Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Nhảm quá, 1 buổi sáng bực mình vì những chuyện nhảm nhí, trưa lại mò vào đọc 1 vài thứ nhảm nhí, rồi thì tự biến mình thành nhảm nhí. Chán!

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
tocdai_friendly nói:
Trời ha ơi tớ gửi cho bạn vào goon way gi do vi o ho so ban ghi vay ma!
Kiêm tra hop thu do nhé
let đã kiểm tra rồi nhưng vẫn không thấy TD ơiiiiiiiiiii

Cảm phiền gửi lại vào letmyha@yahoo.com cho tớ với nhé! hihihi Cuối tuần vui vẻ nhé!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Ôiiiiiiiiii nhức đầu wóa!
Đâu cái điền là điên cái đầu rồi đây! Hic...
Chắc là phải về sớm thôi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đã đến giờ rồi đây.
Chẳng biết sẽ như thế nào nữa? nhưng thôi kệ........

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Hỏi mỗi câu ''Ăn tối chưa'' rồi im re luôn. Bó tay! Đã bảo ''chưa ăn'' mà 30 phút rồi không thấy nói gì.
Thôi tự đi ăn lấy vậy. Hình như mình chỉ có thói quen mời người khác thì đúng hơn...

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Cả ngày hôm nay ko thể vào mạng dc! Như người trên đảo hoang ý! Vào web mà đã thấy hơn 400 bài mới rồi........tối nay đọc mệt nghỉ!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tối rồi , buồn ngủ we' ! :wall:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
đau khổ rồi lại khổ đau, khổ đau lại là vui sướng.......... thế là sao vậy nhỉ?
:eyepop:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Vẫn buồn ngủ và vẫn phải thức đêm.Mệt mỏi ghê.
Mắt vẫn đỏ hoe,ko khéo ra đường người ta tưởng vừa bị ăn đòn.
Cuối tuần rôi, phải làm cho xong việc vậy.
Tuần sau sẽ rất bận đây,hix..

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
lại một đêm mất ngủ. Híc ! đêm qua lạnh thế kô biết, mình còn đi cả tất đi ngủ mà vẫn thấy lạnh,không tài nòa ngủ được, vừa chợp mắt được một lúc thì ông anh trai về gọi cửa, thế là mất toi một đêm.
Hôm nay mẹ ra viện đây, vậy mà chẳng được nghỉ để đi đón mẹ nhỉ . Tối nay là được ngủ ngon rồi . hì hì

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hôm nay thấy nhẹ nhõm thật.

Sáng dậy, bật PC vào WKT xem bà con thế nào... Chết thật, bây giờ mình check WKT trước khi sign in vào Yahoo chứ. Đây là một sân chơi mình thích, vào đây học được nhiều thứ từ mọi người, bạn bè cũng nhiều hơn... có một câu ai đó đã nói mình rất thích... "Hoa gương - Trăng nước". Nhất định mình sẽ nhớ câu này và apply trong nhiều tình huống khác.

Sign in vào Yahoo, không có ma nào online cả, Weekend mừ, thui đã thế mình cũng khép cửa luôn, không có hứng nói chuyện lắm.

Sao mình cứ sống như đang ở Hawai vậy, có bao nhiêu việc phải làm cơ mà.

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chiều này được nghỉ rùi, nhưng khổ thân cho cái xe của mình. Sao nó lại bị hỏng kia chứ. Trời ạ, bít làm thế nào đây. Không sửa được là quyết tâm đi xe 4 bánh, hu hu

D

Dracula_KT

Guest
19/9/06
25
0
1
Thanh xuan - HN
Có một buổi chiều để ngủ rồi đây. cả tuần mệt mỏi tối đi ăn nhậu với mấy tên kia.:beernow: :dzo: :beernow:
:a_ok: đầu tháng "Nghèo đến mức chỉ còn mỗi tiền":biggthump

S

silent

Guest
24/10/06
21
0
0
Somewhere to hide
Suy nghĩ của bản thân

Mọi người trong công ty ai cũng cho rằng ngày thứ 7 chẳng phải làm gì cả,nhưng chẳng hiểu vì sao cứ thứ 7 việc kế toán của mình lại phải giải quyết nhiều thế: công việc ,họp hành, rồi lại sinh hoạt ngoại khoá..đặc biệt lại được giảng dạy về cách cư xử nữa.Mình thầm cảm ơn LỚP ĐÀO TẠO tại công ty của mình, cứ làm, cứ kêu chán,và lại được bồi dưỡng về đạo đức nhân viên.Không biết có ai được như vậy không, hay chỉ có Công ty mình thôi.
Mình luôn tự cho rằng cái gì mình cũng có thể cảm nhận ,nhìn thấy và hiểu ngay vấn đề.Cái gì cũng có hai mặt , cứ như trời và đất, tay phải và tay trái, cái đúng và cái sai .. Đúng là triết học chẳng nói sai cái gì cả..Mình đã không là giáo viên về dạy cách cư xử thì thôi,bây giờ mình lại trở thành học viên ...
Nhiều khi nghĩ lại, liệu mình có phải thay đổi cách sống trong môi trường làm việc này không,nếu mình cứ làm việc như một cái máy để cho xong và nhận lương thì sẽ thế nào? Có sợ người ta cười mình không?Nhưng suy nghĩ ấy chỉ thoáng qua thôi,nó không ngự trị được lâu mà thay vào đó là CỨ SỐNG NHƯ THẾ ,mình vẫn là mình, vẫn đầy nhiệt tình +trách nhiệm của công việc,và thừa sức để biết cách cư xử thế nào cho đúng.
Có những lúc mình thấy sao mình lại đối xử với người ấy như thế,tình cảm cũ của chúng ta đâu hết rồi...? Bạn của mình đã nói với mình "Never make friend in your office-Your feeling will be deep wounds".Mình thấy thấm thía câu nói đó quá,mình phải thay đổi suy nghĩ về cách kết bạn này đi.Nhưng khó quá,liệu ai có thể sống mà không kết bạn cơ chứ.Mình lại chẳng giống ai, cái miệng toe toét,đi đến đâu cũng lại kết bạn ngay được.Đã nhiều lần mình thử sống bình thường,ít nói,ít quan hệ thôi, nhưng chẳng ai để yên cho mình cả...
Mình tự là khổ mình rồi.
Một ngày thứ 7 bắt đầu cho sự vui vẻ trở lại .Hy vọng thế

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Một ngày khác mọi ngày!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Câu trả lời của ngày hôm qua: Chưa ăn thì ăn đi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA