Chào mừng SN WKT lần V tại TP. HCM bằng một điệu tăng gô hay cha cha cha nhé!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Pà Con đăng ký rồi thì nhớ đi đúng giờ nhé, đừng thất hứa! ặc ặc

To: Let! Chị có mấy cái CD nhạc gì thì hô lên, có đúng chủ đề tăng gô - cha cha cha và đặc biệt có bài: một nụ hồng, một nụ hồng dành cho mắt nai=>MẮT NAI CHA CHA CHA!

Nhớ đưa đi bà 8 nhé!
Hùm toàn nhạc dance tiếng u tiếng tây thôi!

S

Su Su Ki

Guest
18/10/07
20
0
0
41
HCM
Chết em rùi,hôm đó em phải đi học,tiếc ghê!Thôi để hôm sau đi bù zậy,nhưng em ko bit nhảy mấy anh chị ơi,mà lại thích nhảy mới chết chứ,thứ năm em đi mấy anh chị chỉ em với nha?số em 0907055220 cho em đăng ký 1 suất! he...he...thích wá đi mất

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Chết em rùi,hôm đó em phải đi học,tiếc ghê!Thôi để hôm sau đi bù zậy,nhưng em ko bit nhảy mấy anh chị ơi,mà lại thích nhảy mới chết chứ,thứ năm em đi mấy anh chị chỉ em với nha?số em 0907055220 cho em đăng ký 1 suất! he...he...thích wá đi mất

Buổi ra đầu tiên ra mắt quan trọng lắm=> sắp xếp đội hình luôn! Su nên nghỉ học 1 buổi ko sao đâu! Chuyện nhỏ ấy mà => Học thấy ko tày học Nhảy.
Đến thì nhớ phone cho RK hoặc chị Tú nhé ko thì lạc đó!

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
taoxanh nói:
P.S - Thiên Thanh thay taoxanh nhảy giùm nhá.
TT bó tay rùi bé. Hii, chị của bé ko bít nhảy.
Buổi ra đầu tiên ra mắt quan trọng lắm=> sắp xếp đội hình luôn! Su nên nghỉ học 1 buổi ko sao đâu! Chuyện nhỏ ấy mà => Học thấy ko tày học Nhảy.
Đến thì nhớ phone cho RK hoặc chị Tú nhé ko thì lạc đó!
Chậc, xui con ng ta nghỉ học. Thế này ko ổn lắm đâu rk.

S

Su Su Ki

Guest
18/10/07
20
0
0
41
HCM
trời! em nói nhỏ anh nghe nè,em đã thực hiện câu này 2 lần rồi đó,và đã bị chị cảnh cáo rùi,nếu thêm 1 lần nữa chắc em sẽ bị xử tử mất. Nhưng em sẽ cố gắng đi ra 1 chút vì 7g mới học!hi...hi..

chị tú ơi sao ko la 5,7,cn hả chị?zậy là em ko thể tham gia rồi,vì 4,6 em bận đi học rùi,đổi lại dc ko chị

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chị sợ thứ 7 và CN mọi người đều bận việc riêng cả (đi chơi với người yêu này, đi ăn đi nhậu này...) nên mới sắp xếp thời gian đó để đi làm về là mọi người có thể ra luôn. Còn đối với chị thứ 7 và CN thì OK!

Các thành viên tham gia nhảy cho ý kiến xem sao. Có đổi lịch không? Nhưng dù nếu có đổi lịch thì sáng thứ 5 sẽ thông báo cụ thể sau, thứ 4 ngày 24/10/2007 vẫn ra tập dượt như đã fix, các thành viên nhé!

chị tú ơi sao ko la 5,7,cn hả chị?zậy là em ko thể tham gia rồi,vì 4,6 em bận đi học rùi,đổi lại dc ko chị

Sửa lần cuối:
Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Chị sợ thứ 7 và CN mọi người đều bận việc riêng cả (đi chơi với người yêu này, đi ăn đi nhậu này...) nên mới sắp xếp thời gian đó để đi làm về là mọi người có thể ra luôn. Còn đối với chị thứ 7 và CN thì OK!

Các thành viên tham gia nhảy cho ý kiến xem sao. Có đổi lịch không? Nhưng dù nếu có đổi lịch thì sáng thứ 5 sẽ thông báo cụ thể sau, thứ 4 ngày 24/10/2007 vẫn ra tập dượt như đã fix, các thành viên nhé!

Ok chị. Em ủng hộ thứ 4, 6. :1luvu::1luvu:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Em đăng kí làm cổ động viên thui, em chưa thể nhảy nhót đc, buồn thật.

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Hic hic... mình chẳng biết nhảy nhót gì cả... tại chị Thắm hết, khởi xướng cho đã... chẳng ai chịu hưởng ứng theo... mà hôm trước mình xin phép người dưng đi học, người dưng nói khỏi cần học... làm đến giờ mình cũng chẳng biết nhảy luôn, huuuuu!... :ride:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha, vui ghê , topic này cũng hấp dẫn hen... thứ 4-6 thì em cũng có đăng ký 1 khóa AV rồi (cô giáo ngày nào cũng dạy, chỉ có điều....). Để tối đó em rãnh thì ra ... hò hét với mọi ngơời cho vui hen :)
Về địa điểm tập luyện, cv Lê Văn Tám khá rộng, em nghĩ là chị Tú Anh nên hẹn vị trí cổng luôn cho chắc (VD: cổng đường Hai Bà Trưng). Mấy cái vụ nhảy nhót ở công viên này dạo này khá phổ biến, tuy nhiên em lại ít thấy ở cv Lê Văn Tám, ko biết có bị cấm cản gì ko.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ha ha ha, vui ghê , topic này cũng hấp dẫn hen... thứ 4-6 thì em cũng có đăng ký 1 khóa AV rồi (cô giáo ngày nào cũng dạy, chỉ có điều....). Để tối đó em rãnh thì ra ... hò hét với mọi ngơời cho vui hen :)
Đi học về qua cũng được hoặc xin nghỉ sớm đi, bọn chị tập từ 18 - 20 giờ mà.

(Cothant: em đi học từ 17h30 - 21h chị ạ :) )

Về địa điểm tập luyện, cv Lê Văn Tám khá rộng, em nghĩ là chị Tú Anh nên hẹn vị trí cổng luôn cho chắc (VD: cổng đường Hai Bà Trưng).
Híc, dặn ở cổng Hai Bà Trưng mà, chả đọc kỹ gì cả:
Chúng ta tập trung trước cổng công viên Lê Văn Tám phía đường Hai Bà Trưng lúc 18 giờ.

(Cothant: oh yeah, tại chị viết bài dài quá, đọc ko hết :) em chỉnh lại cái bài đầu của chị một tí cho nó rõ (tô màu thêm). )

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Tin buồn: theo như sự phân công cũng như "tinh thần tự giác" RK106 chịu trách nhiệm "âm thanh" nhưng ngày hôm qua hì hục cả ngày đưa cái máy nghe nhạc (khá cũ) ra tiệm để sửa => kết quả thật bất ngờ: offhand.com huhuhuu Thành thật xin lỗi mọi người!

Nhân đây thì mọi người trợ giúp luôn: ai có máy nghe nhạc (đĩa CD ) hoặc các thiết bị nghe nhạc tương tự, gọn, nhẹ và đặc biệt có âm thanh đủ lớn để có thể tập nhảy ở Công Viên thì có thế đưa đi cho "cộng đồng" mượn 6 buổi. Nếu ai có thì thông báo sớm nhé!=> Rất cần sự giúp đỡ của mọi người! (chi phí máy do chị Tú Anh trả )

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tin buồn: theo như sự phân công cũng như "tinh thần tự giác" RK106 chịu trách nhiệm "âm thanh" nhưng ngày hôm qua hì hục cả ngày đưa cái máy nghe nhạc (khá cũ) ra tiệm để sửa => kết quả thật bất ngờ: offhand.com huhuhuu Thành thật xin lỗi mọi người!

Nhân đây thì mọi người trợ giúp luôn: ai có máy nghe nhạc (đĩa CD ) hoặc các thiết bị nghe nhạc tương tự, gọn, nhẹ và đặc biệt có âm thanh đủ lớn để có thể tập nhảy ở Công Viên thì có thế đưa đi cho "cộng đồng" mượn 6 buổi. Nếu ai có thì thông báo sớm nhé!=> Rất cần sự giúp đỡ của mọi người! (chi phí máy do chị Tú Anh trả )
Em trai chịu khó mang cái máy của chị đi sửa luôn đeeeeeeeeeeeeeeê! Hic hic cái máy của chị chắc là hỏng con mắt đọc hay sao áh, CD bỏ vào nó chạy nhưng chẳng nghe tiếng nhạc xập xình. hic hic giờ chỉ nghe được băng cát-sét và ray-đi-ô thôi :(. Em trai mang đi sửa được thì cho mượn đến 60 buổi luôn đấy! :dance2:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thôi em trai ơi! Chị mượn được rồi. Mai chị sẽ mang đi: cả máy, cả đĩa.

T

thotrang1986

Guest
3/10/07
33
0
0
Mặt trăng
Ôi chỗ này vui thật cho em tham gia với, em cũng biết dôi chút mấy điệu cha cha cha, còn mấy điệu kia lâu lắm rồi không dancing quen ết rồi nhờ các anh chị chỉ giáo.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Thôi em trai ơi! Chị mượn được rồi. Mai chị sẽ mang đi: cả máy, cả đĩa.
Chị tài thật! Chỉ điểm cho em địa điểm và con người mà chị đã dzụ dzỗ để mượn được cái máy và cả đĩa đeeeeeeeeeeeeeeê! hâm mộ chị quá! :freddy:

heheeeeeeeeee em sì pam tí!

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Chị ơi, em cũng tham gia tập. Nhưng lúc biểu diễn thì em không đi được rồi. Nhưng sẽ có nhóm thay thế. Hihi....

Sửa lần cuối:
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Ặc Ặc! Vậy là..........Kính thứ bà con! Máy, đĩa và "vũ trường" đã có, chỉ đợi tới giờ "G" - 18giờ thứ 4 (24/10/2007) đề nghị các bác tập trung tai Cổng Công Viên Lê Văn Tám - Đường Hai Bà Trưng để lên Sàn!
---Queo Căm!---
To: Tú Anh Chị! Cám ơn chị dụ cái máy! Em sẽ giúp chị....bỏ Đĩa CD vào máy và lấy ra!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA