Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
hiiiiiiiiiiiii! chị...chắc lại anh T ạ?:biggthump:biggthump

Đúng rồi :004: Sao tự nhiên lại đổi tên nick cơ chứ ...

Táoxanh vẫn thích đọc truyện trẻ con nhỉ, chắc còn lâu mới chín :1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Thien Thanh_ Minh Chau (6/15/2008 5:36:22 PM): uh, chi uong chut xiu:wall::wall::wall:
đánh đòn chị gái!:006:
Trời, chị bị gài ah?! :022:

E đánh đòn... lão bố hổ, chú pts911, Kid, pác muontennguoi, winner, ĐMTrung, Quang tèo, ATM, Bao hồng trường cái tội xúi dại trẻ con ấy!
Nhất là lão bố hổ, đã uống bia rùi mà còn kêu con uống thêm rượu! :wall:
Lão bố hổ ko thương con, con gái của bố muh xem như là con ghẻ ấy!:wall:

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê

...hông phải lâu chín đâu chị:028: chắc đang sưu tầm truyện trẻ con để mai này còn phục vụ cho ...táo con ấy chứ:004:

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Dzạo nì muốn ghé qua diễn đàn cũng rình rập....Vì cty k cho truy cập ,mạng trong giờ làm việc nếu như k muốn bị phạt tiền.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Đúng rồi :004: Sao tự nhiên lại đổi tên nick cơ chứ ...

Em cái gì cũng đọc.hehehe!Em đang giật giải người có mắt kính dày nhất cty mà.hehe
...hông phải lâu chín đâu chị
chắc đang sưu tầm truyện trẻ con để mai này còn phục vụ cho ...táo con ấy chứ
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Amen!
Đọc Harry và Mực Tim..cũng thế ạ?Đọc gì để thành người lớn đây trùi chị Pear????:wall:

G

giotnangcuoithu

User tự cấm truy cập
Mặc dù lòng tự dặn lòng sẽ bình thường mọi việc. Nhưng đó chỉ là dối lòng mình mà thôi! Vẫn vui vẻ bình thường ......nhưng nghe người ta kể đến chuyện tình cảm của người ta. Mình vẫn vô tư khuyên nhủ nhưng........lòng lại buốt nhói đau! Hi vọng vài ba ngày nữa sẽ ko còn cảm giác này! Sợ lắm cái cảm giác này hichic:sad:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Sáng sớm đã gặp chuyện bực mình. Làm ăn chẳng ra sao cả!

Grừ! Đang bực, đừng ai đụng tới tui. Chỉ chờ có người đụng vào là nổi khùng lên đấy!:057:

Khỏi quảng cáo. Ai chả biết đang khùng hehe

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Hôm nay Cafe về tối không tài nào ngủ được....

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
"Bâng khuâng đứng giữa 2 dòng nước
Chọn một dòng hay để nước cuốn trôi"
Không phải lần đầu tiên, biết có chọn thì cũng bị nước cuốn trôi mà thôi. Cứ mặc nước cuốn về đâu thì về vậy!

câu này hay quá có lẽ cứ kệ cho nó trôi anh ạ , trôi mãi chắc sẽ có một lúc nào đó bị ngăn lại , chẳng biết rồi sẽ ra sao xong cứ vậy khỏi phải nghĩ

mệt+ mỏi , suy nghĩ mãi rồi mà chẳng biết sẽ làm như thế nào cả xong đi vẫn phải đi và đã quyết định đi thì ko được bỏ , sắp xa HN rồi chẳng biết bao giờ mới quay lại đay và lúc đó sẽ ntn nhỉ ? HN liệu có còn như bây giờ hay thay đổi . Mong rằng mọi chuyện sẽ tốt đẹp đến với mình trong một môi trường mới. Cuộc hành trình lại bắt đầu :039:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
câu này hay quá có lẽ cứ kệ cho nó trôi anh ạ , trôi mãi chắc sẽ có một lúc nào đó bị ngăn lại , chẳng biết rồi sẽ ra sao xong cứ vậy khỏi phải nghĩ

mệt+ mỏi , suy nghĩ mãi rồi mà chẳng biết sẽ làm như thế nào cả xong đi vẫn phải đi và đã quyết định đi thì ko được bỏ , sắp xa HN rồi chẳng biết bao giờ mới quay lại đay và lúc đó sẽ ntn nhỉ ? HN liệu có còn như bây giờ hay thay đổi . Mong rằng mọi chuyện sẽ tốt đẹp đến với mình trong một môi trường mới. Cuộc hành trình lại bắt đầu :039:

Đi đâu vậy chị? Sao bỗng dưng lặn mất tăm không sủi bọt thế?

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Mỏi và nhức mắt quá!Lại tăng thì.........

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ, từ sáng giờ chưa ăn gì đói quá tranh thủ 8 tý rùi về thui.

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Amen!
Đọc Harry và Mực Tim..cũng thế ạ? Đọc gì để thành người lớn đây trùi chị Pear????:wall:

Đọc gì để thành ngưới lớn hả? Hãy đọc Getting to ... YES :004: , Do's and taboos around the world for women...

(Lúc nào cũng nhõng nhẽo no noooo thì đúng là còn lâu mới quyết định nói ... yes)

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Đi đâu vậy chị? Sao bỗng dưng lặn mất tăm không sủi bọt thế?

chị lại giống em vào SG một thời gian em ạ , tạm thời chia tay HN và mọi người đi làm kinh tế sau đó lại ra cùng mọi người vui vẻ hiii

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
chị lại giống em vào SG một thời gian em ạ , tạm thời chia tay HN và mọi người đi làm kinh tế sau đó lại ra cùng mọi người vui vẻ hiii
hân hạnh đón típ bác vào công tác và ăn chơi,:drummer:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Em và anh...như vầng trăng khuya
Em và anh bây giờ mỗi đứa đôi nơi