Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
54
Rừng Tây Nguyên
Chưa có bao giờ bực như hôm nay,chưa có bao giờ khùng như hôm nay.

Khóa học Quản trị dòng tiền
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lại chông chênh rồi. Mệt quá đi thôi

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
L

Lhangbduong

Trung cấp
21/11/08
102
0
0
Binh Duong
Lại phí hết 1 ngày, 1 ngày ngồi làm việc lăn quăn để hưởng lương. Tuần sau là mình nghỉ ở đây rồi & cũng đã thông báo cho cấp trên biết và thế là...ở không được tính lương!:wall:
Cũng phải thôi, mình mới vô có 1 tháng mà muốn nghỉ thì ai mà training gì nữa, biết gì thì làm đó. Không phải vì mình sợ công việc hay không làm nổi mà là hòan cảnh...cuộc sống thôi...con gái mà, cày bừa quá lại mau già :004:. Về gần nhà làm cho tiện...đủ thứ. Khi nào mình chuẩn bị đầy đủ tư thế & biết chớp lấy cơ hội thì lại...tiếp tục bôn ba với đời. Cố lên:beernow:

Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên​

G

goodwill_2007

Sơ cấp
5/10/05
2
0
1
Nha Trang
www.thehemoi.vn
Ngày này cũng hay!

Một ngày như mọi ngày. Chỉ đơn giản nếu hôm nay không phải đi thương thảo cái quả hợp đồng thì phải ngủ đến trưa mới sướng.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Khi không có việc thì thời gian lâu trôi thế, đến khi nhiều việc thì thấy trờ gian nhanh quá, lại hết 1 tuần rồi, sắp đến ngày 31/3 mà còn nhiều việc quá. Trả giá cho những ngày lượn lờ trên web, trên diễn đàn... out thôi...:byebye:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vừa ngó lại ảnh sinh nhật web từ năm 2005 đến bay giờ. Thấy thay đổi nhiều thật. Các anh chị lớn tuổi tuy hình thức đẹp lão hơn 1 chút, nhưng nhí nhảnh hồn nhiên vẫn như cũ.
:D
Vui thật đấy!
Không khí thật đấy.
Hy vọng dự định của mình với chị Xuân Thắm tổ chức offline vào cuối tháng 3, đầu tháng 4 này sớm thành hiện thực.

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Vậy là sắp hết tuần đến nơi rồi! Thời gian trôi qua thật nhanh. Lại phải bắt tay thực hiện những dự định, kế hoạch..... cố lên.....Mong là mình sẽ thực hiện được..

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chúc mừng mùng 8/3, tinh thần chị em bất diệt!!!
Hí hí hí!!!!

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
Anh à tại sao anh lại nói với bạn em là anh ko có quen em, em đã làm gì sai sao. Thực sự em ko hiỉu đc lý d tại sao anh nói thế, chẳng lẽ trong anh em ko là gì cả sao? có lẽ em nên bình tĩnh và nhìn thẳng vào sự thật anh nhỉ. có lẽ chuyyện tình cảm của mình đã ko thể níu kéo đc nữa rùi. ng tsa nói cái gì không thuộc về mình thì mãi mãi vẫn ko la của mình. chúng ta có duyên nhưng ko có phận và em nên hỉu điều này đúng ko anh? cái gì đã mất thì khó có thể lấy lại đc. giờ em đã nhận ra điều này anh ạ, cám ơn anh đã làm em thức tỉnh với em có lẽ đây sẽ là lần cuối em ngồi viiết về anh. em hứa là em sẽ quên đc anh dù em bít điiêù này rất khó với em, nhưng em sẽ làm đc điều này. mong anh lun hanh phúc. good bye my love.............

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Hôm nay là ngày SN của mình, lại thêm tuổi mới , mọi năm mình đón cái khoảng khắc thêm tuổi mới là một lời tự chúc mình và tự cầu mong và hy vọng một điều gì đó thật bất ngờ cho mình khi bước sang tuổi mới nhưng năm nay thì khác mình cũng đã thức đến khi bắt đầu của ngày mới ngày SN mình nhưng chẳng chúc gì cả chỉ có cười và ngủ luôn nhưng mình vẫn hy vọng tuổi mới của mình sẽ luôn vui vẻ , HP và gặp nhiều may mắn xoá tan đi tất cả những năm đen tối và ko vui của những tuổi đã qua. Năm nay SN được vui cùng với gia đình bé nhỏ của mình mình cảm thấy HP vô cùng được chồng chúc mừng, bạn bè chưa ai chúc cả và cả bố mẹ chị gái mình nữa chứ hơi buồn chút nhưng cũng phải quen thôi vì mình đã có gia đình rồi mà nhưng bù lại mình có chồng bên cạnh cùng chồng đi ăn , uống cafe đánh cờ cả buổi sáng có lẽ như thế là đủ đối với mình vì cs phải thay đổi chứ sẽ ko còn náo nhiệt và ầm ĩ như lúc còn một minh được. Chúc tất cả các chị, các em các bạn webketoan nhân ngày 8/3 vui vẻ bên người thân , HP và có nhiều niềm vui

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Hôm nay là ngày SN của mình, lại thêm tuổi mới , mọi năm mình đón cái khoảng khắc thêm tuổi mới là một lời tự chúc mình và tự cầu mong và hy vọng một điều gì đó thật bất ngờ cho mình khi bước sang tuổi mới nhưng năm nay thì khác mình cũng đã thức đến khi bắt đầu của ngày mới ngày SN mình nhưng chẳng chúc gì cả chỉ có cười và ngủ luôn nhưng mình vẫn hy vọng tuổi mới của mình sẽ luôn vui vẻ , HP và gặp nhiều may mắn xoá tan đi tất cả những năm đen tối và ko vui của những tuổi đã qua. Năm nay SN được vui cùng với gia đình bé nhỏ của mình mình cảm thấy HP vô cùng được chồng chúc mừng, bạn bè chưa ai chúc cả và cả bố mẹ chị gái mình nữa chứ hơi buồn chút nhưng cũng phải quen thôi vì mình đã có gia đình rồi mà nhưng bù lại mình có chồng bên cạnh cùng chồng đi ăn , uống cafe đánh cờ cả buổi sáng có lẽ như thế là đủ đối với mình vì cs phải thay đổi chứ sẽ ko còn náo nhiệt và ầm ĩ như lúc còn một minh được. Chúc tất cả các chị, các em các bạn webketoan nhân ngày 8/3 vui vẻ bên người thân , HP và có nhiều niềm vui

Hờ hờ, em cũng chả nhớ nữa vì mọi năm ở cùng chị có năm nào em đựơc dự sinh nhật của chị đâu. Thích ra bờ hồ 1 mình cơ.

Nhân tiện đây cho em gửi lời chúc mừng sinh nhật và ngày mùng 8_3 luôn nhé. Chúc chị luôn vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình bé nhỏ của mình những khó khăn đã qua rồi hãy nhìn vào tương lai chị nhé , chắc cũng chỉ cần như vậy thôi chị nhỉ. :mrstraetz

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
8/3 bắt đầu bằng việc lai bà bạn bầu đi ăn sáng, ngồi cà phê vỉa hè đến 11h thì lượn chợ với bà bầu và em GTGT, 3 chị em mua được mấy bộ quần áo ưng ý tự thưởng cho mình nhân ngày 8/3. Bữa trưa được giải quyết bằng món bún chả chờ 40'( như thời bao cấp ý), tiếp theo lại ngồi buôn dưa lê với em GTGT đến 14h30 thì 2 chị em mò đi xem bói, hô hô đúng là chị già và em già gặp nhau, quanh đi quẩn lại chỉ hỏi xem bao giờ mua được con 4 chỗ đi làm cho đỡ vất vả mưa nắng

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Rõ ràng chính mình từ chối những cơ hội, cũng như những quan tâm để rồi sau đó lại thấy buồn rầu, đố kỵ. Phải chăng mình quá ích kỷ?????

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Từ sáng đến giờ tin nhắn bay đi đến hơn chục cái mà chả có cái nào hồi âm :wall::wall::wall:.
May mà cũng chưa cần gấp, mình chờ được.:005:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Từ sáng đến giờ tin nhắn bay đi đến hơn chục cái mà chả có cái nào hồi âm :wall::wall::wall:.
May mà cũng chưa cần gấp, mình chờ được.:005:
Chị có nhận được cái nào đâu nhở :069: Cứ chờ đi nhé, mai chị hồi âm :dance2:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chị có nhận được cái nào đâu nhở :069: Cứ chờ đi nhé, mai chị hồi âm :dance2:

Ơh ơh em gửi cho chị Quỳnh Ly chứ có gửi cho chị Cóc yêu đâu nhỉ :036:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Hận cuộc đời ko cho ta lối thoát
Hận chính mình tìm lối thoát ko ra

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chờ mấy hôm để được cám ơn, mà đến lúc vào chả thấy cám ơn mình gì nhở. Bà thuycog kia kìa kìa, mượn chồng có tí buổi đêm thui mà đã khó chịu rùi hử......:wall::wall::wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA