Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
trang ba gia nói:
Thức khuya...đọc truyện....Sáng ...dậy muộn...Đi làm muộn....hic, may mà sếp chưa đến...xin lỗi sếp !
Sắp xếp lại ý của Trang3da
Thức khuya...sếp chưa đến..sếp xin lỗi ..Sáng ...dậy muộn...Đi làm muộn...đọc truyện..hic, may mà..

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Vẫn còn điều gì đó nghèn nghẹn trong lòng, phải chăng cái tôi của mình quá lớn!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
lại 1 ngày đau đầu và phiền phức. không hiểu sao dạo này mình hay có chuyện bực mình thế......
bực quá đi, stress quá aaaaaaaàa

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mình đang cố gắng vì cái gì đây?? Vì mình ah? không phải.Mệt mỏi. Buông xuôi cho xong ...........

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
luckygirl85 nói:
Mình đang cố gắng vì cái gì đây?? Vì mình ah? không phải.Mệt mỏi. Buông xuôi cho xong ...........

Hãy cười khi cuộc đời đau khổ nhất.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Đỗ Hoàng Nhi nói:
Hãy cười khi cuộc đời đau khổ nhất.
Chiều chiều gió thổi đìu hiu
Bâng khoâng nhớ bạn ruột đau chín chiều
Thèm.............:sick:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Hôm nay là ngày 29, ngày mai là 30, ngày mốt là ngày 1/12..... 2, 3, 4.......ngày 24/12.......Hic vậy là còn đúng 25 ngày nữa là.....đến sinh nhật của mình.... Hic dạo này cứ đi ăn sinh nhật, đám cưới, thôi nôi, đầy tháng, tân già.........hic......nôn tới ngày sinh nhật của mình quá đi mất! hí hí....già roài mà sao còn nôn nóng thế hỏng biết nữa HI HI hi hi nghĩ đến ngày đó thấy vui đến lạ!

Thoai lo làm......kiếm xiền cho một ngày hoành tránh thoai!

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
letmyha nói:
Hôm nay là ngày 29, ngày mai là 30, ngày mốt là ngày 1/12..... 2, 3, 4.......ngày 24/12.......Hic vậy là còn đúng 25 ngày nữa là.....đến sinh nhật của mình.... Hic dạo này cứ đi ăn sinh nhật, đám cưới, thôi nôi, đầy tháng, tân già.........hic......nôn tới ngày sinh nhật của mình quá đi mất! hí hí....già roài mà sao còn nôn nóng thế hỏng biết nữa HI HI hi hi nghĩ đến ngày đó thấy vui đến lạ!

Thoai lo làm......kiếm xiền cho một ngày hoành tránh thoai!
Nhớ nhớ nhớ có lời mopừi em gái này nữa nha,nghe nói ăn uống là thèm(không bỏ được):beernow:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hôm nay hân hạnh bác camto cho vào cái hội còn fở rần. Quả thực ra khỏi mà đầu tôi đau như bùa bổ. choáng váng. Bám vào thành bàn không ngã lăn quay
Với một thực khách phuơng xa ra hà nội ( đến giờ chưa biét là ai) Các bác tranh nhau nói chẳng ai nghe ai. NHư một cái chợ. ĐẤy ai bảo là con trai khong nói nhiều thì lầm lớn.
A di đà mệt

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
huemis nói:
Nhớ nhớ nhớ có lời mopừi em gái này nữa nha,nghe nói ăn uống là thèm(không bỏ được):beernow:

:eek:know: :beernow:

Sửa lần cuối:
khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
45
hanoi
luckygirl85 nói:

Trời đất nghe não ruột gan..................!!!:sick:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! sao ngày nào cũng như ngày nào vậy... chán quá!!!... Giá như.....

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
huemis nói:
Tới hum đó nhớ đu dây vào xì gòn nhen cô em. Hân hạnh được tiếp đón!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
:beernow: :beernow: :beernow:
:dogrun: :dogrun: :dogrun:
:1108: :1108: :1108:

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
206
0
16
19
HN
Mệt quá! Về khò khò thôi...
Hic
Già rồi có khác
Giở trời là ốm lăn
.....
:friend:

hollytree

hollytree

Guest
6/4/06
48
0
0
39
tp HCM
hôm nay mình chẳng có sinh khí gì cả, mẹ hỏi sao vậy, mình trả lời nhức đầu nhưng thực chất có nhức đầu đâu, mà chỉ thấy tim mình đau nhói thôi.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
khoithuocbuontrongdem nói:
Trời đất nghe não ruột gan..................!!!:sick:

Cám ơn pác :lol: :lol:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lại hết một ngày. Mai lại bắt đầu một ngày mới với nhiều điều tốt lành đến với mình ( hì )
Lạy chúa! mai ko lạnh như hôm nay. Để con dậy sớm đi làm ^^

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay, đi học tiếng Pháp, tự dưng lại là tâm điểm của lớp trong việc bàn về..tình yêu,hicx. Thế là cô giáo mới phán mấy câu: Ai mà là người yêu của em..chắc chắn phải là người cực kỳ...cá tính, ít nói (vì em nói nhiều quá,hicx), vì chỉ có mấy người đó mới trị...được em,huhu.
Tìm ở đâu ra mấy người ấy nhỉ?..thở dài mấy tiếng...
Mà sao cô giáo lại bảo mình là người năng động nhỉ,huhu, mình trong lớp có nói chuyện với ai đâu...mà cũng tự hỏi rằng, mình năng động ở chỗ nào chứ?
Nói đến mấy chuyện năng động, ko hiểu sao..chán.Mặc dù hôm nay đã được con bạn tư vấn cho rõ về vấn đề này, nhưng cứ chán chường sao đó...chính bản thân mình, thu6 cho rằng mình chỉ hoà đồng, chứ ko năng động.
Hoá ra...đôi lúc chính thu6 cũng làm cho mọi chuyện rắc rối hơn, nhưng thực ra, nếu nghĩ đơn giản hơn thì chuyện lại chẳng có gì...Đúng là cái thứ...kém thông minh có khác!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA