Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Khổ, đệ FBI của đại ca muốn lập công, nên đại ca để FBI lên kế hoạch, hơn cả là FBI nắm rõ địa bàn. An toàn là trên hết mừ, chứ vào ngồi bóc lịch cả thì chít.

@FBI: Tình hình là đệ lên cho đại ca cái kế hoạch chi tiết, cụ tỷ nha. Và khi nào xong thì alo ngay.

@thd: cứ bình tĩnh nhen, cái này cần phải bình tĩnh không nóng vội

@tiger: Vắng mặt mà sao không báo cáo thế nhỉ?

Bàn lâu quá .... lộ hết cả mà tên kia sợ quá nên té rùi

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Quay lại Sài Gòn!!! :((

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Giừ mới cố ra gió để ... rèn luyện mà còn bon chen với bọn trẻ chứ thấy ... :045:

Thía mới khổ .... thui can đi đừng có mừ dại nhớ ..... chít giờ

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Kế toán thì phải làm những gì?

Hồm thứ sáu mình đến cơ quan rất đúng giờ, vừa bật máy tính định nhập chứng từ của ngày hôm trước thì xếp sai đi sang bên Thị ủy nhận tài liệu, vừa về đến nơi lại sai lên kho tài liệu để tìm tài liệu, khi xong thì đã gần chưa rồi nhưng công việc kế toán thì vẫn còn đó.
Ngoài việc kế toán ra, bọn mình phải kiêm thêm rất nhiều việc linh tinh không tên khác, không biết có phải xếp thấy kế toán bon mình quá rảnh dỗi không nữa.
Do phải làm qua nhiều việc linh tinh nên nhiều lúc mình không nhớ công việc cụ thể của kế toán là làm những việc gì nữa? Chán!!!!!!!!!

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Cuộc sống quanh ta quá muôn màu
Vui buồn, đau khổ đến cùng nhau
Cứ ngồi kêu thân, than trách phận
Có được gì đâu, đứng dậy thôi!

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Chưa bao giờ mình cảm thấy buồn và chán như mấy ngày nay, 1 tuấn mà vẫn chưa giải quyết được gì. Những gì mất đi mình mới biết phải trân trọng nó như thế nào.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Sài Gòn quay lại thật là lạ!!!!

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
14.04.09. Anh à! hnay sinh nhật anh nhỉ? em định bắt đầu ngày mới sẽ nhắn tin chúc mừng sn anh nhưng em ko thể. Em cũng ko hỉu tại sao nữa, em cứ cầm điện thoại lên rùi lại bỏ xuống. Happy birth day anh nha! chúc anh có một sn vui vẻ và hạnh phúc...... happy birth day to you!!!!!!!

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Từ ngày quen anh, mình đã thay đổi rất nhiều trong tính cách cũng như suy nghĩ. Phải chăng mình đã yêu thực sự? Mình ko muốn vậy, mình sợ mình yêu thật lòng rồi mình sẽ phải đau khổ. Phải làm sao đây????? Mình muốn thay đổi công việc, nhưng mình ko muốn xa gia đình, bạn bè, mình ko muốn đi xa như vậy? Sao mà mình mâu thuẫn quá ta?????

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Đã lâu rồi không nghe những bài hát về quê hương, hôm nay bất chợt nghe lại bài hát " Quê hương tuổi thơ tôi" tôi lại thấy nhớ quê nhà biết bao, nhớ mảnh đất chôn rau cắt rốn của mình, nơi gió lào thổi rát cả mặt vào những mùa nắng. Ngày xưa tuổi thơ của tôi cũng đẹp biết bao, với những hình ảnh như bài hát:

Tôi yêu quê tôi, xanh xanh lũy tre.
Quê hương tuổi thơ đi qua đời tôi.
Đường làng quanh co, sông Thu êm đềm.
Thả diều đá bóng nắng cháy giũa đồng.
Biển trời mênh mông tôi bơi ngày ấy.
Tiếng tu hú gọi thấy nhớ biết bao.

Tôi xa quê hương, bao năm tháng qua.
Nhưng trong trái tim không bao giờ xa.
Lời mẹ ru con hiu hiu trưa hè.
Mùa lụt nước lũ bắt cá giũa đường.
Kỷ niệm yêu thương cho tôi ngày ấy,
Biết đâu tìm lại, biết đâu mà tìm.

Ngày ấy đâu rồi, ngày ấy đâu rồi?
Cho tôi tìm lại một ngày ấu thơ.
Cho tôi tìm lại, cho tôi một ngày.
Ngày ấy đâu rồi?
Cho tôi tìm lại một ngày ấu thơ.
Nhưng câu chuyện cổ, mẹ kể năm nào.

Tuy bây giờ làm việc xa nhà nhưng những hình ảnh về cánh diều, đàn bò mà tôi gắn bó suốt mấy năm học tiểu học, trung học. Mọi đứa trẻ ở nông thôn chắc cũng như tôi, trong trái tim đều lưu lại hình ảnh cánh đồng lúa chin vàng bát ngàn, đàn bò ăn cỏ trên một cánh đồng mênh mong. Khi đi xa về đến Đức Thọ, cảm thấy thật ấm cúng, dù vào mùa đông hay mùa gi đi nữa. Giờ tôi đã lớn, đã xa quê hương, những tuổi thơ là hình ảnh xa xôi, luy tre đã già hơn nhiều, nhiều cây cối đã liêu xiêu, tôi ước gi mình có thể sống lại tuổi thơ đẹp như ngày nào. Ai đã về Đức Thọ một lần xin hãy ngắm con song Ngàn Sấu, chảy miệt mài theo năm tháng, nơi tắm mát cho chúng tôi những ngày hè oi ả, hãy ngắm cánh đồng lúa chín vàng bát ngát, nơi nuôi tôi thành người hôm nay. Nhọc nhằn là vậy, nhứng chính đó là động lực đưa chúng tôi vào đời, Đức Thọ- Hà Tĩnh Yêu Thương.

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Bùn ngủ quá...hix :sleep:

D

dongthu

Guest
11/3/09
25
1
3
Nhớ quá ngày mùa đông thật lạnh, cả nhóm qua Tràng Tiền ăn kem, vậy mà nhanh thật ý đã qua hai mùa đông rồi và đến mùa hè nóng bức nữa. "Người xưa cũ nay đâu?"

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Có lúc nào ta tỉnh không nhỉ?

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
Quyết định mãi em mới nt chúc mừng sn anh vào những phút cuối của ngyaf. Mà sao anh vẫn cứ im lặng vậy? sao anh cứ làm cho em buồn mãi vậy? chẳng lẽ với anh nếu ko ui nhau thì ko thể làm bạn đc hay sao? Có lẽ e đã cố rất nhìu để cho mối quan hệ của chúng ta đc tốt hơn nhưnng ko thể. anh bít ko làm gì thì cũng cần sự cố gắng của hai ng. có lẽ em sẽ dừng lại ở đây thực sự anh ạ.

D

dongthu

Guest
11/3/09
25
1
3
Buồn cười ghê, sao Bibi không gọi mình là Cô nhỉ, cứ gọi mình là Chị chứ đáng yêu quá!!!!!!!!

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Hãy yêu nhau đi...cho mùa xuân bước quay về!
Đến được với nhau đã khó, rời xa nhau còn khó vạn lần hơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA