Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
- Hôm qua....
Sáng. Mưa to! Chẳng đi ra ngoài được, đi vội chưa kịp ăn sáng. Đói!
Chiều. Mưa to hơn! Vẫn phải đi ra ngoài. Hic! Sếp giao cho cả núi việc cần làm gấp, xoay như chong chóng.
Tự dưng giật mình kêu "Thôi chết rồi!". Chị đồng nghiệp ngồi cạnh tròn mắt nhìn sang. "Muộn quá rồi" - Thở dài khi nhòm đồng hồ đã là 18h. Chị đồng nghiệp mắt lại càng tròn hơn nhìn mình như nhìn người ngoài hành tinh, rồi chị bật cười, mình nhìn sang và cũng bật cười. Dạo này đầu óc mình có vấn đề thật rồi.
- Hôm nay...
Vẫn mưa. Đến cơ quan tức tốc mở máy làm việc ngay. Sếp hỏi nhiều làm mình như muốn nổ đầu. Trưa. Tạnh mưa! Trời cao, gió nhẹ. Nhớ đến hôm nay là SN bạn thân.
Tối nay chắc hẳn sẽ rất tuyệt. Nghĩ vậy, tự dưng thấy hạnh phúc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
- Hôm qua....
Sáng. Mưa to! Chẳng đi ra ngoài được, đi vội chưa kịp ăn sáng. Đói!
Chiều. Mưa to hơn! Vẫn phải đi ra ngoài. Hic! Sếp giao cho cả núi việc cần làm gấp, xoay như chong chóng.
Tự dưng giật mình kêu "Thôi chết rồi!". Chị đồng nghiệp ngồi cạnh tròn mắt nhìn sang. "Muộn quá rồi" - Thở dài khi nhòm đồng hồ đã là 18h. Chị đồng nghiệp mắt lại càng tròn hơn nhìn mình như nhìn người ngoài hành tinh, rồi chị bật cười, mình nhìn sang và cũng bật cười. Dạo này đầu óc mình có vấn đề thật rồi.- Hôm nay...
Vẫn mưa. Đến cơ quan tức tốc mở máy làm việc ngay. Sếp hỏi nhiều làm mình như muốn nổ đầu. Trưa. Tạnh mưa! Trời cao, gió nhẹ. Nhớ đến hôm nay là SN bạn thân.
Tối nay chắc hẳn sẽ rất tuyệt. Nghĩ vậy, tự dưng thấy hạnh phúc.

Huyền HồGươm sắp có tin mừng hả em.
Đây là tâm trạng của kẻ đang yêu mà

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mưa ---> Lụt ....

Từ hôm kia đến giờ mữa rả rích suốt .... Hậu quả là lũ quét và lụt .... Ôi trời nước ngập nhà ngập cửa ... Ngập đường ngập phố .... Nhìn dòng nước đục ngầu cuồn cuộn mà ớn quá đi mất .... ( May mà nhà mình ở ... lưng chừng núi chứ không thì ... eo ơi .... ):053:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Trời hôm nay hửng nắng, làm cho ai ai cũng tràn đầy sức sống, sau hai ngày mưa lầy lội.
Giờ đã đến ngày cuối tuần mới thấy mệt mỏi làm sao? Hai ngày giữa tuần hưng phấn với công việc bao nhiêu, giờ lại thấy mệt mỏi bấy nhiêu.

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Ước j trời mưa..............aaaaaaaaaaaaaa

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Đi vô nhà tắm tớ vặn vòi hoa sen cho mừ mưa hém ẻm Mèo cúng :lol:
đồ ngốc xít!! đã vô được nhà tắm mà đứng vặn vòi hoa sen hử:wall::wall:, hèn chi chưa có pồ:lol::lol:

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Ước j trời mưa..............aaaaaaaaaaaaaa
Chiều nay ước có mưa......giờ mưa rồi,, mưa to quá...mát quá!!!!!!!!!!:banana::banana::banana:
Tối nay ước có tiền, coi mai có tiền hok.... và mơ "giấc mơ đẹp" hehehe:flower:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
đồ ngốc xít!! đã vô được nhà tắm mà đứng vặn vòi hoa sen hử:wall::wall:, hèn chi chưa có pồ:lol::lol:

Đúng rồi, đồ ngốc xít!

Nhưng ổng có bồ rồi đó Mèo, bồ ổng là thành viên ở trong web mình lun đó! :talk:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Cả ngày quay vòng vòng, đến ra về cũng quên cả việc mà người khác nhờ làm, ngày càng đãng trí. Lại 1 cuối tuần. Sắp hết năm. Tháng 9 rồi còn gì.

Chiều nay ước có mưa......giờ mưa rồi,, mưa to quá...mát quá!!!!!!!!!!:banana::banana::banana:
Tối nay ước có tiền, coi mai có tiền hok.... và mơ "giấc mơ đẹp" hehehe:flower:

Muốn ước có xiền thì em phải nằm mơ thấy ..ỉn hoặc nước...còn muốn ra xiền thì nằm mơ thấy..cá. Thời sinh viên nghe bọn bạn bảo anh thế..hì

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Cả ngày quay vòng vòng, đến ra về cũng quên cả việc mà người khác nhờ làm, ngày càng đãng trí. Lại 1 cuối tuần. Sắp hết năm. Tháng 9 rồi còn gì.

Muốn ước có xiền thì em phải nằm mơ thấy ..ỉn hoặc nước...còn muốn ra xiền thì nằm mơ thấy..cá. Thời sinh viên nghe bọn bạn bảo anh thế..hì

Giờ em mới nghe nói vậy. Em ngủ chưa mơ thấy cá bao giờ, hẳn nào ko thấy ra .... tiền :rocker:. Đêm nay phải thử mới được.

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Giờ em mới nghe nói vậy. Em ngủ chưa mơ thấy cá bao giờ, hẳn nào ko thấy ra .... tiền :rocker:. Đêm nay phải thử mới được.

Chị mình có tài điều khiển giấc mơ theo ý mình hay wa.Chị chỉ cho em cái chiêu đó đi.hiiii:banana::banana:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chị mình có tài điều khiển giấc mơ theo ý mình hay wa.Chị chỉ cho em cái chiêu đó đi.hiiii:banana::banana:

Đang trong giai đoạn thử nghiệm em ah.
Đêm qua chị mơ thấy tiền nên hôm nay được ăn cá, ăn cá rồi thể nào cũng mơ thấy cá.... thế là có tiền :036:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Ngày thứ 3 rồi mà vẫn cứ học nội quy. Chán chít. Về sớm ngủ thôi. Trời lại mưa to, kèm theo gió giật dữ dội. Chắc sắp bão rồi đây.

Đang trong giai đoạn thử nghiệm em ah.
Đêm qua chị mơ thấy tiền nên hôm nay được ăn cá, ăn cá rồi thể nào cũng mơ thấy cá.... thế là có tiền :036:

Mơ được thì cứ mơ em à...có những cái hiện tại chưa thực hiện được, tạm thời gửi gắm nó vào giấc mơ cũng hay:004:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
:wall: tức thật

Sửa lần cuối:
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Oe Oe Oe em teo rồi các pác ơi ....Thi Toán chả nhớ được chi hu hu hu ...Quay hem quay được.......He He He đọc lại bài mình viết mà phì cười.....Cái dễ nhất là vẽ đồ thị ấy các pác ạ...... Bậc 2 trên Bậc nhất là đồ thị có tiệm cận....he hehe em không nhớ nên khi tìm điểm uốn nhẽ ra phải ghi đó là đường tiệm cận thì em phệt luôn....." Đồ thị không có .....điểm uốn " he he he he ......

Sao em nhớ cái hồi học cấp 3 thía , mấy bài này nhắm mắt cũng làm xong ...hu hu hu bây giờ thì 3 tiếng em còn chưa làm xong bài khảo sát hàm số Oe Oe Oe Oe Oe he he he he he he he......Đau lòng quá ( thầy chủ nhiệm cấp 3 mà biết em 1 bài khảo sát làm chẳng được chắc thầy ngất xỉu quá hu hu hu )

Mai thi Lý đây hu hu hu ..chắc lại 1 quá.....Sao con đường thi cử của iem nó lận văn đận thế ko biết......

Năm ngoái thi toàn môn chuyên ngành thì lại chủ quan ko chịu làm kỹ...Rớt đài luôn.....

Để đến năm nay thi Toán , Lý hu hu hu năm nay chắc lại hi sinh đệp hu hu hu hu

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA