Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Mình đã cố gắng rất nhiều để hàn gắn, nhưng bây giờ mình đã nhận ra là ko thể.
1 mình mình cố gắng nhưng bao nhiêu người phá bỏ thì pó tay thôi.
Mà tình cảm sứt mẻ, nếu có hàn gắn cũng chỉ là sự giả tạo thôi. Mình mệt mỏi quá!:wall:

Thôi mời chị đi cafe đê, ko lại hết cái thẻ giảm giá bây giừ...:045:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Thôi mời chị đi cafe đê, ko lại hết cái thẻ giảm giá bây giừ...:045:

okie! Chị thu xếp thời gian đi, đi luôn! keke.:cool2:
àh tình hình là có 1 đ/c đang ghen tị với mình đấy. Haha.
@Cóc: hạ sơn đi chị, ko lại kém miếng khó chịu. hêhê.:034:

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày ... Tháng ... Năm...
Hum nay Sinh Nhật Bác ^^

C

cuongvinha6

Trung cấp
9/5/08
100
0
0
Hà Nội
Buồn quá, chán công việc quá

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
38
bac ninh
Phật Ngọc về chùa, Phật Ngọc mang bình an. Chắc vì thế mà mọi người đi xem nhiều tới vậy. Chỉ thấy khổ một nỗi là ra đường nhìn toàn thấy xe, tắc đường, từ nhà tới công ty có đoạn ngắn mà cũng bị tới trễ.

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
chán quá anh chị ơi, em ra trường được gần 6tháng rùi.lúc ra trường chưa có việc làm nên đi làm thuê chân tay tại 1 cái xưởng mộc.Nhưng hôm 3/4 vừa rồi cái xưởng mộc nè biến thành 1 cái công ty và ông chủ có bảo em ở lại làm kếtoán cho ổng.và em đã nhận lời..nhưng vì là công ty mới thành lập nên công việc of KT cũng ít.thời gian còn lại ổng kêu em lại làm thợ mộc >.< cứ như vậy hỏi sao em ko chán>.< và biết bao h thì em tay nghề kế toán mới nên.Hôm nay thức dậy chưa kịp ăn uống gì thì có đứa bạn làm kế toán dưới Hà Nội gọi điện kêu em xuống đấy làm cũng ở 1 côngty mới thành lập.Mà hình như vô đấy em làm kế toán trưởng luôn đấy :036: mà vì em chưa biết gì nhiều nên cũng chưa biết phải làm sao đây.em đang băn khoăn và cần anh chị tư vấn cho em, giúp em thoát khỏi cái tình trạng "Chán" ne....Thank anh chị rất nhiều :055:

MÌnh nghĩ bạn nên thử xem sao? Dù sao cũng là 1 cơ hội cho mình thử sức. Cố gắng lên, rồi bạn sẽ thành công mà. Những kiến thức đã học có thể giúp bạn phần nào, còn những cái chưa biết, có thể tìm hiểu thêm. :cool2:

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Bịnh hoài chán ghê luôn mà công việc thì nhiều cái nào cũng cần phải làm , chẳng thể ở nhà mà nghỉ dc buổi. khổ thân!

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
nhật kí, Ngày... Tháng .... Năm....
hum nay là ngày chán như con gián ^^

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Ôi chao thèm nem chua rán quá

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Anh T ơi! nếu 20 nem chua rán + 3 ốc cay các loại + 4 người ngồi ở hồ Ngọc khánh thì tương ứng là mấy chai Voka nhỏ ạ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Anh T ơi! nếu 20 nem chua rán + 3 ốc cay các loại + 4 người ngồi ở hồ Ngọc khánh thì tương ứng là mấy chai Voka nhỏ ạ?

3 chai chắc được đấy (vì 4 người có 1 người k uống, nếu mình đi thì người đó là mình he he)

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!

Vụ này có được kèm người ko anh Vinh, phải gạ gầm bác T mới được mà từ Ngọc Khánh ra F5 cafe em thấy cũng ko xa lắm coi như giúp chị Cóc giải quyết một số ly cafe.

@ CHị Cóc: KHủng hoảng như thế này mà để cafe lãng phí quá chị ah.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Của ai người đó xài nhá ... Không có xuất Pa xê đâu :dance2::dance2::dance2:--- há há há Ối đứa thèm nhờ :banana::banana::banana:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Của ai người đó xài nhá ... Không có xuất Pa xê đâu :dance2::dance2::dance2:--- há há há Ối đứa thèm nhờ :banana::banana::banana:

Đúng là xấu tính! Người ta có ý tốt mừ!:045:
@chị Trang: Mình có lòng tốt thế mà bị hiểu lầm. Tức nhể?:034:
Mà chị xí xởn, bon chen vụ hồ Ngọc Khánh đê, em ké với. hehe.:inlove:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Thèm thì em cũng ..... thèm thật. Nhưng vấn đề chính là giúp chị thôi, chứ để cafe đếm ngược như thế.... em ko lỡ (em viết đúng chính tả ko nhỉ).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA