Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Công ty TNHH Bất Động Sản Nội Hà.haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Mệt mỏi quá.........
Giá như mình có thể phân thân thì hay bit mấy.
Làm sao để trọn vẹn tất cả khi ở đâu cũng bắt mình phải có mẹt. hichic.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Ngày thứ ba.
Nặng hơn ... Mọi thứ đang dần làm mình muốn ngã quỵ ...

Cóc to khoẻ thế mà ngã bệnh à? xa quá! đành đi thăm qua mạng vậy. Cho anh gửi mấy tạ đường, mấy trăm hộp sữa cho em nhé! ra bưu điện lấy nào...

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Cóc to khoẻ thế mà ngã bệnh à? xa quá! đành đi thăm qua mạng vậy. Cho anh gửi mấy tạ đường, mấy trăm hộp sữa cho em nhé! ra bưu điện lấy nào...

mấy hôm nay trời mưa, bưu điện tạm nghỉ. Anh chịu khó giao hàng tận nơi nhé!:027:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cúm heo à Coc .... thía này thì gay rùi ....
Em bị Cúm Vịt rồi thầy ơi :026:... Hồi sáng alo cho thầy, thầyy không thấy là cái giọng oanh tạc à nhầm giọng oanh vàng của em đã bị Vịt hoá rồi à :005:

Anh Vinh nói:
Anh muốn em lăn nhanh hơn đi nữa à :017: Mà em mới ra bưu điện rồi, họ bẩu chưa có, anh kiểm tra lại đi nhé ... :director:

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Sao bữa này ai cũng bị bịnh vậy trời làm mình cũng muốn bịnh theo luôn rồi. Gần thi rồi mà cứ uể oải thế này thì sao học bài dc chứ?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sao bữa này ai cũng bị bịnh vậy trời làm mình cũng muốn bịnh theo luôn rồi. Gần thi rồi mà cứ uể oải thế này thì sao học bài dc chứ?
Tại thời tiết em ạ ... :027:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ngày thứ tư:
Càng nặng. Mất giọng ...:049:
Lúc nãy gặp chút chuyện. Kể ra mà cái giọng còn ngon nghẻ thì phát loa luôn rồi đấy nhưng khổ nỗi, cứ khạp khạp nên biết có cãi cũng chẳng thắng nên tim tịt luôn ... Khổ thân tôi ... :wall::wall::wall:

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Tại thời tiết em ạ ... :027:

Chắc do thời tiết rồi chị Cóc Yêu ha. Nói chuyện điện thoại với khách hàng mà bên này nói nói bên kia nghe nghe như tiếng bị "khịt mũi" và bên này nghe nghe bên kia nói nói cũng giống nhau.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chắc do thời tiết rồi chị Cóc Yêu ha. Nói chuyện điện thoại với khách hàng mà bên này nói nói bên kia nghe nghe như tiếng bị "khịt mũi" và bên này nghe nghe bên kia nói nói cũng giống nhau.
ừ, như thế mới đỡ ... 8 em ạ :ladiesman Giảm năng suất của mấy cái loa phóng thanh xuống thì cũng có ích đấy ... hí hí hí ...

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ho,......sặc,..........đói..........đi en cơm thoai:038:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Ngày thứ tư:
Càng nặng. Mất giọng ...:049:
Lúc nãy gặp chút chuyện. Kể ra mà cái giọng còn ngon nghẻ thì phát loa luôn rồi đấy nhưng khổ nỗi, cứ khạp khạp nên biết có cãi cũng chẳng thắng nên tim tịt luôn ... Khổ thân tôi ... :wall::wall::wall:

Người ta bảo im lặng là vàng đấy cô nhỏ! Cứ để mặc bọn thùng rỗng kêu to, càng to càng rỗng :lol:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Cùng anh đi xem vở kịch " oan khuất 1 thời của Nguyễn Trãi "- ở Nhà Hát Lớn!Lần đầu tiên xem hết vở kịch trọn vẹn vì hay quá, anh bảo hay bình thường-hic!con trai có khác...ko sướt mướt và ko dễ xúc động như con gái.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Trời lại mưa...........haizzzzzzzzzzzzzzzzzz

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Người ta bảo im lặng là vàng đấy cô nhỏ! Cứ để mặc bọn thùng rỗng kêu to, càng to càng rỗng :lol:
:045::045::045: Biết là thế nhưng khi mấu lên thì chiến vẫn cứ chiến :066:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Mình đã cố gắng rất nhiều để hàn gắn, nhưng bây giờ mình đã nhận ra là ko thể.
1 mình mình cố gắng nhưng bao nhiêu người phá bỏ thì pó tay thôi.
Mà tình cảm sứt mẻ, nếu có hàn gắn cũng chỉ là sự giả tạo thôi. Mình mệt mỏi quá!:wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA