Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

huechi89

Sơ cấp
10/5/09
18
0
0
44
Ha noi
Tin buồn, buồn khủng khiếp mọi người ơi! sao cái cảm giác của mình lại đúng thế nhỉ? Mình vừa nhận được đt của NH trả lời không làm được. Ôi trời ơi! Bạn làm thế nào để vay được thế? Mình dốt quá, mình cho vay ngắn hạn trên bảng CĐKT nhiều quá, đến lúc họ đòi giải trình thì mình làm 2 hợp đồng vay của 2 anh em, NH họ bảo cứ luẩn quẩn trong gia đình như này thì không ổn. Tội sếp mình đang cần tiền để mở tờ khai hải quan, hic hic, lại ăn không ngon, ngủ không yên rồi. Bạn có thể cho mình ít kinh nghiệm vào email của mình không? thank bạn nhiều. huechi892004@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Chán quá đi thôi,uhu. Ghét quá đi thôi.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Chán quá đi thôi,uhu. Ghét quá đi thôi.

Ờ hé chán quá thui, ghét quá thui .... mờ chán gì nhở .... ghét gì nhở .... đúng là chán thía ...ghét thía....

nofear

nofear

Cao cấp
19/4/08
267
1
16
TP.HCM
Tin buồn, buồn khủng khiếp mọi người ơi! sao cái cảm giác của mình lại đúng thế nhỉ? Mình vừa nhận được đt của NH trả lời không làm được. Ôi trời ơi! Bạn làm thế nào để vay được thế? Mình dốt quá, mình cho vay ngắn hạn trên bảng CĐKT nhiều quá, đến lúc họ đòi giải trình thì mình làm 2 hợp đồng vay của 2 anh em, NH họ bảo cứ luẩn quẩn trong gia đình như này thì không ổn. Tội sếp mình đang cần tiền để mở tờ khai hải quan, hic hic, lại ăn không ngon, ngủ không yên rồi. Bạn có thể cho mình ít kinh nghiệm vào email của mình không? thank bạn nhiều. huechi892004@yahoo.com

Ờ cũng khó nói lắm. Còn nhiều vấn đề không phải là nghiệp vụ của kế toán.

TrietThai

TrietThai

Cao cấp
20/5/08
240
2
16
ĐN
Hehe nói chuyện với anh mới hiểu lý do. Ko cần thiết đâu anh uiiii. Ngân hàng No&PTNT !!!

Sửa lần cuối:
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Happy my birthday-:drummer:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chúc mừng SN chị! Chúc chị SN vui vẻ, sang tuổi mới đạt nhiều thành công!:drummer::drummer:
Thank you, em!chị ko reply qua messages được, nên tks em qua đây.
:drummer:
Tối nay, vẫn đến lớp như những tối khác trừ thứ 7- cn!
Dạo này, chán đi xe bus rồi, hôm trước đi xe bus 11h kém 20 mới về tới nhà. Ghét cái xe 40- chờ dài cổ!:wall:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chị gái nhắn tin nói đang họp- đau dạ dày quá, ra viện luôn, họ bắt nội soi, ko biết thế nào.thương chị!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Đại hội đoàn Thanh niên. Miệng mỏi hơn tai vì nói nhiều hơn nghe :012::012:
Mỗi lần họp hành là một lần mấy bà tám có cơ hội mở sạp buôn dưa chuột bán dưa cải ... Nhưng biết làm thế nào được, thà để cái miệng nó mỏi còn hơn để cái trán mọc u vì ... ngủ gật ... :banana::banana::banana:
( Hâm hâm nhỉ :005: )

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Cái cổ họng của mình đau rát quá. Tự dưng lại bị viêm họng, hix. Bệnh cũ tái phát rùi đây

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cái cổ họng của mình đau rát quá. Tự dưng lại bị viêm họng, hix. Bệnh cũ tái phát rùi đây
Mua thuốc về mà uống đê. Để còn có sức mà ... ăn mận chứ :rotfl:

=============================

Ngày cuối tuần còn ngồi đây.
Mai, bắt đầu thực hiện kế hoạch. Hơi lo lắng một chút, nhưng vẫn hy vọng mọi chuyện sẽ ổn, ta sẽ bình an ....

N

nxcuong

giúp người là giúp mình..
18/1/09
232
1
0
Hà Nội
hom qua đi du lịch cùng bạn bè lên Tam Đảo chơi
cả bọn từ Hà Nội 2 xe 1 người..ý..lộn...2 người 1 xe :rotfl: đi dã ngoại
trên đường đi bi cảnh sát lãn cơ động tóm liên tục
đến nơi thì tông cộng lại 5 lần bị tóm:wall:
không hỉu ngày j mà đen thế
lần sau đi ô tô cho tiện zay:051:

Sao Bo Cap

Sao Bo Cap

Sơ cấp
20/4/09
7
0
0
Ha Noi
hichic hôm ny 37độ, HN nóng kinh dị, 2 các điều hoà ở phòng làm việc hoạt động mỏi tay, mong đến ngày đi Tam Đảo quá xá luôn.

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
Đi làm xa nhà thật không có niềm vui nào hơn khi đc về nhà, sắp tới định xin sếp cho về nghi mấy ngày, mong là sếp đồng ý...Ba ơi, má ơi...Nhớ mọi người quá

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
hum nay mới đầu tuần, Trời nắng quá.
Chạy suốt từ sáng tới giờ mấy cái ngân hàng thật là mệt.
Nắng thế mà 13h mình đã phải dắt xe ra đi.

huhu, chết mất. kiểu này mai lại nghỉ ốm mất thôi.

bùn ngủ quá!

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Mấy ngày hôm nay uể oải quá. có lẽ mình sẽ từ bỏ công việc hiện tại để làm tìm mọt công việc mới. Mình hy vọng công việc mới sẽ làm mình có nhiều thụ vị hơn .Đi đâu cũng nợ nợ có có. Giàu cũng nợ mà nghèo cũng nợ.

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Mấy ngày hôm nay uể oải quá. có lẽ mình sẽ từ bỏ công việc hiện tại để làm tìm mọt công việc mới. Mình hy vọng công việc mới sẽ làm mình có nhiều thụ vị hơn .Đi đâu cũng nợ nợ có có. Giàu cũng nợ mà nghèo cũng nợ.

Thì nợ trước roài có sau còn gì. Công bằng thế còn thắc mắc. Trừ khi cuộc đời bị định khoản sai, nợ suốt chẳng có :045:

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Như anh đây có phải là vi vu không em, mà làm nơi nào cũng vậy thôi mà, cũng có cái vui và cái dỡ, vấn đề là mình chịu khó hoà đồng và sống chúng với công việc thôi. Nghề kế toán là vậy, sang anh cho muợn cái ghi ta, sáo mà giải str.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA