Offline khu vực phía Nam

• Thread starter SUNF
  • Ngày gửi

Khoảng thời gian nào chúng ta có thể tổ chức offline được?

• Tháng 11-2004

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tháng 12-2004

• Ra năm 2005, trước Tết ta

• Ra năm 2005, sau Tết ta

• Tháng 10-2004

• Số thành viên bình chọn
    0
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Offline phía Nam cần được chuẩn bị thật tốt, do vậy các bạn nên bàn bạc trước nhé, nếu có thể thì những người quan tâm nên họp trực tiếp trước một buổi.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Dạo này mình bận quá, việc chung, việc riêng, dự tính, dự án đủ thứ nên không có thời gian online hầu chuyện. Các bạn cứ chủ động tổ chức mình sẽ ủng hộ.
Vậy là sáng chủ nhật này sẽ có mặt họp trù bị.

T

thaokim

Guest
20/4/04
21
0
0
48
Tp. HCM
Truy cập trang
Ui, mong là họp mặt WKT phí Nam sẽ diễn ra vào tháng 11 vì giữa tháng 10 mình phải đi công tác ra ngoài Hà Nội rồi... tiếc quá!!! Nếu các bạn cần giúp gì về khâu chuẩn bị tổ chức, mình xin sẵn sàng.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Duoc roi, Vay thi chung ta to chuc vao thang 10 nhung ngay nao thi phia thong bao truoc 1 tuan de sap xep cong tac. Neu khong di cong tac thi khong duoc vui lam dau.

Khuat quang thin
Cong ty Van hoa Phuong Nam
8663447 ext: 402

T

thaokim

Guest
20/4/04
21
0
0
48
Tp. HCM
Truy cập trang
Mình có một địa điểm khá là dễ thương và cũng thích hợp với việc tổ chức họp mặt WKT nhưng địa điểm hơi xa thành phố một chút, quán cà phê Đồng Vọng ở Lái Thiêu - Bình Dương. Đây là quán cà phê vườn nhưng không gian rất rộng, có các khu vực riêng để tổ chức thảo luận theo nhóm. Các bạn thấy thế nào?? Còn ai có địa điểm khác thì góp ý với nhé. Hy vọng là ngày đó mình sẽ có mặt ở Tp. HCM.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Mọi người cho em tham gia với, em thấy hoạt động offline o phía Bắc vui quá đang đợi phía Nam mình đây . . Sáng chủ nhật này em cũng có mặt ở SG nhưng lại phải thi mất rùi không tham gia học với các bác được ,tiếc quá đi mất. Theo ý kiến của em thì nên tổ chức ở SG ,Đồng Nai hay Bình dương cũng được rùi , còn đi xa hơn chút nữa sợ có người sẽ vất vả đấy .
Đi xa quá mệt rùi thì làm sao mà chơi được nũa phải không các bác ?

K

khoqua

Guest
11/8/04
6
0
0
TP. HCM
Truy cập trang
Vay co cho gi nua bao con oi. Ngay mai(26/09) 8:30 a.m ta cung tham gia ban bac tai cafe VAN XUAN vay nha'.

Neu offline vao ngay 17/10 thi tiec qua, co 2 thanh vien moi(hhanghai va vtkhoi) rat hoat bat, nang dong mong cho` offline thi` chua ve` VN kip. Co ketoan@ thi` nga`y 18/10 moi vao SG. Neu duoc ta la`m vao ngay 23 or 24/10 thi hay biet may.

Theo toi, ta chon mot noi co' gio' bie?n nhu Long Hai chang han thi thoang, sach se ma` e^m duong nao.

(sorry vi khong the bo dau duoc. Ca kieu vini va` telex deu khong duoc)

M

maituan

Guest
26/7/04
14
1
1
Oh !Thich qua minh se co gang tham gi voi cac ban duoc khong ?
Nhung Chu Nhat tuan nay minh ban roi khong the tham gia hop mat truoc o cafe Van Xuan roi.
Co the lien he ngay ofline voi minh qua so dien thoai: 0903155978.

Chuc cuoc hop offline o phia nam Thanh cong my man.
Chuc suc khoe cac thanh vien trang webketoan

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Hello, chào các bạn webketoan miền Nam, cho tớ đăng ký một suất với. Cuối tháng này tớ vào Sài Gòn làm việc, hy vọng được làm quen và gặp gỡ các bạn cùng vui chơi thật vui vẻ

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Hay rồi ! Lần này kiếm chuyện làm mấy phát sung sung! Tổ chức dã ngoại là hay nhất! Có công tác chuẩn bị gì cho làm với cho vui bà con nha!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA