nào viết được tiếng Việt ( toàn phải copy từ nơi khác sang)
PS: Không thích giao diện mới bằng giao diện cũ.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Buồn cười nhỉ ! tại sao trong các mục khác thì có thể Edit bài viết của mình sao trong mục offline thì không thấy xuất hiện chức năng này là thế nào vậy ?

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Kitten cũng xin góp ý một chút :
Kitten thấy trong mỗi bài viết chưa có nút Edit bài viết.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Sao tớ vẫn Edit bình thường mà, cơ mà nó ở ngay dưới bài của mỗi người đấy.
:p

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
toàn phải copy từ nơi khác sang

Riêng cái này thì hơn đứt cái forum cũ, vì forum cũ không tài nào mà paste từ chỗ khác vào được :( bao nhiêu lần phải ngồi hàng tiếng để gõ lại bài - vốn gõ chậm mà, hiz)
Không biết nên buồn hay nên vui đây???

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Trong chức năng NewPosts menu, nếu có thể xem active posts tính từ 1 thời điểm nào đó như 1 tiếng trước đây, 12 tiếng trước đây, trong ngày hôm nay, từ ngày hôm qua, từ n ngày trở lại đây....

Chức năng này ở các forum khác đều có đấy (Snitz forum chẳng hạn) Admin thử xem xem có thể bổ sung chức năng này được ko nhé.

H

hong anh

Guest
21/5/04
16
0
0
Chúc mừng diễn đàn kế toán đã chuyển sang giao diện mới rất thân thiện. nhưng em xin có ý kiến nhỏ thế này:
- một số bài viết của các thành viên bị mất, liệu sau này khi diễn đàn ổn định lại rồi thì có khôi phục lại các bài viết cũ đó không ạ?
- trong khi đó một số bài viết lại bị lặp đi lặp lại 2 -3 lần, điều này cũng có được khắc phục khi diễn đàn ổn định ko ạ? Hay chính tác giả viết ra bài đó phải tự xoá đi, hay do mod xoá, thực sự vào một thảo luận hiện nay thấy 1 bài viết cứ lặp đi lặp lại em thấy nó rất khó đọc và không thoải mái, không có hứng thú đọc nữa.
- diễn đàn bây giờ buộc thành viên phải đăng nhập mới được xem bài viết ở tất cả các chuyên mục, không cho phép khách xem nữa.
vậy những người ít thời gian như em chỉ ghé qua một chút sẽ ko bao giờ nắm được thông tin gì nữa, chán quá.
Em xin phép được nói ra một vài điều, mong các anh chị tâm huyết với diễn đàn bỏ qua cho em.

K

ketovi

Đời lận đận.....;)
24/7/04
187
2
18
Nơi SX bánh ... Cáy
tôi cũng nghĩ như bạn Iso vậy, giao diện của WKT các bác nên làm cho nổi hơn, chứ cận nặng như tôi đây khi nhìn vào WKT khó quá, mà không vào thì day dứt không yên vì đó là một kho kiến thức để mình cập nhật, học hỏi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA