Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Đúng là xấu tính! Người ta có ý tốt mừ!:045:
@chị Trang: Mình có lòng tốt thế mà bị hiểu lầm. Tức nhể?:034:
Mà chị xí xởn, bon chen vụ hồ Ngọc Khánh đê, em ké với. hehe.:inlove:

Chị đang bon chen đây em, chưa biết cái thân chị thế nào (em ké mà nói to thế.......quả này chị ở nhà chắc rồi):026::026::026:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Chị đang bon chen đây em, chưa biết cái thân chị thế nào (em ké mà nói to thế.......quả này chị ở nhà chắc rồi):026::026::026:

Phải nói chứ.. ko chị lại cố tính quên em thì sao?
nếu chị phải ở nhà thì mình ra F5 vậy. haha.
Hình như em còn 1cốc cafe ở đấy thì phải, đúng ko bác Vinh nhể?

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Phải nói chứ.. ko chị lại cố tính quên em thì sao?
nếu chị phải ở nhà thì mình ra F5 vậy. haha.
Hình như em còn 1cốc cafe ở đấy thì phải, đúng ko bác Vinh nhể?

Ko sao em ah, chờ các bác ý ra Ngọc khánh chị em mình giả vờ lượn qua thể nào chả được gọi vào. Tội gì phải ở nhà như thế. :cool2:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
nhật kí, ngày ... tháng ... năm ....
Hum qua Mưa to, sấm sét ầm ầm.
Hum nay máy tính hư.
chán ~.~

S

Sao xanh

Guest
Nhật ký, ngày ... tháng ... năm....
Hôm nay minh quyết định viết đơn xin nghỉ việc tại công ty cũng buồn thật nhưng mình muốn thay đổi môi trường làm việc
Sếp bảo còn xem xét và suy nghĩ nhưng mình quyết định rùi nên cuối tháng này mình sẽ nghỉ, ...
Lại bắt đầu lại cảnh cầm hồ sơ đi xin việc, cả nhà mình có biét đâu đang cần tuyển kế toán không giới thiệu cho mih với nha... cảm ơn cả nhà nhìu
:051::food-smil

W

whitemouse

Sơ cấp
1/10/08
18
0
1
40
Hai Duong
Nhật ký yêu dấu!
Hôm nay phải chuyển bàn làm việc, các sếp cho một mình một phòng nhưng nghĩ ngồi một mình cả ngày thì chán lắm, từ chối. Cuối cùng ngồi chung phòng làm việc với sếp. Trong phòng không cài camera nhưng sao mình cảm tưởng như đang bị theo dõi. Khổ rồi, giờ không thay đổi được số phận

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
38
bac ninh
Hôm nay sếp về sớm, anh em trong phòng tưởng được chơi. Ai rè, trước khi về, sếp lại giao cho một đống việc, nhìn hoa hết cả mắt! Đúng là sếp có khác!

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Vụ này có được kèm người ko anh Vinh, phải gạ gầm bác T mới được mà từ Ngọc Khánh ra F5 cafe em thấy cũng ko xa lắm coi như giúp chị Cóc giải quyết một số ly cafe.

@ CHị Cóc: KHủng hoảng như thế này mà để cafe lãng phí quá chị ah.

Tại sao không tổ chức 1 buổi "Tiền Tam đảo" nhỉ: Nem chua rán+ ốc cay+ cà phê F5 free. (còn 990,1 ly!)
Nhưng Voka 3 chai ít quá Gôn ạ! anh uống bằng bát cơ mà Coc nhỉ, mà tăng thêm 2 người nữa có phải không hanhhm and tranglethu?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Tại sao không tổ chức 1 buổi "Tiền Tam đảo" nhỉ: Nem chua rán+ ốc cay+ cà phê F5 free. (còn 990,1 ly!)
Nhưng Voka 3 chai ít quá Gôn ạ! anh uống bằng bát cơ mà Coc nhỉ, mà tăng thêm 2 người nữa có phải không hanhhm and tranglethu?
Uống bằng bát mới húng chứ :045::cool2:
Mà sao anh cứ đì lại cái vụ 1000 ly của em thế ...:023: Vụ của em có liên quan gì mà anh cứ nhắc đến cà phê cà pháo là lại lôi nó ra thế? Nó có tội tình gì hả ... Grừh ... :055:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Giờ mình mới biết "bọn chúng" cùng trong 1 hội nên không làm gì được, hẳn nào "bọn chúng" bênh nhau dữ quá! nếu mình cùng vào hội đó chắc vụ 1000 ly cafe thế nào cũng bị xoá sổ thôi... (đang nghĩ mưu...) :064:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Giờ mình mới biết "bọn chúng" cùng trong 1 hội nên không làm gì được, hẳn nào "bọn chúng" bênh nhau dữ quá! nếu mình cùng vào hội đó chắc vụ 1000 ly cafe thế nào cũng bị xoá sổ thôi... (đang nghĩ mưu...) :064:
Đã bẩu vụ 1000 ly của em hổng có liên quan gì đến mấy đứa còn lại trong " bọn chúng" đâu nhá ... Cứ nghĩ đi, nghĩ thế nào thì nghĩ, miễn là đừng có nghĩ đến việc lủm cái vụ 1000 của em là được :023:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!

"Tiền Tam Đảo" em còn tham gia được, còn Tam Đảo em đang đàm phán với "đối tác" :013:.

Em thấy 3 chai Voka ít quá mình em xử lý cũng hết rồi, anh uống bằng bát cũng phải 5 chai mà bác Trung tiếp anh cũng phải 5 chai nữa, các em còn lại 2 chai. Wow sơ sơ cũng 15 lận.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
"Tiền Tam Đảo" em còn tham gia được, còn Tam Đảo em đang đàm phán với "đối tác" :013:.

Em thấy 3 chai Voka ít quá mình em xử lý cũng hết rồi, anh uống bằng bát cũng phải 5 chai mà bác Trung tiếp anh cũng phải 5 chai nữa, các em còn lại 2 chai. Wow sơ sơ cũng 15 lận.

Giời ạ! thế đến để ăn nem rán hay đến để rán ruột, rán dạ dày? mỗi người 1 chai thôi. Cho Coc 2 chai nhá!

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Giời ạ! thế đến để ăn nem rán hay đến để rán ruột, rán dạ dày? mỗi người 1 chai thôi. Cho Coc 2 chai nhá!

Hổng có lói nôi thôi Tiền Tam Đảo cái nhá tớ cứ tính thía này nhá
Bình quân 5 nem chua + 2 ca fe + 3 Vốt cờ a ca loại Tờ o to riêng cóc cho dùng bát thêm đôi chai nữa (quả này cho chít lun). Ông Vinh tổ chức đê ..... máu lắm rùi đó.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Bình quân 5 nem chua + 2 ca fe + 3 Vốt cờ a ca loại Tờ o to riêng cóc cho dùng bát thêm đôi chai nữa (quả này cho chít lun). Ông Vinh tổ chức đê ..... máu lắm rùi đó.

Bác này mới nhắc đến Voka thôi đã .... nói đã thấy "dè" rồi, uống xong hết đường về với vợ :quiet:

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Bác này mới nhắc đến Voka thôi đã .... nói đã thấy "dè" rồi, uống xong hết đường về với vợ :quiet:

Đưa vợ đi cùng luôn .... hehehe có gì vợ ta đưa ta về

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Đưa vợ đi cùng luôn .... hehehe có gì vợ ta đưa ta về

Đúng quá! đưa người yêu đi, ta say ta vẫn phải đưa "nó" về. Đưa vợ đi, ta say vợ ta đưa ta về!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Duyvinh nói:

thd6758 nói:

@ anh Vinh và Thầy: Hai người có vẻ " ưu ái" em gớm nhỉ :023::023::023:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình

Chị đã thấy chị VIP thế nào chưa?:045:
Xuống núi nhanh lên, để em còn ké với. Em rình các bác tụ tập, em đi qua, kiểu gì chẳng đc ké cẩm, chị ko ăn mảnh đc đâu. haha.:034:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Nói thật, nói khẽ nhé! 2 anh đều sợ kiểu bát úp 100% của em nên mới ưu ái thế! :cool2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA