thuytienxanh ui! Sinh nhật zui zẻ!!! Nha!!!!!!!!

• Thread starter nang
  • Ngày gửi
nang

nang

Guest
Sang gio vao dien dan ma loay hoay hong go duoc tieng Viet kia. Lam hao phi thoi gian dac biet cua thuytienxanh qua. Luc nay dang co vu gi o cu dinh dang ay the?!? Nho de den toi nua nha!!!!!!

........
Chuc mung thuytienxanh!! Xanh mai xanh nhe!!!!!!!!
(haha, khong ngo minh con nhanh chan hon nguoi ay ay cua dang ay !?

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chúc mừng sinh nhật !
tiếc là không có bia bọt gì để bật cho nó có không khí tí nhẩy !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chuc mung sinh nhat em thuy!
Chuc em luon tre dep va de thuong nhu trong tam hinh em gui cho anh.
To nang: Neu co di sinh nhat thuy tien xanh thi nho cho anh gui loi chuc mung nhe.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ối, hôm nay SN em hả? Chúc em luôn luôn xinh tươi, tận hưởng năm cuối của đời SV một cách dzui zẻ, hạnh phúc.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Thuỷ tiên xanh trông như thế nào nhỉ??? muốn ngó qua cái quá nếu có thể gửi cho tớ cái ảnh của mình nhé :D Email của ke? da.i kho*` là fooly_kid@yahoo.com

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Chuc' mung` Sn thuytienxanh nhe'. To' voi' ay' o gan` nhau hi vong se duoc gap ay'. To o ban' dao ay' a`. Chuc' ay' luon vui ve, va` co' 1 nam hoc cuoi' thanh` cong nhe'

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To nang: Hom nay di sinh nhat thuy tien xanh co vui KO?
To frozen_soul83: Em danh chu kieu ay co khi con kho dich hon la danh ko dau ay.
To fooly kid: Anh muon xem anh ko, den cho em em cho xem nhe.
To Xiang Qiang:Dao nay ay vat va qua nhi, nhung ma hay co gang len nhe, chu nhu minh thi mong duoc vat va nhu ban do.Chuc thanh cong.

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Sao em lại chọn vầng trăng cô đơn để trú ngụ thể!, thôi, xuống trái đất này mà ở đi em ơi... nhiều người yêu quý em thế cơ mà!!!

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Hôm nay thì hơi muộn nhỉ Thủy nhỉ.
Chúc em sinh nhật vui vẻ, học tốt và ngày càng xinh.

anh: haixhai

T

tao_meoht

Guest
26/5/04
12
0
0
Truy cập trang
Da la loi chuc thi khong bao gio muon phai khong, thuytien xanh!
chuc nhung dieu tot dep nhat se den voi cau khi buoc sang tuoi moi

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
anhlaanh nói:
To fooly kid: Anh muon xem anh ko, den cho em em cho xem nhe.
Thuytienxanh thông cảm cho Anh nhé, giao lưu với anhlaanh cái:D cậu cho tớ biết địa chỉ của cậu đi tớ sẽ đến (cậu nhớ dẫn Em nào đến giới thiệu cho tớ với nhé, chứ không tớ ở tình trạng single này lâu quá thành ra sinh nhiều tât xấu :D). Mà cậu có biết hamabeo không? hôm nào Anh Em mình làm một vụ ở Mùa thu vàng đi cái nhỉ. bottom up!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
du hoi muon nhung cung duoc xin chuc mung thuytienxanh. Chuc ban nam cuoi nay se co ket qua tot nhu mong doi.
to foly_kid: ua, bac thu vao xem nick yahoo hamabeo la cua ai la ro ngay thoi ma !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
TO suongdemtv; Em ngoc that! Da co cai ten mua thu vang thi nguoi do phai biet anh roi chu.Xin loi em anh lo loi.
To fooly kid: Anh muon cham dut tinh trang doc than a`, de thoi cu den mua thu vang di, ngoi choi roi ........

T

thuytienxanh

Guest
Cam on moi nguoi da quan tam den TTX, minh that su rat vui va mong rang tat ca nhung dieu chuc tot dep do dei tro thanh hien thuc

nang

nang

Guest
Vi TTX rat de thuong ma, that do! Uh, it nhat ngay mai TTX cung se co dieu tro thanh hien thuc. Buoi sang thu 6 cho mot tin tot lanh, ui, hi vong no cung se den voi nang.

T

thuytienxanh

Guest
Nang oi, duoc nang khen de thuong ttx no mui mat roi bat den do . Ngay mai mong rang ca 2 dua tui minh deu co the cuoi vui ve .

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Hehe dạo này anh không hay vào. Thui thì mừng em tuổi mới bằng món bún riêu tình yêu mẹ anh nấu. Lúc nào rảnh cứ qua ăn miễn phí em nhé, em mà ăn bún mẹ anh chắc đắt hàng lắm đó :)

T

teppi

Sơ cấp
21/6/04
45
0
6
Truy cập trang
Dạo này cũng không vào WKT mấy nên....không bít....bi h mới bít
Chúc em thuytienxanh luôn vui vẻ, học tốt năm cuối và mọi ước muốn đều thành hiện thực
Ngày mai là thứ bảy rùi. Chúc em vui vẻ nhé!