Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
38
bac ninh
Mình đang định cầm chiếc áo dính đầy Socola tới mắng cho đứa bạn ở bẩn của mình một trận. Nhưng vừa tới nơi, nhìn thấy cái mặt đáng ghét của nó, đôi mắt mơ màng, thì mình lại ko nổi khùng nên được. Hi, vậy là nó đã yêu...Ngồi nghe nó kể về chuyến đi chơi của nó với anh, mình giống như một đứa trẻ con ngồi nghe bà kể chuyện cổ tích. Bảo rằng " Ước gì mình được như cô ấy!"Hi, thế là bi giờ còn mỗi mình, nhưng mà mình vẫn cứ vui.

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Về đây nghe em, về đây nghe em
Về đây mặc áo the, đi guốc mộc
Kể chuyện tình bằng lời ca dao
Kể chuyện tình bằng nồi ngô khoai
Kể chuyện tình bằng hạt lúa mới
Và về đây nghe lại tiếng nói
Thơ ấu khúc hát ban đầu

http://nhacso.net/Music/Song/Tru-Tinh/2005/10/05F5E984/ :dance2:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Nghỉ ôn thi, .................................. học thì ít đi chơi, đi lang thang thì nhiều, đủng đà đủng đỉnh thế mà điểm vẫn trên 5.

D

dongthu

Guest
11/3/09
25
1
3
Hix hôm nay đầu óc mình làm sao ý đi xe bus chỉ vì mỗi bài 30 minutes mà quên mất điểm xuống thế là đến muộn, lại còn bị Thầy mắng vì tội làm bài theo cảm tính nữa chán ghê, cũng may là Thầy chữa bài cho mình cẩn thận.

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Chán ghê!

Dạo này mình làm việc mất tập trung quá, chỉ vì một hiểu lầm bé tý tẹo không đáng có mà họ chèn ép mình rất quá đáng. Nếu gặp tình huống này cách đây vày năm có lẽ mình đã chuyển đi chỗ khác rồi. Rất may chuyên môn của mình khá nên xếp mình rất quý không thì...

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Hôm nay thi tiếng anh...cũng ổn.
Đắp mặt " dầu ô liu + vài giọt quất or chanh + bột mì + mật ong và lòng trắng trứng gà = thấy da mặt mịn màng và trắng sáng "...tiếp tục làm đẹp .

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
tối thử 7 bùn, ko bít làm gì, có ng rủ đi xem phim mà ko dám đi.........kỳ lạ,,,,,,,,,

G

gachip3

Cao cấp
30/8/08
380
1
0
ha noi
hôm nay vừa đi thi vbp miễn phí xong, mấy câu kế toán thì xong, nhưng mây câu hỏi lung tung thuế GTGT ô tô giảm bao nhiêu, Thuế TNCN khi được tặng quà bao nhiêu, rồi thuế TNDN của công ty đầu tư được giảm bao nhiêu, trời ạ, mình làm sao biết được, có quan tâm gì đâu cơ chứ, phải xem lại thôi

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Ngủ đi thôi, mộng bình thường, ta ru ta ngủ vô thường ta ơi.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
HIK, học hành như bạn mà điểm trên 5 thui ah? tưởng phải cỡ nào chứ
ủa, bác nói cứ như học cùng lớp với táo thế????:lol:
thế thui ạ!thường thường bậc trung.:lol:

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Thế là lại chuẩn bị vào một tuần mới với công việc kế toán thì ít việc không tên thì nhiều. ko biết nói sao nữa.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Sáng nay em thi English, cũng ổn!Sắp được lang thang thật sự rồi.

Lang thang cũng là một cách xả hơi sau những giờ phút học tập, làm việc căng thẳng. Hay đấy, nếu lang thang một mình buồn, Táo có cần người đi lang thang cùng k?
@buitrangnam: 5 điểm là tốt rồi, quan trọng 5 điểm đó là kiến thức của chính mình!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA