Tường thuật buổi offline "Gặp mặt tháng 9" WTK miền Bắc

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
E

emin1080

Guest
22/5/03
20
0
0
Hanoi
Cái đội của em babycat không được huy chương vàng là đúng rồi. Đội này chả ăn gian, cơ bản là đội này vừa có con trai, vừa có con gái nên khi chuyền chun nó mới xúc động. Kitten đâu rồi, "chiến" với chị cái nào.

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Nhầm rồi chị emin 1080 ơi, đội em 100% con gái, chẳng có xúc động đậy gì đâu, nhưng mà bọn em fair play nhất... nên mới đứng giải bét, trong khi đó còn được giám khảo đánh giá là chuyền nhanh nhất đấy... thế mới ức chứ!
:wall: :wall: :wall:

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
XiangQiang ơi, chị emin1080 bảo "đội này" có nghĩa là đội của emin1080 đấy, không phải đội của em đâu (đội của nhà chị đấy). Đội chị có có hẳn mấy bạn nam đẹp trai nên cảm hứng mới dồi dào và chuyền chun hiệu quả thế đấy. Đội em toàn nữ thì đúng là không thể xúc động đậy được rùi. Nói thật với em nhé, đấy là hai couples còn mải vừa ngắm nhau vừa chuyền chun không thì còn hiệu quả hơn nữa ấy chứ. Thôi em ạ, đừng "ức" nữa, lần sau rút kinh nghiệm phải tuyển thêm các men nhé. Mà đội chị CHƠI gì chả nhất, nhiều huy chương nhất đấy chứ.

:hehe::hehe::hehe:

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
"Dời đất" NewWorld dùng mấy cái icons trông "mạnh tay" quá he he he.

:hehe: :hehe: :hehe: .

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Hì hì. đội của Kitten vô địch chuyền chun còn gì, đúng quá rồi, hìhì, vừa chuyền chun vừa cười tức bụng. Anh Huân không cổ động lại đứng ngoài soi Kitten với Honey:ladiesman.

:freddy: Với lại người ta có trình độ cao, nhìn anh Baccuaemin1080 mồm ngậm cái que với sợi dây chun, trừng mắt lên quát Kitten " Nhanh lên, không được cười " Hihi, may mà có Bác nhắc nhở không Kitten cười đứt ruột mất. Mà CNN là người kết thúc dây chuyền rất điệu nghệ đấy chứ.

:dzo: :dzo:

T

ttn

Guest
XIANGQIANG nói:
Nhầm rồi chị emin 1080 ơi, đội em 100% con gái, chẳng có xúc động đậy gì đâu, nhưng mà bọn em fair play nhất... nên mới đứng giải bét, trong khi đó còn được giám khảo đánh giá là chuyền nhanh nhất đấy... thế mới ức chứ!
:wall: :wall: :wall:

XQ ơi, chị đã xui là lồng mấy cái vào một lúc thì có phải nhất không. Lần sau rút kinh nghiệm đừng có mà đứng hàng ngoài cùng, BGK soi kỹ thì không ăn gian được đâu.
:error:

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
CNN là ai trong ảnh? có ai chỉ cho tớ cái được không? hâm mộ CNN từ lâu lắm rùi...

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Anh chị em ui, lần sau mình sẽ tổ chức vào tháng mấy? Anh chị em vào survey nhé, ở đầu diễn đàn này.
SUNF sẽ tổ chức thêm các cuộc survey về nội dung offline, đề nghị anh chị em đóng góp ý kiến sáng tạo.

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
iso nói:
CNN là ai trong ảnh? có ai chỉ cho tớ cái được không? hâm mộ CNN từ lâu lắm rùi...

:lol:

hối lộ đi , em chỉ CNN cho bác!

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ui, thấy các bác bàn tán giải thưởng mà buồn cho BTC quá, chẳng có cái giải thưởng nào cầm về. Hehe, may mình cũng được một cái bạc an ủi về giải phong cách " thi ăn mà chẳng ăn", ấy là vì hai chị em đang mải hỏi nhau "ai cho ăn trước" và cứ thế hỏi cho đến khi thông báo hết giờ :cheesebur

P/S: Cuối cùng AC vẫn cầm về mấy hộp quà đẹp nhất, chắc để đến offline lần 5 trao cho mọi người vậy (ko biết có nên thủ lĩnh áo nâu ko nhỉ?) :cheering:

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, oan hết sức, đội 6 trong cái trò chuyền chun ý không ăn gian một tẹo nào. Đôi của chị emin làm cái gì ở trên thì em không biết chỉ biết là chuyền với tốc độ chóng mặt mà vẫn còn thời gian mở miệng cười + nói + quát "có nhanh lên không thì bảo" + "chun đây này" (theo lời honey tả lại thì quay lại vẫn thấy chun đang ở đầu hàng...), còn đôi của mèo mật ngọt thì cứ làm mọi người đau bụng vì cười, ai đời đi thi đấu mà còn bận tranh nhau xem ai cao hơn, nếu không phải CNN chịu
Chỉ có một cái buộc phải công nhận là , trời ơi, thi kiến thức xếp thứ 7/7 :crying:

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Meggie nói:
:lol:

hối lộ đi , em chỉ CNN cho bác!
Nếu đã mất công hối lộ thì anh iso tìm trực tiếp em nè, cần gì qua ai nữa! :p