Chào mừng SN WKT lần V tại TP. HCM bằng một điệu tăng gô hay cha cha cha nhé!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Oh, vui quá.
Thời gian này em hơi bận, có lẽ là em không thể tham gia sinh nhật web được. Chúc sinh nhật vui vẻ.
To chị Lét: chị nhớ đem bánh kem về cho em nha (mong mọi người giúp chị Lét dành phần bánh kem nha:angel:. Cảm ơn)
Con bé này, có đi thì mới có phần. Hic hic hỏng biết phần chị có để đủ ăn không nữa ở đó mà... mang về. Hic hic hay là em cứ đóng tiền góp vào đeeeeeeeeeeeeê, em không đi để chị ăn hộ cho rồi mang về cho em chịu chứ?! :dance2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Lu bu quá nên quên! Tối nay do có việc quá quan trọng nên KR106 ko đi xem mọi người tập nhảy được!
Thành thật xin lỗi! Mọi người cứ tập bình thường , nếu xong việc sớm thì RK sẽ ra!
Trân trọng!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hôm qua, đội nhảy múa đã kết nạp thêm các mem xinh xinh, mảnh mai sau: a-sê-tê, camchuong, si-gờ-rét, Cothant, pts911 và bạn của muathugiauem. Phát huy tinh thần chiều nay 6h mọi người có mặt ở Cổng CV Lê Văn Tám (Cổng đường Hai Bà Trưng) đúng giờ nhé. Hic hic ai đến sớm được thì đến... rủ Let ăn gỏi bò đeeeeeeeeeeeeeê. hic hic 5h20 là let có mặt ở đấy rồi. Vậy anh chị em nào ra sớm được thì ra nhé!

Ùm mà thông báo là tối qua sau khi nhảy nhót xong anh chị em về tán loạn hết, hic hic làm một mình Let nạp năng lượng hết 4 con chim sẻ, 14 quả trứng cút lộn, 4 chai Ken (hic hic vì nó mà Let chạy xe về nhà có 1 tay và có 1 người vì chạy theo Let để đưa Let về nhà đã bị CA thổi phạt mà Let hỏng hay :freddy:) và một số món vật lạ khác Let không thể kê khai và đếm số con hay số lần được. :lol:

Cảm ơn các anh - những CĐV nhiệt tình! :1luvu:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Hôm qua, đội nhảy múa đã kết nạp thêm các mem xinh xinh, mảnh mai sau: a-sê-tê, camchuong, si-gờ-rét, Cothant, pts911 và bạn của muathudauem. Phát huy tinh thần chiều nay 6h mọi người có mặt ở Cổng CV Lê Văn Tám (Cổng đường Hai Bà Trưng) đúng giờ nhé. Hic hic ai đến sớm được thì đến... rủ Let ăn gỏi bò đeeeeeeeeeeeeeê. hic hic 5h20 là let có mặt ở đấy rồi. Vậy anh chị em nào ra sớm được thì ra nhé!

Ùm mà thông báo là tối qua sau khi nhảy nhót xong anh chị em về tán loạn hết, hic hic làm một mình Let nạp năng lượng hết 4 con chim sẻ, 14 quả trứng cút lộn, 4 chai Ken (hic hic vì nó mà Let chạy xe về nhà có 1 tay và có 1 người vì chạy theo Let để đưa Let về nhà đã bị CA thổi phạt mà Let hỏng hay :freddy:) và một số món vật lạ khác Let không thể kê khai và đếm số con hay số lần được. :lol:

Tiếc wá.... Chim sẻ & trứng cút lộn.... Hôm wa em đi học nên chẳng tham gia được... Tiếc wá....:wall::wall:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Hôm qua, đội nhảy múa đã kết nạp thêm các mem xinh xinh, mảnh mai sau: a-sê-tê, camchuong, si-gờ-rét, Cothant, pts911 và bạn của muathudauem. Phát huy tinh thần chiều nay 6h mọi người có mặt ở Cổng CV Lê Văn Tám (Cổng đường Hai Bà Trưng) đúng giờ nhé. Hic hic ai đến sớm được thì đến... rủ Let ăn gỏi bò đeeeeeeeeeeeeeê. hic hic 5h20 là let có mặt ở đấy rồi. Vậy anh chị em nào ra sớm được thì ra nhé!

Chủ yếu là sẽ + cút thôi, chứ Ken thì làm sao hạ được Let chứ??? Kid bị CA thổi ah, sáng nay có điện thoại hỏi thăm chưa đó?

Nguyen Minh Kha nói:
Tiếc wá.... Chim sẻ & trứng cút lộn.... Hôm wa em đi học nên chẳng tham gia được... Tiếc wá....

Siêu nhân mà cũng đòi ăn sẽ + cút ưh?

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Hỏi:
Bác Cọp này lạ nhỉ? Làm răng mà siêu nhân lại chẳng ăn cút & sẽ được nhở??

Đáp:
Đã gọi là siêu nhân thì cái gì mà chẳng xơi được hả bác.

Ủa, mà hổng biết siêu nhân có ăn được sắt, thép, bêtông giống như PMU18 không vậy?

To HT: hôm qua mỹ nhân gọi ra cứu mà sao từ chối thế?:wall:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Đã gọi là siêu nhân thì cái gì mà chẳng xơi được hả bác. Phải vậy không ta ???

úi giời, sao hậu vệ nhà ta lại đá vào khung thành nhà thế? Nhầm sân rồi bác Trường ui.

Đính chính: Ai ăn được cái gì thì siêu nhân mới ăn được cái đó. Ko fải cái gì cũng ăn được cả. :1nono::1nono:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
:angel::angel:
úi giời, sao hậu vệ nhà ta lại đá vào khung thành nhà thế? Nhầm sân rồi bác Trường ui.

Đính chính: Ai ăn được cái gì thì siêu nhân mới ăn được cái đó. Ko fải cái gì cũng ăn được cả. :1nono::1nono:
Nói như anh Trường vậy là siêu nhân dùng được cả " C '" và " Lá xoan " à???:dance2:
Đã gọi là siêu nhân thì cái gì mà chẳng xơi được hả bác. Phải vậy không ta ???

penguinvn

penguinvn

Guest
Hic hic ai đến sớm được thì đến... rủ Let ăn gỏi bò đeeeeeeeeeeeeeê.

Chiều nay sẽ rủ chị ăn gỏi bò vì em sẽ ra sớm, em bao chị nhé, gỏi bò thôi nhé.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Làm người ai làm thế chứ em. Cả nguyên trung đội nhảy nhót mà chỉ bao mình LET => bất công wé:wall:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Hỏng lẽ chiều nay bỏ chơi game 1 buổi để ra.... ăn gỏi bò ta :dance2:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
:angel::angel:
Nói như anh Trường vậy là siêu nhân dùng được cả " C '" và " Lá xoan " à???:dance2:

Giời ạ, nói sai có tí mà bị bắt bẻ ghê wa. ai lại diễn giải đầy chất tượng hình thế ....heheh

@bác hổ: Có ai cầu kíu đâu ???? Em có biết chi mô

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chủ yếu là sẽ + cút thôi, chứ Ken thì làm sao hạ được Let chứ??? Kid bị CA thổi ah, sáng nay có điện thoại hỏi thăm chưa đó?
Hic hic tối qua anh Kid không dám để em đưa về và anh Sơn cũng không có can đảm đưa em về nên... tự thân vận động anh ạh. hic hic về tới nhà gọi cho anh Kid mới biết là anh Sơn chạy theo em để đưa em về mà hỏng theo kịp. hic hic tối qua em nhớ là đã cố tình chạy chậm để đưa ai đó về và cũng để ai đó đưa em về mà ta... Ơ mà tối qua em cứ nghĩ các anh về luôn nên em về. Lúc về tới nhà định gọi cho anh Sơn nhưng nghĩ là anh ấy đang còn chạy xe trên đường nên em không gọi cho anh ấy và cứ thế ngủ luôn. Hic hic sáng ra mới biết... rồi gọi điện thoại hỏi thăm nhưng chẳng thấy chủ nhân nghe máy :( Hỏng biết là đang bận hay là... giận nữa.

@pts911: thật tình tối qua em không biết anh chạy sau em :sorry: và tối qua em cũng không nghe thấy chuông điện thoại em reo và cũng không nghe được tín hiệu tin nhắn đến. :sorry: Hic hic em về nhà là ngủ ngay ấy mà! Ùm cấm giận người vô tội nhé! :)

penguinvn

penguinvn

Guest
Hỏng lẽ chiều nay bỏ chơi game 1 buổi để ra.... ăn gỏi bò ta :dance2:

Mời chị Let thui, ai mời cothant đâu, đi chơi game đi.

D

DaoQuynhNhi

Guest
6/9/06
11
0
0
41
Tp HCM
Mời chị Let thui, ai mời cothant đâu, đi chơi game đi.

Chị ơi, cho anh cothant giữ xe cũng được mừ..:freddy:
Chiều nay chúng ta cố gắng đi đông đủ nhé " cộng đồng tạo nên sức mạnh mừ "..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA