Tường thuật buổi offline "Gặp mặt tháng 9" WTK miền Bắc

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Thay mặt Ban tổ chức xin thẳng thắn nhận các "khiếm khuyết" trên và sẽ rút kinh nghiệm.
1. Lần sau chỉ ăn "bim bim" thôi, khỏi "cháy túi" ban tổ chức.
2. Lần sau sẽ để cho "cơ mồm" không còn cơ hội khép vào nữa.
3. Lần sau sẽ uống rượu quốc lủi.......
4. Lần sau sẽ có nhiều giám sát viên hơn, để ít ra khỏi trao giải nhầm như truờng hợp của Cam to, - bỏ nem vào túi áo làm cứ tưởng ăn hết rồi. Lần sau cho bịt mắt ăn bánh gatô luôn.
5. hehe, Ban tổ chức và ban quản trị WKT sẽ còn bỏ "bùa mê, thuốc lú" tiếp...

Khóa học Quản trị dòng tiền
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Hihi, kể ra Kitten cũng được khối giải, mà toàn huy chương vàng hẳn hoi không thèm huy chương bạc, nếu không được vàng là sẵn sàng đứng bét luôn chị emin1080 nhỉ ? Em và Honey cứ buồn cười cái anh Gấu của chị mãi. Lần sau chị em mình sẽ chiến đấu tiếp.

P

pu_mat

Guest
16/5/04
0
0
0
Vui qua. Nghe moi nguoi tuong thuat ma em cu tiec hui hui.Lan truoc em co di nhung lan nay thi khong di duoc.Lan sau thi chac chan la em phai di.Mong cho ngay ay nhanh len.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Sửa lần cuối:
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Ảnh bác Sùn chỉnh lại đẹp quá, trông mọi người vui vẻ mà phát thèm đi được...
Mà bác nào chỉ cho em chú nào là fooly_kid để em đòi 61 cái roi cái, hình như honghot không di thì phải... :bigok:
Meg.

BT: ơ, sao em vẫn có quyền sửa bài đây này, mà mọi người kêu không sửa được nhỉ? chắc bác admin nào lại ưu ái em rồi :banana: , thôi, bác cho XQ cái quyền sửa bài cái, thấy bài tường thuật gì mà sai lộn tùng phèo... xấu hổ quá XQ ơi...

Sửa lần cuối:
M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
ttn nói:
Sao toàn thấy khen thế nhỉ, chẳng thấy ai chê cả. Tớ xung phong chê thế này:

1. Ban tổ chức cho ăn nhiều quá, no đến tận chiều
2. Ban tổ chức để cho cười nhiều quá, đau cơ mồm tới tận tối
3. Ban tổ chức cho uống nhiều quá, đau đầu tới tận đêm
4. Ban tổ chức chấm điểm theo cơ cấu lung tung quá, ức đến tận sáng hôm sau
5. Ban tổ chức... làm cho tớ dù bận hôm nào cũng phải log vào web xem tình hình... vì thích quá!!! hì hì
Chị ttn ơi, có đổ tội thì đổ cho các member WKT ham vui, mải chơi quá chứ đổ tội gì cho Ban tổ chức. Ban tổ chức chỉ là những người ham vui, mải chơi nhất mà thôi :)

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Meggie nói:
Ảnh bác Sùn chỉnh lại đẹp quá, trông mọi người vui vẻ mà phát thèm đi được...
Mà bác nào chỉ cho em chú nào là fooly_kid để em đòi 61 cái roi cái,...
Fooly_kid viết tắt là F**k đấy mà. :flower1:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Danh sách thành viên tham dự đây bà con ới!!!
:wall: :wall: :wall:

G7 đâu rồi, sao chẳng có ai lên tiếng thế?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Hongminh ơi, em muốn được nhiều huy chương nhưng mà lúc ấy mệt quá cho nên chị giục em lên em mới từ chối mà. Với lại mình không có năng khiếu trang trí lắm thì phải.Khổ thế cơ chứ lại.:((
G2 ơi, lần sau cố gắng nhé, hẹn ngày tái ngộ.
To anh Tiến: vẫn còn sức để let's dance cơ à. wa giỏi, em thì mệt quá, về sớm ngủ sớm. hehe.
Có lẽ ta nên chăm tập thể thao??????

H

heo-xauxi

Guest
14/9/04
8
0
0
38
KTQD
mèn ..dui thiệt ..ưóc chi ơ đó hen

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
Em ngọc xin gửi lời cảm ơn Giang và anh chuột nhé.
To anh Tiến: tiếc quá hôm trước em có vào YM nhưng không biết anh bị mất nick kia rồi nên vẫn nhắn tin cho anh qua đó. Sáng chủ nhật này em rỗi thì em mới add nick mới của anh được, sẽ nói chuyện tiếp anh nhé.
Chúc anh một ngày mới thật nhiều điều tốt lành.

Híc, chán quá em vẫn chưa xem được hình họp mặt, vnn1269 chậm như rùa ấy, chắc phải ra ngoài quán có đường ADSL thì mới xem được.

To 007: mấy hôm nay chả thấy mặt đâu thế, bị “bà xã” quản lý chặt rùi à, hì, cho tớ gửi lời cảm ơn cậu bạn ở FPT nhé và cám ơn cả u nữa, thanks u vì tình bạn thân thiết của chúng ta.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
To anh Tiến: tiếc quá hôm trước em có vào YM nhưng không biết anh bị mất nick kia rồi nên vẫn nhắn tin cho anh qua đó. Sáng chủ nhật này em rỗi thì em mới add nick mới của anh được, sẽ nói chuyện tiếp anh nhé.
Chúc anh một ngày mới thật nhiều điều tốt lành.
To em ngoc: Sáng chủ nhật anh sẽ ra không biết là em sẽ ra lúc mấy giờ nhỉ để anh còn biết nhóm G2 rỗi thì nói chuyện luôn nhé cả ruby-sky(hồng ngoc và bầu trời) nếu không bận gì. Theo anh thì lúc 8.30-9 giờ nhỉ em đồng ý không, em gái anh cũng học kế toán nó xem ảnh nó bảo các chị xinh thế nó bảo xem có chị nào nhận nó làm em gái nhỉ( nó ngồi nói lẩm bẩm)

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
To anh Tiến: vẫn như mọi khi, chắc khoảng 10h em mới ra được.
Em gái anh cũng học kế toán à, vậy thì hay quá, anh rủ vào wkt luôn đi, em ngọc cũng rất thích có em gái đấy, anh add nick của em ngọc rồi, khi nào cô bé rỗi nhắn qua nói chuyện với em nhé, híc, dù ngoài sáng chủ nhật ra, em không vào được YM lúc nào nữa.

L

LinhAoF

Guest
9/4/04
16
0
0
Ha Noi
Nhóm X4 đâu rùi? Táo mèo ui, tớ còn được cả huy chương vàng môn ngồi bóng nữa cơ. He he nhóm mình to mồn nên được thêm huy chương bạc môn "chun", mọi người nhầm rùi nhá. X4 giải nhì môn chun đấy! Các bác G5 đâu rôi nhỉ? Mình về lúc hơn 4h . Ko biết bác Huân có thêm được quả bóng nào nữa ko nhỉ. Ban tổ chức cháy túi rồi! G5- X4 zô zô!!!!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Hêhê, hôm nay tớ ngồi ăn huy chương, thấy nó cũng ngon ra phết đấy chứ, G2 ơi, ủng hộ ý kiến của anh Tiến, CN ra chat cho vui đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
Độ 9h30 em online, ai on nữa thì add cái nick đẹp của em vào nhé: phuonghoanglua_love@yahoo

B

Babycat

Guest
13/8/04
9
0
1
Hic hic hôm đấy về vui qua lam E van tie nuoi măc du rat mệt. Chi buon một cai la huy chương vang cua mon chuyen Chun phai dành cho đội E lại bị đội khac ăn gian nẫng mất. Nhưng k sao miện mình chơi đep la được.
Hic Hic chi buon 1 chút la côn việc ban tổ chức giao E đã k hoan thành Hic hic vi mải lam quen voi mọi ngươi ma quên côn việc được giao. Qua diễn đàn e thành thật gửi lời xin lỗi ban tổ chức nhé. Vui quá k chịu được 1 la A Vua Lua trong thật xinh trong màn trang điểm.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
phuonghoanglua nói:
Hêhê, hôm nay tớ ngồi ăn huy chương, thấy nó cũng ngon ra phết đấy chứ,

ơ, giỏi nhỉ, cậu làm mấy cái huân chương đẹp đẽ thế, bóc ra ăn không thấy tiếc hả? có bị tào tháo đuổi không đấy? :banana:

To babycat, sao bây giờ mới lên tiếng thế, thôi, tụi mình kiếm mãi 1 huy chương bạc cũng đủ an ủi rồi, còn vụ chuyền chun thì đứng giải bét còn gì...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA