Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Ngủ thôi! Muộn quá rồi, chúc cả nhà ngủ ngon và có một tuần làm việc mới nhiều niềm vui và may mắn. G9!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Hôm nay là ngày gì ko bít nữa?? ai thấy cái mẹt mình cũg đều la om sòm là sao?? Bực mình wá!

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
38
bac ninh
Chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ! Bắt tay vào việc thôi, nhìn một đống chứng từ thế này chắc lại sắp ngất trên cành quất mất.

D

dongthu

Guest
11/3/09
25
1
3
Lạ thật sao mình chẳng thích ngày thứ 2 thế nhỉ????????

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
mệt mỏi kinh khủng, không biết nên làm gì để vượt qua giai đoạn này đây, chắc mình sẽ buôn xuôi tất cả mất thôi. chẳng lẽ bây giờ mình mất hết niềm tin rồi sao? Thôi cứ để buông xuôi thôi mình hết sức mất rồi, mọi cố gắng chẳng làm nên gì cả.

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Phờ phạc...

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
mệt mỏi kinh khủng, không biết nên làm gì để vượt qua giai đoạn này đây, chắc mình sẽ buôn xuôi tất cả mất thôi. chẳng lẽ bây giờ mình mất hết niềm tin rồi sao? Thôi cứ để buông xuôi thôi mình hết sức mất rồi, mọi cố gắng chẳng làm nên gì cả.
Em huyền dạo này căng thẳng hẹ.Lâu rồi lặn ở đâu vậy.:smileysex

Sao Bo Cap

Sao Bo Cap

Sơ cấp
20/4/09
7
0
0
Ha Noi
Thành viên mới của Web kế toán,đăng ký mãi mới đc vui quá:nature014

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Thành viên mới của Web kế toán,đăng ký mãi mới đc vui quá:nature014

Vui quá cơ!!!
Hí hí, Sao Bò Cạp mà là "giới tính nữ" còn vui nữa cơ!!!

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Tháng này xui quá, tùm lum chuyện buồn. Về nhà 2 lần với 3 cái t.....

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Em huyền dạo này căng thẳng hẹ.Lâu rồi lặn ở đâu vậy.:smileysex

Khi nào rảnh đi uống nước anh Q ơi. Lâu lắm rồi không gặp anh.

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Hôm nay sao mình mệt mỏi qua vậy trời. Kiểu này chắc chết mất. Đi nộp BC thuế mà đông quá, chen lấn, xô đẩy, Hồi trưa đi ăn cơm thì thấy con sâu trong bát canh không ăn dc gi luôn. Giờ lại đói bụng + mệt mỏi, không biết mình có sống dc đến ngày mai nữa không đây. Người ta cứ im lặng hoài không biết phải làm sao. Bao nhiêu là chuyện ước gì mình chỉ mãi là đứa bé 3 tuổi.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Sáng nay em thi English, cũng ổn!Sắp được lang thang thật sự rồi.

Lang thang cũng là một cách xả hơi sau những giờ phút học tập, làm việc căng thẳng. Hay đấy, nếu lang thang một mình buồn, Táo có cần người đi lang thang cùng k?
@buitrangnam: 5 điểm là tốt rồi, quan trọng 5 điểm đó là kiến thức của chính mình!
Cũng có lúc em thích lang thang một mình, rồi dừng chân vào một quán cafe nào đó, nếu ngắm cảnh về đêm thì em vào Hàng Cá Mập ở Bờ Hồ. Nếu muốn nghe nhạc, em tạt vào 84Nguyễn Du or Hanel. Nếu thật sự muốn quên đi tất cả thì vào bar seventeen tầng2- lịch sự.
Cũng có lúc em đi lang thang cùng bạn bè, mua sắm, ăn vặt. Được ăn vặt mà có người trả xiền thì :biggrinda
"Táo có cần người đi lang thang cùng k?
- câu trả lời là CÓ.hiii:two::two:
Học để hoàn chỉnh kiến thức, với lại không muốn quá lao đầu vào học, nên đủng đỉnh và thi trên5 là em đạt ý muốn.hii:two::two::two:
Ban ngày đi làm, tối đi học, đêm về cày để thi mà cố đạt 8-9 thì mệt đầu, thôi!5-6 đủ dùng!:biggrinda

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Mệt mỏi, hôm nay mình đi học ma không có tiền nộp không biết có cho vô ngồi không biết nữa. Vi ơi đưa tiền cho mình mượn với.

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
một ngày thật mệt mỏi , ước gì có ai để mình chia ssẻ bớt những căng thẳng này..........

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
38
bac ninh
Nắng đã có mũ, mưa đã có dù. Cô đơn chẳng có ai? Làm gì nhỉ? Vào Webketoan.

Sao Bo Cap

Sao Bo Cap

Sơ cấp
20/4/09
7
0
0
Ha Noi
Vui quá cơ!!!
Hí hí, Sao Bò Cạp mà là "giới tính nữ" còn vui nữa cơ!!!

hờ hờ, Nha Trang mùa này đẹp ko anh TAT, Sao Bọ Cạp cũng có thể là con gái chứ. Ra HN mà ko mời cafe mọi người là ko đc đâu anh nhé. :beernow::beernow::beernow:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
hờ hờ, Nha Trang mùa này đẹp ko anh TAT, Sao Bọ Cạp cũng có thể là con gái chứ. Ra HN mà ko mời cafe mọi người là ko đc đâu anh nhé. :beernow::beernow::beernow:

Nha Trang là ở đâu nhỉ?
chả biết ở đâu cả nên ra HN không cafe gì nhá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA