Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Chờ mấy hôm để được cám ơn, mà đến lúc vào chả thấy cám ơn mình gì nhở. Bà thuycog kia kìa kìa, mượn chồng có tí buổi đêm thui mà đã khó chịu rùi hử......:wall::wall::wall:
đấy cảm ơn rùi đấy đã được chưa đáng ghét quá đưa chị lên đó mà bêu xấu hả , lúc nào gặp ăn đánh đấy

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
đấy cảm ơn rùi đấy đã được chưa đáng ghét quá đưa chị lên đó mà bêu xấu hả , lúc nào gặp ăn bánh đấy

ăn bánh hả, em thích nhất món bánh rán nhân thịt đấy nhé có bao nhiêu em ăn hết bấy nhiêu he he he. Chị mình tâm lý ghê :angel:.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ngày có nắng!!!
Mỗi ngày nắng lại hồng thêm 1 chút. Từng ngày một, từng ngày một....

cfoinfo

cfoinfo

Trung cấp
30/7/08
189
0
16
Hà Tây nay còn đâu???
Một người xây dựng, hai người phá. Đã biết sai rồi mà cứ làm, thế mới chán. Cuối cũng chốt lại "Nốt lần này thôi, tôi chịu trách nhiệm"!
Chẳng có hứng làm gì nữa, ra ngoài hút điếu thuốc mà đắng hết cả miệng. Bỏ dở!!!!!!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Anh đã đang trở lại của anh của 2 năm về trước. Hết si tình đi anh @^@

G

GENTO

Guest
30/11/08
17
0
0
hà nội
Một ngày mới nắng lên em đi ăn thịt chó ............ và anh đến đón em ..... nà nà na ná nà ..............:058::dance2:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Em đọc lại cái Loay Hoay của em 3 năm về trước mà thấy buồn cười quá!!!
Dạo này thích đọc lại những bài viết cũ thế không biết. Cứ móc lại topic cũ ra rồi đọc. View cả nội dung bài bị xóa ra để đọc. Thấy vui thật đấy!!!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Đi đám cưới thứ 7, CN- 2 đám 2 ngày!chết dở, thời buổi lạm fát thế này mà cứ thi nhau rước...về!

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Vẫn như thế.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Chỉ còn 19 ngày nữa là hết hạn nộp báo cáo, nếu tính giờ làm thì với công suất 12giờ/ngày x 16 ngày (trừ 3 chủ nhật) = 192 giờ nữa là phải hoàn thành 4 bộ BCTC. Choáng! vắt chân lên cổ mà chạy... dạo này đãng trí quá, hôm nay lại chở con đi quá trường học mới nhớ!... sắp giải nghệ rồi...

L

Lhangbduong

Trung cấp
21/11/08
102
0
0
Binh Duong
Phù...mệt mỏi quá!
Chẳng lẽ lúc nào dân kế toán chuyển giao công việc cho nhau cũng phải shock nhau vậy sao? Mà có phải người mới muốn cướp việc của người cũ đâu chứ! Sao không thể vui vẻ nói cười với nhau như bình thường vậy? Ngẫm lại lúc mình bàn giao việc cho nguời khác có căng thẳng thế đâu mà bây giờ tiếp nhận lại... Mình đã luôn cố gắng để dễ người, dễ ta, vậy mà...! Thôi thì chín người mười ý, làm sao được bi giờ! Hi vọng rồi mọi việc sẽ tốt đẹp, mình sống tốt chắc trời sẽ không phụ mình!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Dạo này ta .....trên từng cây số ........

Sáng sớm đi nhiều cảnh đẹp chỉ mong có máy ảnh lúc đó để chụp lại....Đẹp mê ly lun

Sương sớm .....cánh đồng xanh non..... mặt nước phăng lặng......ui phải nói là quên sầu lun...

cfoinfo

cfoinfo

Trung cấp
30/7/08
189
0
16
Hà Tây nay còn đâu???
Dạo này ta .....trên từng cây số ........

Sáng sớm đi nhiều cảnh đẹp chỉ mong có máy ảnh lúc đó để chụp lại....Đẹp mê ly lun

Sương sớm .....cánh đồng xanh non..... mặt nước phăng lặng......ui phải nói là quên sầu lun...

Tỉnh lại đi, quay về thực tại đê, mai còn đá bóng đấy ông ạ!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Tỉnh lại đi, quay về thực tại đê, mai còn đá bóng đấy ông ạ!

Hí hé mai em lại cưỡi chiến mã vượt 80 km về chiến đấu cùng anh em

T

tuylipden

Guest
1/10/04
12
0
0
43
Ha noi
Mưa bẩn cả ngày, gặp khách hàng chả làm ăn được gì, chán quá

H