Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chẳng biết do đói hay là có việc gì mà sao thấy nóng ruột thế nhỉ. Mong là ko có chuyện gì, mọi việc đều tốt đẹp mà.:thumbsup:

Khóa học Quản trị dòng tiền
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Oạch! Táo xấu!:030: Thấy chị sai rùi mà còn bênh nhé :rotfl:

Em cuối tuần thật relaxed nhé! :020:
THế này mới gọi là ngoan hiền nhe.
Cuối tuần cũng vui ấy nhỉ:ezpi_hear, mai có vui vầy không đây.:027:

B

binhminhhanoi

Guest
26/12/07
31
0
0
hà nội
Gấu - Sao em lại để chữ ký "Thề ....."gì lạ thế nhỉ????

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Anh yêu em!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Ko ngủ đc!
Quyết định đó làm mình cảm thấy có lỗi với sếp! :022:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Có nên suy nghĩ lại ?!

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Một tuần mới lại đến tuần này là tuần tui quyết định cho mình là lên hay ko đi xa và quyết định sẽ ntn cho mình. Dạo này đen quá mất điện thoại, mất nik chẳng biết ai mà liên lạc nữa , đúng là năm nay là sao kế đô có khác sao mà đen quá vậy.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Nhiều khi thấy mình độc ác thật.:quiet:
Nắng nóng + một số việc ko được thuận lợi làm mình mệt mỏi quá.:017::017::017:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Bận khủng khiếp, mệt mỏi!Tối muốn relax thì chân sưng to, chả đi đâu đc. Edit Plan!:wall:

B

buithuyha

Guest
22/12/07
70
1
0
Hà Nội
Ngày xửa, Ngày xưa, có 2 giọt sữa iu nhau thắm thiết ! 1 hôm, giọt sữa cái nói với giọt sữa đực : hay là mìinh cuói nhau đi anh ! Giọt sữa đực đồng ý ! thế là đám cuói diễn ra ngay sau đó !!!! Họ sống với nhau Hạnh Phúc đc 1 thời gian .... 1 hôm giọt sữa cái gợi ý : hay là mình có con nghen anh ? Nhưng giọt sữa đực từ chối !! GSC bàng hoàng, đau đớn, tức giận hỏi : Vì sao, có phải anh hết iu em rồi ko ? GSĐ Trả lời : Hổng phải, mà tại vì ... tại vì .... GSC : vì sao anh nói đi, tai sao? GSĐ : vì ... vì ... anh là sữa tiệt trùng mà

B

buithuyha

Guest
22/12/07
70
1
0
Hà Nội
Các bộ phận trong cơ thể một cụ già họp nhau xin nghỉ hưu. Não là trưởng phòng nhân sự. Tim phát biểu: - Cho tôi nghỉ hưu đi, 80 năm nay, tôi làm việc cật lực rồi. Não nói: - Không được, ông nghỉ thì tiêu à? Lấy ai ra làm việc cho bọn tôi sống? Dạ dày lên tiếng: - Vậy dành suất ấy cho tôi đi. Tôi đã co bóp 80 năm nay nên khắp người mỏi nhừ hết cả rồi. -Tôi không đồng ý, ông nghỉ thì bọn tôi cũng chết chắc. - Thế thì cho ta nghỉ vậy - Một giọng yếu ớt vọng lên từ phía dưới. Não quát: - Đứa nào lên tiếng khi chưa cho phép đấy, đứng lên cho ta xem mặt? Giọng nói đó trả lời: - Hừm, ông mà đứng lên được thì việc gì phải xin ngh

B

buithuyha

Guest
22/12/07
70
1
0
Hà Nội
Buồn buồn mắc võng nằm chơi,-Ai ngờ võng đứt, buồn ơi là buồn./////////Buồn buồn năm chục xé chơi,-Xé nhầm năm triệu, buồn ơi là buồn.///////Buồn buồn muốn đốt nhà chơi,-Ai dè cháy thật, buồn ơi là buồn./////////Buồn buồn lấy súng ra chơi,-Bắn nhầm đứa bạn, buồn ơi là buồn.//////////Buồn buồn chán chán đi bơi,-Ai ngờ hết nước, buồn ơi là buồn./////////Buồn buồn đếm lá vàng rơi,-Đếm hoài không hết, buồn ơi là buồn.////////Buồn buồn muốn hắt xì hơi-Vậy mà không được, buồn ơi là buồn./////////Buồn buồn viết nhảm, gửi chơi, Đứa nào ko gửi buồn ơi la` bu0`n

B

buithuyha

Guest
22/12/07
70
1
0
Hà Nội
Có thông tin là tỉnh Quảng Bình sẽ sát nhập với Hà Tĩnh, lấy tên là Tỉnh Bình Tĩnh. Bộ Nội vụ sát nhập với Bộ Công an thành Bộ Nội Công. Bộ thông tin truyền thông sáp nhập với bộ giáo dục thành Bộ Truyền Dục. Nhưng theo các nguồn tin mật, Bộ Nội vụ chỉ thích sát nhập với bộ Y tế, lấy tên là Bộ Nội Y Còn Bộ Truyền thông lại có nhã ý sát nhập với Bộ Lao động Thương binh xã hội thành Bộ Truyền Lao ^@^

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Cảm thấy căng thẳng.
Đã gưỉ đơn rồi, nhg vẫn chưa quyết!
Khổ thế!
Cái đầu phải suy nghĩ hoài, muốn buông xuôi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
SG ....
May mà không lạc.
Vẫn giống HN, lọ mọ 1 hồi là về được Khách Sạn. Dưng mà mất nhiều thời gian quá!
Có lẽ phải tuyển lái xe riêng mới được.

H

HoangthiThuy

Guest
28/5/07
13
0
0
39
HN
Mong muốn của mình là có thêm một chút hiểu biết ngang bằng với mọi người. Học trung cấp nhưng mình làm việc khá tốt, mình có khả năng quản lý, nhưng mình không thích lắm mình muốn học kế toán để sự hiểu biết của mình + Khả năng quản lý đã được đào tạo + đã làm để sau 3 năm học liên thông mình sẽ tận dụng mọi tốt thời gian này bổ xung kiến thức. Vậy là cơ hội đến với mình, search mãi trên mạng mà không có trường nào học liên thông chuyển hệ ngoài trường Viện đại học mở. Còn >10 ngày nữa thôi, mặc dù bắt đầu ôn nhưng mình phải cố gắng hết sức vì thi (TA+ Toán) PT & kế toán đại cương. 2 (TA+KToan) trước mình học cũng khá bây h ôn lại thôi. Còn toán thì mất nhiều thời gian đây? Vì thi mà mình không được đi nghỉ mát trong khi đó cả Tồng công ty đi. Xếp thì ký đơn cho mình dự thi nữa chứ, nếu không được thì mình làm quản lý nói ra lời nói đâu có trọng lượng vì Xếp đánh giá việc đơn giản mà em không làm được (Chắc em chỉ biết nói). Phải cố gắng thật sự, mình lười quá. Hôm nay quyết định ngồi học về nhà muộn vậy.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đồng Tháp thẳng tiến.
Thế là mai đi chuyến công tác miền Tây đầu tiên.
Cảm ơn anh google earth, xác định toạ độ khảo sát đơn giản hơn GPS.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:flower1: Trưa nay rửa bát giúp vợ, chẳng ngủ được chút nào... Bây giờ làm việc mà ngáp lên ngáp xuống!

Hì hì ngủ để mơ thấy vợ nhỉ? :040:

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
:flower1: Trưa nay rửa bát giúp vợ, chẳng ngủ được chút nào... Bây giờ làm việc mà ngáp lên ngáp xuống!

Hì hì ngủ để mơ thấy vợ nhỉ? :040:

Hì hì rửa bát liền một tuần là quen thôi mà. Tớ đã có kinh nghiệm ... nhờ chồng :007:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA