Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Bực mình thật. Sao dạo này có lắm đứa dở hơi nháy máy mình thế không biết. Alô thì không thưa, nhắn tin thì không trả lời, gọi lại thì không nghe máy ... Cái bọn nhàn cư này ... :wall::wall::wall:

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Sao mà giờ mới nói vậy.:lily:[/QUOngoai2
He he ANh nhiều chuyện quá nha. Sao lâu rồi không nghé phòng em chơi. Hết tháng 3 này em về quê đó.

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Alô thì không thưa, nhắn tin thì không trả lời, gọi lại thì không nghe máy ... :wall::wall::wall:

Cuộc gọi đến thì cứ bấm nút nhận rồi để đấy, gọi lại làm gì cho mất tiền mất thời gian!

Trong máy có chức năng chặn cuộc gọi đấy.

ngo thi nguyen

ngo thi nguyen

Guest
21/10/08
54
0
6
37
Hải phòng
haiz...z, chán quá. cs này chẳng công bằng với em chút nào. sống chân thành ,yêu chân thành vậy mà chẳng đc nhận lại như thế. Vậy từ nay có nên sống giả dối 1 tí, lừa lọc 1 tí k nhỉ. Bất công!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cuộc gọi đến thì cứ bấm nút nhận rồi để đấy, gọi lại làm gì cho mất tiền mất thời gian!

Trong máy có chức năng chặn cuộc gọi đấy.
Nó chỉ nháy hai hồi chuông rồi tắt, rồi lại nháy chứ có để cho mình kịp bấm nút nhận đâu. Mà nhiều số lắm, đã chặn số này thì lại có số khác gọi đến. Nhiều đến mức phát khùng lên ... :040:
Cái bọn thần kinh hạng nặng ấy ... Grừh grừh ... .... :wall::wall::wall:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Nó chỉ nháy hai hồi chuông rồi tắt, rồi lại nháy chứ có để cho mình kịp bấm nút nhận đâu. Mà nhiều số lắm, đã chặn số này thì lại có số khác gọi đến. Nhiều đến mức phát khùng lên ... :040:
Cái bọn thần kinh hạng nặng ấy ... Grừh grừh ... .... :wall::wall::wall:

chị đưa mấy số đó vào danh sách số máy hạn chế ý. có thể chứa được khoảng 10số. cũng dỡ hơn 1 chút. Hì :lily:
Em cũng cũng cảnh ngộ với chị, thậm chí chúng nó còn gọi điện, câu đầu tiên rất tử tế, câu sau nói rất khốn nạn. ko chửi thì cứ bị làm phiền, chửi thì thành ra ghê gớm. hic:wall::wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
chị đưa mấy số đó vào danh sách số máy hạn chế ý. có thể chứa được khoảng 10số. cũng dỡ hơn 1 chút. Hì :lily:
Em cũng cũng cảnh ngộ với chị, thậm chí chúng nó còn gọi điện, câu đầu tiên rất tử tế, câu sau nói rất khốn nạn. ko chửi thì cứ bị làm phiền, chửi thì thành ra ghê gớm. hic:wall::wall:
Đã làm rồi em, cắt đuôi này mọc ra đuôi khác :wall::wall: Chị chả biết là nam hay nữ gọi nữa vì có được nghe giọng của bọn tẩm pốt ấy đâu chứ :wall::wall::wall: Tình hình này chắc ko dùng điện thoại nữa quá ... :wall:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Mà nhiều số lắm, đã chặn số này thì lại có số khác gọi đến. Nhiều đến mức phát khùng lên ... :040:

Bao nhiêu số đưa vào chặn hết.

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Đã làm rồi em, cắt đuôi này mọc ra đuôi khác :wall::wall: Chị chả biết là nam hay nữ gọi nữa vì có được nghe giọng của bọn tẩm pốt ấy đâu chứ :wall::wall::wall: Tình hình này chắc ko dùng điện thoại nữa quá ... :wall:

em nghĩ chị dùng số lạ, tốt nhất là sim Kmại đó. Gọi lại xem chúng là ai, rồi chửi cho 1trận. hì:flower1:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Đúng òi Cóc, chuyển qua dùng máy nhắn tin như hùi xưa đê:rocker:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Em vào Nam, anh tài trợ cho Cóc 10 cái.:lily::lily:
Quote lại phát cho anh hết đường chạy nhá anh Cả ... :thanx::thanx::thanx: Tháng 4 này em vào anh mà ko có 10 cái tài trợ cho em là anh sẽ thấy hậu quả ngay đấy :lily::lily::lily:

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Đêm lạnh quá, sao em không về chung lối....
Có lẽ nào....

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Thật khó để quên những thứ đã khắc sâu trong trí nhớ

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
dạo này công việc làm mình bận quá. Suốt ngày trong tình trạng thiếu ngủ...

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Ngủ dạy mới kịp ăn sáng thui, lại buồn ngủ nữa rồi. Mắt ơi mở ra nào..

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Sáng nay rõ ràng đã cố để dậy sớm rồi, thế mà mải buồn dưa lê quá, cuối cùng vẫn đi làm muộn. hic. tội lỗi..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA