Mỗi tuần một chuyên đề

Góp ý về diễn đên mới

• Thread starter iso
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
vậy những người ít thời gian như em chỉ ghé qua một chút sẽ ko bao giờ nắm được thông tin gì nữa, chán quá.
Mình không nghĩ chuyện phải login vào làm mất nhiều thời gian của các bạn, diễn đàn không cho phép khách ghé thăm đọc bài viết nhằm mục đích khuyến khích các bạn ít tham gia đăng ký và viết bài.

Khóa học Quản trị dòng tiền
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
HyperVN nói:
Mình không nghĩ chuyện phải login vào làm mất nhiều thời gian của các bạn, diễn đàn không cho phép khách ghé thăm đọc bài viết nhằm mục đích khuyến khích các bạn ít tham gia đăng ký và viết bài.
Em đồng ý với bác Hyper về chuyện khuyến khích các mem viết bài, cơ mà Em thấy thế này bác ạ:
_ Mỗi khi chuyển trang (ở một số máy) có hiện tượng yêu cầu nhập lại TK và Password trong khi minh dã nhập rồi (chuyện này thì Em gặp liên tục).
_ Rất nhiều trang Web không khoá theo kiểu này (chỉ khoá những trang nào thực sự cần thiết thôi VD: Private board chẳng hạn). Khách hoặc giả một mem nào đó muốn vào xem tin tức mà mình quan tâm mà không muốn (hoặc không muốn lúc thoát ra lại phải làm thêm một bước là nhấn vào nút thoát, hay vì nhiều lý do khác nữa...) bị bắt buộc phải login.
_Em bị mất nick fooly_kid đã đăng nhập lại với TK đang dùng để post bài đây, cơ mà không hiểu tại sao hồi sáng không tài nào login được :D bây giờ thì lại được, có lẽ tại diễn đàn chưa ổn định Em đành chịu.
:confused:

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Xin cho Em gửi lời cảm ơn tới các bác Admin nhé, các bác vất vả quá, cơ khổ cái mới nếu mà chưa thuyết phục được người ta ủng hộ, và nhận ra ưu điểm của nó thì nó thế đấy.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tin nhắn thế nào rồi ý nhỉ ? chẳng gửi được cho ai cả !
Hay là ai biết cách nào bảo hộ cho mình cái !

anhoanh

anhoanh

Guest
25/3/04
105
1
0
45
Đà Nẵng
Mình cũng vào tin nhắn ko được . Không biết mấy Bác ADMin đâu rồi nhỉ?

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Nhắn qua YM hay là ICQ? Nếu muốn nhắn tin bằng hai cái này thì vào Chức năng chọn hồ sơ mà sửa, cơ mà sao không có chức năng nhắn tin (bằng YM hay ICQ) khi mem offline nhỉ?

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Bac hyper dau rui ay nhi? cho Em hoi la lam the nao de gui kem file va gioi han dung luong cho phep duoc khong?

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Bac Hyper add cai Mod Private Message vao cai. Dang can qua ma cha tim thay o dau ca.

H

hong hot

Cao cấp
Cac bac admin xem xet khac phuc chu viet de anh em post bai cho thuan tien nhe. Thanks.

hoi truoc toi thay co cai muc "cac bai moi trong ngay" va muc top members rat hay ma gio khong biet tim o dau, cac bac chi giup voi nhe.

F

For_you_1112

Guest
18/8/04
14
0
0
SaPa
cam_to_80 nói:
Tin nhắn thế nào rồi ý nhỉ ? chẳng gửi được cho ai cả !
Hay là ai biết cách nào bảo hộ cho mình cái !

Muốn nhắn tin riêng cho các thành viên các bạn phải vào Hồ sơ\ thay đổi tuỳ chọn\ nhắn tin\ kích hoạt vào đó.
vậy là OK ngay, tớ cũng mới mò ra :p

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Các bạn có thể do chưa quen nên còn nhiều trục trặc khi sử dụng. Chúng tôi lại không phai là chuyên gia nên không lường hết mọi phát sinh. Các bạn hãy dành chút thời gian "nghiên cứu" hết chức năng của trong thanh menu phía trên thì theo mình nghĩ sẽ không gặp khó khăn.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Hôm nọ hình như thấy có thể add cái avatar riêng của mình lên trên wkt, hoặc redirect tới 1 cái url khác được cơ mà. Sao bây giờ vào chọn avatar lại chỉ thấy chọn những cái available trên wkt thôi nhỉ?

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
hai2hai nói:
Hôm nọ hình như thấy có thể add cái avatar riêng của mình lên trên wkt, hoặc redirect tới 1 cái url khác được cơ mà. Sao bây giờ vào chọn avatar lại chỉ thấy chọn những cái available trên wkt thôi nhỉ?

À, té của mình thì có đầy đủ, nhưng đăng ký hộ người khác thì không có chức năng trên. Có phải do quyền hạn theo số post ko nhỉ

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Đúng là WKT có set quyền hạn cho các bạn trong việc sử dụng tài nguyên và các chức năng trong profile, các bạn mới đăng ký xin chịu thiệt thòi chút xíu cho có không khí.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em càng lúc càng thấy WKT đổi mới rất hợp lý. Có nhiều lỗi những các lổi đang dần được chỉnh sửa cho hoàn chỉnh hơn.
Chúc mừng WKT có một khuôn mặt mới.
Em ủng hộ việc hạn chế quyền hạn để các thành viên cố gắng post bài nhiều hơn với phương châm
Càng nhiệt tình thì càng cảm thấy WKT thật hay.

L

lanchi

Guest
chac cung con nhieu loi phai sua chua, tam thoi phai chiu vay thoi ha ???

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
vẫn chưa viết được hả các bác

treen thif vieets dduwowcj nhwng duwowi thif khoong vieets dduwowc laf sao nhir

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Dùng bộ gõ Unikey, Vietkey (chọn chuẩn Unicode) mà gõ tiếng Việt đi cho bà con đỡ đau mắt. Các bạn ko gõ được tiếng Việt, vậy sao tớ hay bao nhiêu người khác lại gõ được nhỉ (trong khi tớ và các bạn dùng browser giống nhau).

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
gửi hai2hai

khoong bieets chiuj thooi oong tuwowngs aj