Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nobita25258

Guest
23/11/06
3
0
0
Hà nội
ao2day nói:
Thứ 2 là ngày đầu tuần.
Sư sãi cố gắng ăn chay
Thứ 3, thứ 4, thứ 5 nhà chùa có thêm tý chó
Thứ 6 rồi đến thứ 7 nhà chùa có tý trái cây
Chủ nhật cả chùa đều vui vì có sư nữ về
@ Nôbita: Thành Lâm An nghèo bỏ mẹ có lấy được cũng chẳng xơ múi gì
Đã chiến là chiến hẳn Tương Dương
Ở Châu giang thì Phượng Tường là buôn bán tấp nập nhất! Các Thành ngon bọn mạnh nó chiếm hết rồi:wall: . Lâm an từ lúc ra bản SHXT cũng đông đấy chứ!(vì bọn nó lên sa mạc tầng 1,2,3 làm nv nhiều).ao2day cho mình xin bài "thứ hai là ngày đầu tuần" nhé! Mình là thiếu lâm trong VLTK, thấy bài này kết quá!(mới đầu chơi cái bang, sau tưởng chơi TL thì sẽ không phải cưới vợ, thế là cày TL, ai ngờ bị một "thằng ngamy" nó lừa. Ngu hết chỗ nói, không mất gì nhưng thấy ức ức, đã đề phòng rồi mà nó ăn nói như con gái, làm mình cứ mơ tưởng đến nó (nó đưa hình một cô gái ở đâu đâu cho mình!) híc!"Đề nghị ai đọc không được cười:lol: "
Hôm nay vào kinh tế tìm 1 lớp kế toán viên 3 tháng để học, thấy người đông quá lại thôi! Mai quyết tâm ra lại lần nữa vậy!CỐ GẮNG LÊN! (sao tôi lại sợ người thế không biết!???????????)

Khóa học Quản trị dòng tiền
vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
hôm nay sinh nhật
có nhiều điều trong lòng từ lâu muốn nói mà không dám nói
hôm nay nói ra cho nhẹ người

chuyện làm mọi người vừa lòng đúng là chỉ có Thần tiên
Nhưng không để mọi người quá khó chịu thì ai cũng có thể làm được
Có bao giờ tự hỏi mình đã làm gì cho người khác khó chịu chưa?

Có lẽ hôm nay bị dội 1 gáo nước lạnh, nhưng có tự hỏi là làm sao mình bị dội??? bị dội rồi có tỉnh ra chăng.

1 cộng đồng, dù là ảo nhưng vẫn có thật. 1 cộng đồng sống chung thì tốt nhất đừng tỏ vẻ mình quá nổi bật bằng cách làm chuyện để ý, đừng để ở đâu người ta cũng thấy mặt mình mà thấy rồi nhớ mình bằng cái sự ngây ngô ngớ ngẩn của mình liệu có hay ho chăng.
Đôi khi tự hỏi lòng mình có thông minh. Có thể là không, nhưng ít ra mình cũng không muốn người ta nghĩ mình ngốc.
Giống như làm người, bản chất ngây thơ thì ai cũng sẽ thấy ngây thơ.
Càng giả ngây thơ thì người ta bảo mình vàng hoe.

Đôi lời tự nhủ với bản thân và ai đó. Có thể không hỉu hay cố tình không hỉu.
Nói ra nhẹ lòng rồi không nói nữa

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Chắc hôm nay có người buồn nhiều, hôm nay lại ko onl nhiều để an ủi người đó.
Cố lên chị ơi, mọi cái rồi sẽ qua mà.
Dạo này wkt vắng vẻ quá, cứ im lìm kiểu gì đó làm cho người ta có cảm giác ko muốn vào vì ko muốn phá vỡ sự tĩnh lặng đó (có ai có cảm giác giống mình ko nhỉ?)

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Nhớ về 1 ai đó...là hạnh phúc hay nỗi khổ sở đây, hicx?

N

nobita25258

Guest
23/11/06
3
0
0
Hà nội
Chờ em gái đi chơi về mua bánh mì cho mà sao lâu thế! bây giờ chưa chịu về, đói quá. Lúc nào mong nó thì nó lại quên mua, không mong thì nó lại mua về cho cả nhà! Không biết hôm nay có phải là ngoại lệ không:cheesebur :cheesebur !
Trời! Mưa rồi:wall:

Sửa lần cuối:
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Thức tỉnh......!

Cả ngày nay nhiều việc quá nên không có vào wkt... Hic... hic

... Đêm khuya ngồi lắng nghe tiếng thở than ai oán... hihi là tiếng than thở cho nổi oan ức... của mọi người làm mình giật mình tỉnh người! Đành ngồi dậy viết nhật ký...

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Bắt đầu một ngày mới... với cơn buồn ngủ của đêm qua! Hic hic
Tranh thủ đi ngủ một cái, lấy sức cho ngày mai chiến đấu...

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Cái cổ họng đau rát, thế là viêm họng rồi. Nếu mà ở nhà thế nào bố cũng bắt đi mua thuốc về uống. Không chịu đi thì thế nào bố cũng mang về một đống thuốc và bắt uống (vì mình rất sợ uống thuốc). Xa bố mẹ rồi phải tự lo thôi. 1 ly nước muối thật mặn, hi vọng ngày mai sẽ khỏi.

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
lạnh nhờ !
hôm qua đi ngủ muộn quá nên hôm nay dậy trễ hơn mọi ngày, may mà vẫn kịp ăn sáng
Sáng nay đọc trên báo tri thức trẻ thấy có bài " 30 cách đơn giản để tăng cường sức khỏe"và 1 trong 30 cách đó là "tuyệt đối kô đc bỏ bữa sáng"..Hic..hic..thế mà mình chẳng bao giờ có bữa sáng ( cũng tại truyền thống nhà mình từ xưa ) .Bây giờ phải tập thói quen ăn sáng thôi

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Lạnh quá
Bầu trời khum khum hình giàn mướp
Thời gian trôi như chó chạy ngoài đồng :dogrun:
Cái rét đầu đông, chắc phải chuyển sang uống rượu thôi

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
7h5', một tin nhắn làm mình tỉnh giấc! mơ mơ màng màng mình đọc, mỉm cười rùi ngủ tiếp! híc ai bảo ấy gửi cho tớ vào giờ đó chứ! Đọc xong tin là ngủ tiếp lun đến gần 8h mẹ gọi mới dậy! Ôi! Những ngày tháng tuyệt vời!

Mình đi chợ mua sữa, một ngũ cốc và thiết kế bữa sáng thật ok! Tăng cường sức khỏe để chuẩn bị cho một kỳ học mới bận rộn và nhiều thử thách!Mùa đông này ta đã đổi thay!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Bực mình quá. Tưởng em GĐ mà ngon ăn àh? Đừng có cà trớn với Lucky này nhá chả nể nang ai đâu.
Về nhà cho xong. Về kiếm cái áo khoác đã. Lạnh quá

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
luckygirl85 nói:
Bực mình quá. Tưởng em GĐ mà ngon ăn àh? Đừng có cà trớn với Lucky này nhá chả nể nang ai đâu.
Về nhà cho xong. Về kiếm cái áo khoác đã. Lạnh quá
Hờ hờ!cho chít::lol: :beer:

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Hôm nay bảo chị "em bị viêm họng". Bà chị lo lắng và ngạc nhiên "thế uống thuốc chưa? Mà trong đó có lạnh đâu mà lại bị viêm họng". Ai biết được, bệnh cũ tái phát đấy mà. Dạo trước cứ đều như vắt chanh, 1 tháng/1 lần. Bi giờ thì thỉnh thoảng mới bị. Sáng nay đến công ty phải làm pha một cốc nước muối đặc, vẫn chả ăn thua gì.

Hình như tên bạn thân giận mình, chẳng biết nữa.

Mình vô tâm thật, hôm nay sinh nhật tên bạn thân từ hồi cấp 3 thế mà bỗng dưng quên. Nhớ ra định gọi điện thì máy hết xiền, híc thôi đành nhắn tin vậy. Chúc ấy sinh nhật vui vẻ, rùi mọi chuyện sẽ ổn thôi, cố lên nhé. Tết tớ về, tớ rủ ấy đi chơi hi hi.

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
45
hanoi
Mệt quá!!! Sáng họp chiều họp!!!!!phù thoát nợ rồi!!!!11

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
206
0
16
19
HN
Một ngày nữa lại sắp trôi qua
Sao hồn ta vẫn còn chưa tỉnh ngủ
Ôi cuồng mê đã khiến ta lẫn, lú
Để vật vờ sống...bằng kỷ niệm ngày xưa.
:dzo:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chả hiểu sao nó cứ rồ cả người

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
khoithuocbuontrongdem nói:
Mệt quá!!! Sáng họp chiều họp!!!!!phù thoát nợ rồi!!!!11
Thế bạn sướng quá ha! Mình ấy à, sáng họp, chiều họp...ngày mai lại họp...chẳng biết bao giờ thoát nợ nữa đây!
Hôm nay cả ngày họp đến giờ này mới lên đây để tìm kiếm 1 chút tài liệu chuẩn bị mai đi họp tiếp. Thế mà cuối cùng cũng chưa biết giải quyết thế nào. Thôi vô đây ghi lại nhật ký cho cái ngày tồi tệ nhất vậy! ôi cái đầu của tôi.......

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Nhat Dieu nói:
Thế bạn sướng quá ha! Mình ấy à, sáng họp, chiều họp...ngày mai lại họp...chẳng biết bao giờ thoát nợ nữa đây!
Hôm nay cả ngày họp đến giờ này mới lên đây để tìm kiếm 1 chút tài liệu chuẩn bị mai đi họp tiếp. Thế mà cuối cùng cũng chưa biết giải quyết thế nào. Thôi vô đây ghi lại nhật ký cho cái ngày tồi tệ nhất vậy! ôi cái đầu của tôi.......

Khổ thân chị rùi, sao em chả bao giờ phải họp nhỉ hi hi. Dạo trước cứ mỗi lần có việc gì quan trọng muốn trao đổi là sếp lại kêu ra quán cafe ngồi (tại công ty em ít người mà)

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Thức khuya...đọc truyện....Sáng ...dậy muộn...Đi làm muộn....hic, may mà sếp chưa đến...xin lỗi sếp !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA